รูป M Silom - รูปที่ 1/21
รูป M Silom - รูปที่ 2/21
รูป M Silom - รูปที่ 3/21
รูป M Silom - รูปที่ 4/21
รูป M Silom - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

M Silom

เอ็ม สีลมบางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
56ยูนิตขาย
106ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ดีไซน์แบบ Negative Space/Contemplative Space กับ 5 สไตล์ 2 โทนสี ด้วยการออกแบบตัวอาคาร โดยแบ่งฟอร์มเป็นส่วน ๆ จัดวางให้ลดหลั่นสูงต่ำให้เกิดเป็นสเปซเปิดรับทัศนียภาพแบบใหม่ ๆ ให้แก่ทุกยูนิต ใจกลางศูนย์กลางธุรกิจใกล้สีลม และสุรวงศ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 106 ห้อง และประกาศขาย 56 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

M Silom
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
161
2.8 เมตร
2014
50 บาท/ตร.ม.
1
53
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3450ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 607 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 339 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 646 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 158 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,044 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,417 ประกาศ

MRT สามย่าน

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,141 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,096 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,792 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,072 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,880 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,159 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,446 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,496 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,351 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,390 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,269 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 9,942 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,693 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,223 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,686 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,968 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,310 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,667 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,485 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,461 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,990 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,456 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,183 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 42,802 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,618 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,582 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,936 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,054 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,385 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,512 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,767 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,703 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,460 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ มหานคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศให้เช่า 3,239 ประกาศ

ประกาศขาย คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศขาย 1,621 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,815 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,241 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,131 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,242 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,261 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,545 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,063 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,052 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,301 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,438 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,918 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,808 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,105 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,663 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,549 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,584 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,001 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,467 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,788 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 46.35 - 57.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

คอนโด ตกแต่งครบ ใจกลางศูนย์กลางธุรกิจใกล้สีลม และสุรวงศ์

(5)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

“คอนโดมิเนียม ตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ ดีไซน์แบบ Negative Space/Contemplative Space กับ 5 สไตล์ 2 โทนสี ด้วยการออกแบบตัวอาคาร โดยแบ่งฟอร์มเป็นส่วน ๆ จัดวางให้ลดหลั่นสูงต่ำให้เกิดเป็นสเปซเปิดรับทัศนียภาพแบบใหม่ ๆ ให้แก่ทุกยูนิต ใจกลางศูนย์กลางธุรกิจใกล้สีลม และสุรวงศ์”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (106)

ดูประกาศทั้งหมด (106)
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 52.08 Sq.m M SilomEXCLUSIVE

1 Bedroom 1 Bathroom 52.08 Sq.m M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2752549)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2752549)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
79 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2779835)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2779835)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
47 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1722679)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1722679)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-53
61 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2359772)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2359772)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2585314)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2585314)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2669564)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2669564)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
160 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2774553)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2774553)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
80 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1777620)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1777620)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1407861)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1407861)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
61.16 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2612424)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2612424)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2814612)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2814612)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 48
165 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2862528)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2862528)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
47 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2855503)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2855503)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2675587)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2675587)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
160 ตร.ม.
฿119,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 985930)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 985930)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
61.16 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2783640)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2783640)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2797911)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2797911)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
84 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2828474)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2828474)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
84 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
ขาย M Silom ✨ห้องสวย วิวเมือง พื้นที่กว้าง เดินทางสะดวก I Code  DS1380 Line : @Dstay

ขาย M Silom ✨ห้องสวย วิวเมือง พื้นที่กว้าง เดินทางสะดวก I Code DS1380 Line : @Dstay

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
55.6 ตร.ม.
฿21,350,000
UPDATE !
(฿383,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2393710)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
84 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿189,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1919596)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
52 ตร.ม.
฿14,300,000
UPDATE !
(฿275,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 566091)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
88 ตร.ม.
฿15,750,000
UPDATE !
(฿178,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1473604)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50.7 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿175,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 648149)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
52 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿230,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2188852)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
53 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿205,660 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2883472)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿201,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2873980)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
53 ตร.ม.
฿11,400,000
UPDATE !
(฿215,094 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2901511)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
84 ตร.ม.
฿20,000,000
NEW !
(฿238,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:23
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  เอ็ม สีลม BTS-ช่องนนทรี สุริยวงศ์ เขต บางรัก กรุงเทพ CX-138246 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด เอ็ม สีลม BTS-ช่องนนทรี สุริยวงศ์ เขต บางรัก กรุงเทพ CX-138246 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
90 ตร.ม.
฿19,200,000
UPDATE !
(฿213,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
1 Bed 1 Bath 48 SQ.M at M Silom Condominium

1 Bed 1 Bath 48 SQ.M at M Silom Condominium

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
48 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿268,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 58 SQ.M at M Silom

1 Bedroom 1 Bathroom 58 SQ.M at M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿184,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 48 SQ.M At M Silom

1 Bedroom 1 Bathroom 48 SQ.M At M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
58 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿160,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 90 sqm M Silom

2 Bed 2 Bath 90 sqm M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
90 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿233,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
51 sqm modern 1 bedroom condo at M Silom

51 sqm modern 1 bedroom condo at M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿174,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 85 SQ.M  at M Silom

2 Bedroom 2 Bathroom 85 SQ.M at M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
85 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿194,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 51 SQ.M M Silom

1 Bed 1 Bath 51 SQ.M M Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
51 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿194,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง M Silom

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom607 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom209 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan115 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom201 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom135 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn313 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn158 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9215 ประกาศ
ขาย Nara 995 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom286 ประกาศ
ขาย Ashton Silom146 ประกาศ