รูป City Home Tha Phra Intersection - รูปที่ 1/16
รูป City Home Tha Phra Intersection - รูปที่ 2/16
รูป City Home Tha Phra Intersection - รูปที่ 3/16
รูป City Home Tha Phra Intersection - รูปที่ 4/16
รูป City Home Tha Phra Intersection - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

City Home Tha Phra Intersection

ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร5.0/5
17ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

โดดเด่นด้วยรูปแบบอาคารที่มีการออกแบบทันสมัย โทนสีเย็นตาแบบ Modern Scandinavian แนวคิด Smart Design แยกห้องครัว ห้องน้ำ ติดภายนอก เป็นสัดส่วน ไม่อับชื้น ติดถนนใหญ่ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ใจกลางสี่แยกท่าพระ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
610
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
1
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Tha Phra Interchange

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Unio Charan 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Unio Charan 3

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Charan 3

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Privacy Thaphra Interchange

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Thaphra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Thaphra Interchange

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Regent Orchid Talad Plu

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Talad Plu

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Talad Plu

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Life @ BTS Tha - Phra

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ BTS Tha - Phra

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ BTS Tha - Phra

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Motif Condo

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Motif Condo

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Motif Condo

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Estate @ Thapra

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Estate @ Thapra

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Estate @ Thapra

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Richy Tower

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Richy Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Richy Tower

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Heritage Condominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Heritage Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Heritage Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ท่าพระ

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ท่าพระ

มีประกาศขาย 167 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,721 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,515 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.5 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,657 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,074 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,798 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,398 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,164 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,290 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,782 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,825 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,272 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

เขตบางกอกใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศให้เช่า 355 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศขาย 186 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,561 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,951 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,565 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,351 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 34,112 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,182 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,113 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,674 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,068 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,704 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

รพ.บางไผ่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,638 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 1,028 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 36,194 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,352 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,704 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 1,027 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

จุดเด่นคือ มีรถไฟฟ้าข้างโครงการ ทำให้เดินทางสดวก โครงการสร้างหลายปี แต่ได้ห้องขนาดใหญ่ ในราคาที่เหมาะสม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection/ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (D6902032) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection/ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (D6902032) ID Line : @condo98

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ 💎💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

💎💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ #Z435 ให้เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection

#Z435 ให้เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
87.35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4181 ให้เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection

#R4181 ให้เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🍁🍁🍁 ให้เช่าคอนโด City Home ท่าพระ (( 2 ห้องนอน / 90 ตรม / 25000 ต่อเดือน / ห้องกว้างมาก )) ติด MRT ท่าพระอินเตอร์เชนต์

🍁🍁🍁 ให้เช่าคอนโด City Home ท่าพระ (( 2 ห้องนอน / 90 ตรม / 25000 ต่อเดือน / ห้องกว้างมาก )) ติด MRT ท่าพระอินเตอร์เชนต์

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
90 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:22
รูปภาพ เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection/ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (A6806021) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection/ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (A6806021) ID Line : @condo42

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
87.35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
48 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางกอกใหญ่ 💥ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางกอกใหญ่ 💥ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ🔴🟢🟡

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ DL25060409 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (City Home Tha Phra Intersection) ใกล้ MRT ท่าพระ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25060409 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (City Home Tha Phra Intersection) ใกล้ MRT ท่าพระ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL23020773 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (City Home Tha Phra Intersection) ใกล้ MRT ท่าพระ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23020773 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ (City Home Tha Phra Intersection) ใกล้ MRT ท่าพระ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
88.16 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL25060382 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ(City Home Tha Phra Intersection)ใกล้MRT ท่าพระ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663LineID @534wlwof

DL25060382 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ(City Home Tha Phra Intersection)ใกล้MRT ท่าพระ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663LineID @534wlwof

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
48 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ 🦋RB23304 ให้เช่าถูกมาก📢ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23304 ให้เช่าถูกมาก📢ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
47.63 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection พร้อมเข้าอยู่สนใจติดต่อ Line @goodmanpro หรือ โทร 0999029192

ให้เช่าคอนโด City Home Tha Phra Intersection พร้อมเข้าอยู่สนใจติดต่อ Line @goodmanpro หรือ โทร 0999029192

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
47.63 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔴RV21425🟡 ให้เช่าถูกมาก👍City Home Tha Phra Intersection 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RV21425🟡 ให้เช่าถูกมาก👍City Home Tha Phra Intersection 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🔴 รับเงินคืน 5,000 บาท 🔴 .................................................. (id.ct3) City Home Tha Phra

🔴 รับเงินคืน 5,000 บาท 🔴 .................................................. (id.ct3) City Home Tha Phra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น PH23
87.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56
รูปภาพ 🔴 รับเงินคืน 2,000 บาท 🔴 .................................................. (id.ct2) CityHome ThaPhra

🔴 รับเงินคืน 2,000 บาท 🔴 .................................................. (id.ct2) CityHome ThaPhra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
49 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:56

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ 2 ห้องนอน ชั้น 10 ใกล้ MRT ท่าพระ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
88 ตร.ม.
฿4,650,000
UPDATE !
(฿52,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
A034230 City Home Tha – Phra

A034230 City Home Tha – Phra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
88.1 ตร.ม.
฿4,050,000
UPDATE !
(฿45,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2739614)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
88.1 ตร.ม.
฿4,050,000
UPDATE !
(฿45,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2643215)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
96 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿51,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 1054700)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
109.36 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿52,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางไผ่

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
88 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿48,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:30
 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า City Home สี่แยกท่าพระ ติด MRT 0 เมตร! ห้องใหญ่ 42 ตรม. รับรายได้ทันที

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
42 ตร.ม.
฿2,349,000
UPDATE !
(฿55,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:08
ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ อาคาร - ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางไผ่

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
62 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿57,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:30

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
88 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿51,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:01

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
88 ตร.ม.
฿4,650,000
UPDATE !
(฿52,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:30

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
88 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿48,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:30
SUPALAI City Home l ซิตี้โฮม ติดMRTท่าพระ

SUPALAI City Home l ซิตี้โฮม ติดMRTท่าพระ

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48.3 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿59,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2808146)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
61.82 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿58,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สี่แยกท่าพระ ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2644375)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿49,792 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/02/2569 19:09

A034054 City Home Tha – Phra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
48.5 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿46,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

A034063 City Home Tha – Phra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
88.16 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿51,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

A033595 City Home Tha – Phra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
88.1 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿49,943 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

โครงการใกล้เคียง City Home Tha Phra Intersection

ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์

IDEO Tha Phra Interchange

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ยูนิโอ จรัญฯ 3
ยูนิโอ จรัญฯ 3

Unio Charan 3

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Unio Charan 316 ประกาศ
ขาย Unio Charan 313 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Motif Condo25 ประกาศ
ขาย Motif Condo12 ประกาศ
ดิ เอสเตท แอท ท่าพระ

The Estate @ Thapra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ริชชี่ ทาวเวอร์

Richy Tower

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า Richy Tower1 ประกาศ
ขาย Richy Tower1 ประกาศ