รูป CU Terrace - รูปที่ 1/9
รูป CU Terrace - รูปที่ 2/9
รูป CU Terrace - รูปที่ 3/9
รูป CU Terrace - รูปที่ 4/9
รูป CU Terrace - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

CU Terrace

ระเบียงจามจุรีปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า

ระเบียงจามจุรี CU TERRACE พัฒนาโดย สำนักงานจัดการทรัพย์สิน จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย คอนโดมิเนียม : 22 และ 26 ชั้น เป็นห้องชุดพักอาศัย 510 ยูนิต คอนโดใจกลางเมือง ใกล้แหล่งช็อปปิ้งชั้นนำ รายล้อมด้วยสถานศึกษา และระบบขนส่งครบวงจร โครงการตั้งอยู่ จุฬาฯ ซอย 9 ถนนพระราม 4 แขวงปทุมวัน เขตปทุมวัน กรุงเทพ - ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ ทางออก 2 ซึ่งห่างจากโครงการ ประมาณ 1.2 กม.และ MRT สามย่าน - สยามสแควร์ - ห้างสยามพารากอน - ห้างมาบุญครอง - Samyan Mitrtown - จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย - โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

-
2013
40 บาท/ตร.ม.
2
26

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 648 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

The Room Rama 4

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Rama 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Pyne by Sansiri

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Pyne by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Pyne by Sansiri

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Seed Memories Siam

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Memories Siam

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Memories Siam

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Supalai Elite Surawong

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Surawong

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Surawong

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

M Silom

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า M Silom

มีคอนโดให้เช่า 106 ประกาศ

ขายคอนโด M Silom

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

The Reserve Kasemsan 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Reserve Kasemsan 3

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด The Reserve Kasemsan 3

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,295 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,184 ประกาศ

MRT หัวลำโพง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT หัวลำโพง

มีประกาศให้เช่า 1,374 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หัวลำโพง

มีประกาศขาย 503 ประกาศ

BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 379 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศขาย 132 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างออกไป 690 เมตร

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,643 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,855 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,449 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,748 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.2 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.9 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,365 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,530 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,942 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,862 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,882 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,105 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,487 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,872 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,759 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,961 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,311 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,111 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.8 กม.

ตลาดสามย่าน

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสามย่าน

มีประกาศให้เช่า 2,249 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสามย่าน

มีประกาศขาย 774 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,431 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,295 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,092 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,131 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,979 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,609 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,554 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,663 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,518 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,722 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,230 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 16,297 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,483 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,374 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,905 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,064 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,776 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,757 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,075 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,650 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,339 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,614 ประกาศ

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 704 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,480 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,705 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,862 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,351 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 15,383 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,134 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,304 ประกาศ

รพ.กลาง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,304 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 434 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,937 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,738 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,243 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,594 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ระเบียงจามจุรี BTS-สนามกีฬาแห่งชาติ วังใหม่ เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-102075 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ระเบียงจามจุรี BTS-สนามกีฬาแห่งชาติ วังใหม่ เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-102075 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03
รูปภาพ CU Terrace【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้อง 2 ห้องนอน สไตล์มินิมอล โทนสว่าง สบายตา ใกล้MRTสามย่าน🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

CU Terrace【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้อง 2 ห้องนอน สไตล์มินิมอล โทนสว่าง สบายตา ใกล้MRTสามย่าน🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2X-3X
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:40
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ระเบียงจามจุรี รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028632

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ระเบียงจามจุรี รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028632

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
รูปภาพ A030550 CU Terrace

A030550 CU Terrace

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A030551 CU Terrace

A030551 CU Terrace

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ #R3368        ให้เช่า CU Terrace

#R3368 ให้เช่า CU Terrace

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4041💥 080169 🔥ให้เช่าคอนโด CU Terrace

#Z4041💥 080169 🔥ให้เช่าคอนโด CU Terrace

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด CU Terrace ระเบียงจามจุรี ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด CU Terrace ระเบียงจามจุรี ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ CU Terrace 2 Bed 2 Bath🏠 💵 เช่า 35,000บาท💵📍คอนโดติดรั้ว จุฬาฯ สาธิตจุฬา เตรียมอุดม📍สะดวก ปลอดภัย ใกล้สวนร้อยปี แอมพาค 📐พื้นที่ขนาด 54 ตร.ม 📐

CU Terrace 2 Bed 2 Bath🏠 💵 เช่า 35,000บาท💵📍คอนโดติดรั้ว จุฬาฯ สาธิตจุฬา เตรียมอุดม📍สะดวก ปลอดภัย ใกล้สวนร้อยปี แอมพาค 📐พื้นที่ขนาด 54 ตร.ม 📐

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
54 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:00

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ระเบียงจามจุรี 6079828

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ระเบียงจามจุรี 6079828

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโดติดจุฬา 36 ตร.ม. ใจกลางสยาม, cu terrace ห้องริม 6175429

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
36 ตร.ม.
฿3,711,340
UPDATE !
(฿103,093 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
🎓🎓 ขาย CU Terrace จะซื้ออยู่เองหรือลงทุนคุ้มมาก 📲🔥 สนใจติดต่อ Line @unicondo.official

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
55 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿95,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:01
🎓🎓 ขาย CU Terrace จะซื้ออยู่เองหรือลงทุนคุ้มมาก  📲🔥 สนใจติดต่อ Line @unicondo.official

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
28 ตร.ม.
฿2,930,000
UPDATE !
(฿104,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:01
ชั้นสูง มุมสวย ลมดี แดดส่อง วิวสวนร้อยปี

ชั้นสูง มุมสวย ลมดี แดดส่อง วิวสวนร้อยปี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
36 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿101,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/04/2569 09:52

โครงการใกล้เคียง CU Terrace

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom648 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom214 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan120 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan54 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan68 ประกาศ
เดอะ รูม พระราม 4

The Room Rama 4

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Room Rama 450 ประกาศ
ขาย The Room Rama 427 ประกาศ
ไพน์ บาย แสนสิริ
ไพน์ บาย แสนสิริ

Pyne by Sansiri

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Pyne by Sansiri93 ประกาศ
ขาย Pyne by Sansiri48 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า M Silom106 ประกาศ
ขาย M Silom55 ประกาศ
เดอะ รีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
เดอะ รีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3

The Reserve Kasemsan 3