รูป IDEO O2 - รูปที่ 1/16
รูป IDEO O2 - รูปที่ 2/16
รูป IDEO O2 - รูปที่ 3/16
รูป IDEO O2 - รูปที่ 4/16
รูป IDEO O2 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

IDEO O2

ไอดีโอ โอทูบางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
139ยูนิตขาย
370ยูนิตเช่า

    ศูนย์รวมไลฟ์สไตล์ของคนกรุงเทพฯตะวันออก สะดวกสบายด้วยจุดขึ้นลงทางด่วนบางนา พร้อมพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่กว่า 10 ไร่ ที่จะออกแบบมาให้พื้นที่ทุกตารางนิ้วมีความสดชื่น เต็มไปด้วยออกซิเจน และการใช้ชีวิต 365 วัน ได้ครบทุกรูปแบบ อาทิ ท่ามกลางสวนธรรมชาติกว่า 5,000 ตร.ม. Certified by Peppermint Bike Park, จ๊อกกิ้งพร้อมสูดอากาศบริสุทธิ์แบบ Private Nature Jogging Track, สนุกกับสนามฟุตซอลมาตรฐาน Airy Space Futsal Field ในบรรยากาศไม่เหมือนใคร    ไม่ว่าจะเป็นการเดินเล่น หรือวิ่งออกกำลังกาย ท่ามกลางธรรมชาติ ให้คุณได้พักผ่อนหย่อนใจภายใต้ร่มอันแสนสงบสบาย ออกกำลังกายในฟิตเนส ปั่นจักรยานบนสนามปั่นสุดเอ็กซ์ตรีม โดยเป็ปเปอร์มิ้นท์ ไบค์ พาร์ค เล่นฟุตซอลกับเพื่อน สนุกสนานกับครอบครัว และทำงานท่ามกลางความร่มรื่นของธรรมชาติ สัมผัสพื้นที่ส่วนกลางที่มีขนาดถึงเกือบ 10 ไร่ ที่ทำให้คุณมีความสุขได้ในทุกๆ วัน

• 750 เมตร จากสถานีรถไฟฟ้าบางนา• 3 นาที ถึงทางด่วนบางนา• ใกล้ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค อาคารภิรัชทาวเวอร์ โรงเรียนนานาชาติเบิร์คลีย์ เซ็นทรัลบางนา โรงพยาบาลไทยนครินทร์ และอื่นๆ• ใกล้โครงการในอนาคต แบงค็อก มอลล์ ซึ่งจะเป็นโครงการศูนย์การค้าขนาดใหญ่ที่สุดในประเทศไทย และเอเชียตะวันออกเฉียงใต้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 370 ห้อง และประกาศขาย 139 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO O2

ชื่ออื่นๆ

  • IDEO โอทู
  • Ideo โอทู
  • ไอดีโอ โอทู บางนา
  • IDEO O2 บางนา
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
1559
2.50 เมตร
2018
45.00 บาท/ตร.ม.
3
33,34
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17365ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

The Coast Condominium

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Coast Condominium

มีคอนโดให้เช่า 260 ประกาศ

ขายคอนโด The Coast Condominium

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS บางนา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,843 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 691 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างออกไป 660 เมตร

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,200 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

ไบเทค บางนา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,302 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,924 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 4.6 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,194 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,414 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 4.3 กม.

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.50 เมตร

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(24 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

30/07/2564

โครงการสวยมาก บรรยากาศดี พื้นที่กว้างขวาง

(5)
รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

รัตน์ดา พัฒน์สิงหเสนีย์

26/07/2564

ได้ไปชมโครงการนี้ มีซุปเปอร์ ไนโครงการ สะว่ายน้ำ สวน อยู่ชั้น 1 มีเส้นทางขี่จักรยาน ส่วนกลางโอโถง มีโคเวิร์คกิ้งเสปซ น่านั่งมากๆ การเดินทางสะดวกแค่เดินเลาะคลองไปสถานีรถไฟฟ้าบางนาได้เลยสะดวกมาก

(5)
rungnapa chaw

rungnapa chaw

21/07/2564

โครงการสวยมากค่ะ ห้องสวยส่วนตัวชอบมากค่ะ

(5)
ทัศนีย์ ขันแข็ง

ทัศนีย์ ขันแข็ง

05/05/2564

Ideo O2 สำหรับท่านที่ชอบ คอนโดทันสมัย อยู่ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานี บางนา แยกบางนาและ ด่านทางด่วน ถนนสรรพาวุธ ซึ่งอยู่ ติดกับLandmark ใหม่สุขุมวิทตอนปลาย Bangkok Mall แยกบางนา ก็ถือว่า เป็นคอนโดที่เอาใจสำหรับท่านที่ไม่ต้องการความแออัด อยู่ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก เชื่อมต่อกันง่ายหมด หากจะเดินทางเข้าสู่ใจกลางกรุงเทพ เช่นอโศก ก็เพียง 30 นาทีโดยรถไฟฟ้า หากไปสาทร ก็ประมาณ 30 นาทีโดยใช้ด่านทางด่วน เข้า-ออกเมืองได้สะดวก แล้วยังมีสถานศึกษาชื่อดัง หลากหลาย โรงเรียน นานาชาติ โรงเรียนไทย ตลาด โรงพยาบาล และอาคารสำนักงาน และที่จัดงานชั้นนำของเมืองไทย Bitec บางนา ภายในมาพร้อมกับ สระว่ายน้ำ 3 สระ ความยาวรวมกัน กว่า 200 เมตร มีโซนลานเล่นสเก็ตบอร์ด เลนปั่นจักรยาน สนามเด็กเล่น ที่ออกกำลังกาย outdoor มาครบ ส่วนภายในห้องนั้น เด่นๆ เลยจะเป็น 1 ห้องนอน 32 ตรม ที่มาด้วย ห้องครัวแยก (Sperated kitchenroom) ซึ่งเป็นที่ชื่นชอบของคนที่หาคอนโด มีห้องครัวที่มีกระจกกั้นเป็นสัดส่วน ระเบียงกว้าง สามารถทำเป็นมุมกาแฟ Tea Zone ไว้ผ่อนคลาย ตอกย้ำความล้ำ ไปอีกเหมือนว่า เป็นโครงการ ที่เอาบรรยากาศ สวนน้ำ รีสอร์ท บ้านเดียว มาจัดสรรสำหรับ คนเมืองที่มองหาคอนโด โซนบางนาเลยค่ะ

(5)
Nut

Nut

05/05/2564

มีการควบคุมสุขอนามัยของเจ้าหน้าที่ พร้อมทั้งทำความสะอาดจุดสัมผัสอย่างสม่ำเสมอ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (370)

ดูประกาศทั้งหมด (370)
รูปภาพ 🌵🌵🌵ปล่อยเช่า คอนโด ไอดีโอ โอทูEXCLUSIVE

🌵🌵🌵ปล่อยเช่า คอนโด ไอดีโอ โอทู

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 32
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 17:00
รูปภาพ  🌵🌵🌵ปล่อยเช่า คอนโด ไอดีโอ โอทูEXCLUSIVE

🌵🌵🌵ปล่อยเช่า คอนโด ไอดีโอ โอทู

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨ ปล่อยเช่า Ideo O2 ✨ 📍 ใกล้ BTS บางนา เดินทางสะดวก 🏙 คอนโดทันสมัย สิ่งอำนวยความสะดวกครบ 💰 ราคาเบาๆ คุ้มเกินค่าEXCLUSIVE

✨ ปล่อยเช่า Ideo O2 ✨ 📍 ใกล้ BTS บางนา เดินทางสะดวก 🏙 คอนโดทันสมัย สิ่งอำนวยความสะดวกครบ 💰 ราคาเบาๆ คุ้มเกินค่า

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 02:00
รูปภาพ 🟢ว่าง  1นอน 28ตรม.  IDEO O2  Line ID: 0982162681STANDARD

🟢ว่าง 1นอน 28ตรม. IDEO O2 Line ID: 0982162681

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:08
รูปภาพ ideo o2 full furnish  for rent  nice unit STANDARD

ideo o2 full furnish for rent nice unit

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น na
28 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:25
รูปภาพ #A124207 ✅ 3/12/68  ให้เช่า IDEO O2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124207 ✅ 3/12/68 ให้เช่า IDEO O2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12420 ✅ 26/3/69  ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12420 ✅ 26/3/69 ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
53 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124391 ✅ 13/5/69  ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124391 ✅ 13/5/69 ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
28.21 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12492 ✅ 30/3/69  ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12492 ✅ 30/3/69 ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12498 ✅ 28/10/68  ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12498 ✅ 28/10/68 ให้เช่า IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124439 ✅ 16/10/68  ให้เช่า IDEO O2  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124439 ✅ 16/10/68 ให้เช่า IDEO O2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ IDEO O2 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

IDEO O2 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
46.5 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:31
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-112731 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-112731 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
32.77 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-92242 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-92242 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู ดูเพล็กซ์ ชั้นสูง ห้องมุม BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-150512 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู ดูเพล็กซ์ ชั้นสูง ห้องมุม BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-150512 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
53 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู ชั้นสูง BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-146526 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู ชั้นสูง BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-146526 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-134838 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-134838 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
53 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-11534 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-11534 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-107493 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-107493 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
46 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (139)

ดูประกาศทั้งหมด (139)
#A124315 ✅ 9/12/68  ขายคอนโด IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124315 ✅ 9/12/68 ขายคอนโด IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿109,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A12499 ✅ 28/10/68  ขายคอนโด IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12499 ✅ 28/10/68 ขายคอนโด IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
47 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿105,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124208 ✅ 3/12/68  ขายคอนโด IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124208 ✅ 3/12/68 ขายคอนโด IDEO O2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
33 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿93,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
✨ ขาย ไอดีโอ โอทู ✨  ราคา 4,230,000 บาท

✨ ขาย ไอดีโอ โอทู ✨ ราคา 4,230,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
47 ตร.ม.
฿4,230,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
P-128255 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ โอทู  Sanphawut Rd, แขวง บางนาใต้ Bang Na, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-128255 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ โอทู Sanphawut Rd, แขวง บางนาใต้ Bang Na, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
32 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿93,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:55
ขายคอนโด  ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-78640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-78640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
46.77 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿89,587 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู อาคาร C ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ BITEC Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿97,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BITEC Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
ขายคอนโด ไอดีโอ โอทู อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ BITEC Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,650,000
NEW !
(฿82,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
33.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
33.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
33 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿93,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

47.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
47 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿105,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

47.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
47 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
53.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

53.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
53 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿94,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
32.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

32.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.7 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿79,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
32.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

32.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
32.7 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿91,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
49.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

49.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
49 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿110,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
53.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

53.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
53 ตร.ม.
฿5,725,000
UPDATE !
(฿108,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

47.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
47 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿106,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO O2

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ