รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 1/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 2/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 3/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 4/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

MONIIQ Sukhumvit 64

โมนีค สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
31ยูนิตขาย
42ยูนิตเช่า

โมนีค สุขุมวิท 64 MONIIQ Sukhumvit 64 พัฒนาโดย บริษัท ซันเคียว โฮม (ไทยแลนด์) จำกัด คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น ห้องพักอาศัย 366 ยูนิต ร้านค้า 2 ยูนิต806 ยูนิต MONIIQ คอนโดสไตล์ Modern Japanese ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 64 แยก 4 (ซอยพงษ์อนุสรณ์ 1) เน้นการออกแบบห้องในสไตล์ญี่ปุ่น สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ที่พักที่สะดวกต่อการเดินทาง สามารถเชื่อมต่อกับถนนได้หลายเส้น และอยู่ใกล้รถไฟฟ้า ห้างสรรพสิ้นค้า ไม่ไกลจากโครงการ -ร.ร.นานาชาติสิงคโปร์ -รพ.กล้วยน้ำไท และ รพ.สุขุมวิท -ทางด่วนเฉลิมมหานคร -ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี 850 เมตร -เซ็นทรัล บางนา, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, Gate Way ,Major เอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 42 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MONIIQ Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
366
2.40 เมตร
2017
50 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 453 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 252 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,259 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,433 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,333 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,358 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,652 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,295 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,445 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,677 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,173 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,286 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3 กม.

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,225 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,297 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,834 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,049 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,439 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,726 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สุขุมวิท 64

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 528 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 344 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,741 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,696 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,748 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,965 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.7 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดในซอยสุขุมวิท64 บรรยากาศดีผู้คนไม่พลุกพล่าน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
รูปภาพ DL26020517 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit  64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26020517 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
รูปภาพ ให้เช่า โมนีค คอนโดสไตล์ญี่ปุ่น ในซอยสุขุมวิท 64 ปุณณวิถี อุดมสุข และทางด่วน (Rt-01)

ให้เช่า โมนีค คอนโดสไตล์ญี่ปุ่น ในซอยสุขุมวิท 64 ปุณณวิถี อุดมสุข และทางด่วน (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:59
รูปภาพ #SC13924    📌   ให้เช่า | 🟦🟨โมนีค สุขุมวิท 64​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13924    📌   ให้เช่า | 🟦🟨โมนีค สุขุมวิท 64​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿12,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:18
รูปภาพ ✅ MIQ103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ MIQ103 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
51 ตร.ม.
฿24,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) มีห้องว่าง นัดเข้าดูห้องได้เลย #แอดไลน์ตอบไว

คอนโดให้เช่า : Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) มีห้องว่าง นัดเข้าดูห้องได้เลย #แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ ว่างให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ว่างให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ ให้เช่า Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33198

ให้เช่า Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33198

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ ให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:17
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมนีค คอนโด สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2823429)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมนีค คอนโด สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2823429)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
39 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมนีค คอนโด สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 992932)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมนีค คอนโด สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 992932)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2A
43 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ 🏡ให้เช่าคอนโด :  โมนีค สุขุมวิท 64  ใกล้รถไฟฟ้าปุณณวิถี  (ST-02)

🏡ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ใกล้รถไฟฟ้าปุณณวิถี (ST-02)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:59
รูปภาพ DL25060257 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit  64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25060257 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-93680 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-93680 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.7 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
รูปภาพ ✨ ให้เช่า คอนโดโมนิค Moniiq สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี✨

✨ ให้เช่า คอนโดโมนิค Moniiq สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:30
รูปภาพ 🔥19K🔥 1 นอน 43 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 300 ม. และ101 ทรู ดิจิทัล พาร์ค ที่คอนโด Moniiq Sukhumvit 64 / ให้เช่าคอนโด

🔥19K🔥 1 นอน 43 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 300 ม. และ101 ทรู ดิจิทัล พาร์ค ที่คอนโด Moniiq Sukhumvit 64 / ให้เช่าคอนโด

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:41
รูปภาพ For rent 🌿Moniiq Sukhumvit 64🌿 Ready to move in now. #AS-758

For rent 🌿Moniiq Sukhumvit 64🌿 Ready to move in now. #AS-758

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:00
รูปภาพ 🔥 คุ้มสุด MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) ใครหาคอนโดสุขุมวิท ราคาคุ้ม ต้องดูห้องนี้!

🔥 คุ้มสุด MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) ใครหาคอนโดสุขุมวิท ราคาคุ้ม ต้องดูห้องนี้!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)

MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
ขายคอนโด  โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-88663 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-88663 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿74,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:03
🔥4.1MB🔥- 1 นอน 43 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 1 กม.และ101 ทรู ดิจิทัล พาร์ค ที่คอนโด Moniiq Sukhumvit 64 / ขายคอนโด

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿95,349 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:41
#A12483 ✅ 26/11/68  ขายคอนโด MONIIQ Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12483 ✅ 26/11/68 ขายคอนโด MONIIQ Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
✨ ขาย โมนีค สุขุมวิท 64 ✨  ราคา 3,600,000 บาท

✨ ขาย โมนีค สุขุมวิท 64 ✨ ราคา 3,600,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
P-134268 ต้องการขายคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 Phong Wet Anuson 2 Alley, Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
ขายคอนโด Moniiq Sukhumvit64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขายคอนโด Moniiq Sukhumvit64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.08 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿80,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:01
1 Bed 1 Bath 32 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 32 Sqm Condo For Sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿107,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 28.40 SQ.M Moniiq Sukhumvit 64

1 Bed 1 Bath 28.40 SQ.M Moniiq Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.4 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿84,155 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 47 SQ.M Moniiq Sukhumvit 64

2 Bed 2 Bath 47 SQ.M Moniiq Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿106,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 bed 1 bath 51.07 SQ.M. Moniiq Sukhumvit 64

1 bed 1 bath 51.07 SQ.M. Moniiq Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿75,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
P-148748 ✨ โมนีค สุขุมวิท 64: 1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ฯครบครัน ใกล้ BTS! 4.3M | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿84,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมนีค สุขุมวิท 64 663236

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมนีค สุขุมวิท 64 663236

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿109,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
Agent sell condo 5652593

Agent sell condo 5652593

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39.11 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿85,656 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โมนีค สุขุมวิท 64 MD-25081101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🔥 สำหรับขาย !! ทำเลดี!! 🔥 Code C20230200080..........Moniiq Sukhumvit 64, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
28.24 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿77,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน !! Moniiq Sukhumvit 64, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ,🔥Code C20230200069 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
28.24 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿95,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โมนีค คอนโด สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 593835)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MONIIQ Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93446 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray165 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray55 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit39 ประกาศ