รูป Motif Condo - รูปที่ 1/15
รูป Motif Condo - รูปที่ 2/15
รูป Motif Condo - รูปที่ 3/15
รูป Motif Condo - รูปที่ 4/15
รูป Motif Condo - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Motif Condo

โมทีฟ คอนโด181 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

คอนโดเหนือระดับด้วยมุมมอง 360 องศา ชมวิวได้ทั้ง 2 ฝั่งกรุงเทพฯ และแม่น้าเจ้าพระยา การออกแบบเน้นประโยชน์ใช้สอยคุ้มค่าทุกตารางนิ้ว พร้อม Sky Dining ให้คุณได้รับประทานอาหาร พร้อมดื่มด่ำไปกับมุมมองแบบ Private Panoramic City View ตอบสนองทุกไลฟ์สไตล์ได้ทั้งความสะดวกสบาย และได้ใกล้ชิดธรรมชาติยิ่งขึ้น กับพื้นที่ส่วนกลางกว่า 1 ไร่ การเดินทางสะดวกประหยัดเวลา ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ทางด่วน ใกล้ท่าเรือ พร้อมถนนตัดผ่าน 13 เส้น

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Motif Condo

ชื่ออื่นๆ

  • โมทีฟ คอนโด สาทร-วงเวียนใหญ่
  • Motif Condo Sathorn-Wongwian Yai
คอนโดมิเนียม
181 ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
350
2.55 เมตร
2014
35 บาท/ตร.ม.
2
23

โครงการนี้พัฒนาโดย

สันติโชค จำกัด

1โครงการ
35ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Life @ BTS Tha - Phra

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ BTS Tha - Phra

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ BTS Tha - Phra

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Seed Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,127 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,322 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.1 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,903 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,760 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,377 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,387 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,058 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,266 ประกาศ

ตลาดปากคลองตลาด

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศให้เช่า 860 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดปากคลองตลาด

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,043 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,316 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,820 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,232 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,565 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,445 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,796 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,991 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,051 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,408 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,214 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,543 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,031 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,329 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 739 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,195 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,835 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 730 เมตร

สนามหลวง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,884 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,236 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,553 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,781 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,821 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,601 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,808 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 621 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,203 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,203 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,173 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.55 เมตร

ขนาดห้อง 27 - 49 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Thanyapat L

Thanyapat L

04/08/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก คอนโดอยู่ระหว่าง BTS และ MRT หาของกินง่าย เพราะอยู่ใกล้ตลาดพลู มีรถตู้รับ-ส่ง BTS และคอนโด

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ #Z850 ให้เช่าคอนโด Motif Condo (sathorn - wongwian yai )

#Z850 ให้เช่าคอนโด Motif Condo (sathorn - wongwian yai )

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
58.54 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4249 ให้เช่าคอนโด Motif Condo

#R4249 ให้เช่าคอนโด Motif Condo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2824      ให้เช่า Motif Condo

#R2824 ให้เช่า Motif Condo

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4166💥 150169 🔥ให้เช่าคอนโด Motif Condo (sathorn - wongwian yai )

#Z4166💥 150169 🔥ให้เช่าคอนโด Motif Condo (sathorn - wongwian yai )

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿19,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ Code: KJ5158  ให้เช่า Motif Condo 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5158 ให้เช่า Motif Condo 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:39
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

📌 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Motif Condo/โมทีฟ คอนโด (A6806018) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Motif Condo/โมทีฟ คอนโด (A6806018) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
58.54 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:10
รูปภาพ เช่าคอนโด Motif Condo/โมทีฟ คอนโด (A6807030)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Motif Condo/โมทีฟ คอนโด (A6807030) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:10
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🚩 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่าคอนโด  โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-138228 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-138228 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
48 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-79900 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-79900 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-86516 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-86516 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด MOTIF ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่าคอนโด MOTIF ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
รูปภาพ #A124476 ✅ 17/1/69 ให้เช่า Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124476 ✅ 17/1/69 ให้เช่า Motif Condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿19,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🎉 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

🎊 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร - วงเวียนใหญ่ อาคาร A ชั้น 10 2 ห้องนอน ขนาด 51.00 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ DL23040254 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด (Motif Condo) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23040254 ให้เช่าคอนโด โมทีฟ คอนโด (Motif Condo) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎 โมทีฟ คอนโด

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎 โมทีฟ คอนโด

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายห้องสวย สภาพนางฟ้า!! โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ | Motif Condo Sathorn - Wongwianyai MD-25085529

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿3,689,999
UPDATE !
(฿76,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈

ขายคอนโด MOTIP วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู #ขาย 4.9 ล้าน 👈

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
59 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿83,051 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
#A124530 ✅ 20/10/68  ขายคอนโด Motif Condo   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124530 ✅ 20/10/68 ขายคอนโด Motif Condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿73,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124477 ✅ 17/1/69 ขายคอนโด Motif Condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿4,110,000
UPDATE !
(฿80,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
BP00825 ขายคอนโด โมทีฟ คอนโด ชั้น 14 แขวง บางยี่เรือ เขต ธนบุรี จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿2,857,000
UPDATE !
(฿60,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:27
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โมทีฟ คอนโด วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2576749)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿78,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
DL26010430 ขายคอนโด โมทีฟ คอนโด (Motif Condo) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿78,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
P-127989 ต้องการขายคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร – วงเวียนใหญ่ Intharaphithak Rd, Bang Yi Ruea, Thon Buri, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿80,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
BD 19035 : โมทีฟ คอนโด สาทร-วงเวียนใหญ่

BD 19035 : โมทีฟ คอนโด สาทร-วงเวียนใหญ่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
27.37 ตร.ม.
฿2,279,921
UPDATE !
(฿83,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
BB 15562 : โมทีฟ คอนโด วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู

BB 15562 : โมทีฟ คอนโด วงเวียนใหญ่-ตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
29.78 ตร.ม.
฿2,482,000
UPDATE !
(฿83,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
BCN     2298   :   โมทีฟ คอนโด

BCN 2298 : โมทีฟ คอนโด

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36.03 ตร.ม.
฿3,060,000
UPDATE !
(฿84,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
วิววัดอรุณมรดกโลก UNESCO!! Type ใหญ่สุดมีชั้นละห้อง!! ขายคอนโด โมทีฟ คอนโด สาทร-วงเวียนใหญ่ (Motif Condo Sathorn-Wongwian Yai) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
58.54 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿76,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:59

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri114 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ