รูป d'VIENG Santitham Chiangmai - รูปที่ 1/8
รูป d'VIENG Santitham Chiangmai - รูปที่ 2/8
รูป d'VIENG Santitham Chiangmai - รูปที่ 3/8
รูป d'VIENG Santitham Chiangmai - รูปที่ 4/8
รูป d'VIENG Santitham Chiangmai - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

d'VIENG Santitham Chiangmai

ดีเวียง สันติธรรม เชียงใหม่เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
12ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า
คอนโดมิเนียมใจกลางเมืองเชียงใหม่สไตล์โมเดิร์นล้านนา ใกล้คูเมืองเชียงใหม่ และเซ็นทรัลกาดสวนแก้ว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
264
- เมตร
2015
55.00 บาท/ตร.ม.
2
5
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

One Plus Jed yod 1,2

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Jed yod 1,2

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Hillside Condominium 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nakornping Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nakornping Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornping Condominium

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Chiangmai View Place 1

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chiangmai View Place 1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Chiangmai View Place 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Palm Springs Nimman Phoenix

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Phoenix

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

One Plus Kamthieng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Kamthieng

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Kamthieng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Prime Square

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Prime Square

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Prime Square

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Palm Springs Nimman Areca

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Areca

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Unique Condo @koomuang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Unique Condo @koomuang

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Unique Condo @koomuang

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เชียงใหม่

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 287 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.สารสาสน์วิเทศ เชียงใหม่

ห่างไป 5.6 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 394 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 763 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 312 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างไป 2 กม.

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 237 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 423 ประกาศ

ตลาดวโรรส

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวโรรส

มีประกาศให้เช่า 106 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวโรรส

มีประกาศขาย 147 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 191 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 344 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 266 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 254 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 583 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส กาดคำเที่ยง เชียงใหม่

ห่างไป 2.6 กม.

โฮมโปร สันทราย

ห่างไป 9.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สันทราย

มีประกาศให้เช่า 364 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สันทราย

มีประกาศขาย 458 ประกาศ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.8 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 249 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างออกไป 660 เมตร

รวมโชค มอลล์

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รวมโชค มอลล์

มีประกาศให้เช่า 390 ประกาศ

ประกาศขาย รวมโชค มอลล์

มีประกาศขาย 541 ประกาศ

ซอยสันติธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยสันติธรรม

มีประกาศให้เช่า 17 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยสันติธรรม

มีประกาศขาย 12 ประกาศ

ถนนช้างเผือก เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.นายแพทย์มนูแมนมนตรี

ห่างไป 3.3 กม.

รพ.ประสาท เชียงใหม่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 265 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

ห่างไป 2.1 กม.

รพ.ประสาทเชียงใหม่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 265 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาทเชียงใหม่

มีประกาศขาย 595 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.98 - 30.36 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ เช่าคอนโดพร้อมเข้าอยู่ ส่วนกลางครบ ทำเลดีย่านสันติธรรม - ใกล้นิมมาน รับเช่าระยะสั้น

เช่าคอนโดพร้อมเข้าอยู่ ส่วนกลางครบ ทำเลดีย่านสันติธรรม - ใกล้นิมมาน รับเช่าระยะสั้น

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:59
รูปภาพ คอนโดเช่า ดีเวียง สันติธรรม ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เพียง 13,000 บ/เดือน (รับระยะสั้น)

คอนโดเช่า ดีเวียง สันติธรรม ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เพียง 13,000 บ/เดือน (รับระยะสั้น)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:53
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ดี เวียง สันติธรรม 13,000 บ/ด  รวม wifi

ให้เช่า คอนโด ดี เวียง สันติธรรม 13,000 บ/ด รวม wifi

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ดีเวียง สันติธรรม ทำเลใจกลางเมือง ค่าเช่าเพียง 10,000 บาท ว่าง 1/6/69

ให้เช่า คอนโด ดีเวียง สันติธรรม ทำเลใจกลางเมือง ค่าเช่าเพียง 10,000 บาท ว่าง 1/6/69

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 ให้เช่า ดี เวียง สันติธรรม ( D Vieng Santitham )  ว่างพร้อมเข้าอยู่

𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 ให้เช่า ดี เวียง สันติธรรม ( D Vieng Santitham ) ว่างพร้อมเข้าอยู่

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔥 ให้เช่าคอนโด D Vieng Santitham Condominium ( ดีเวียง คอนโด ) ทำเลดีมาก ใกล้นิมมาน ห้างฯเมญ่า เดินทางสะดวก ใกล้ 7-11

🔥 ให้เช่าคอนโด D Vieng Santitham Condominium ( ดีเวียง คอนโด ) ทำเลดีมาก ใกล้นิมมาน ห้างฯเมญ่า เดินทางสะดวก ใกล้ 7-11

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:02
รูปภาพ 🍃 ให้เช่าคอนโด D Vieng Santitham Condominium (ดีเวียง คอนโด) ทำเลดีมาก ใกล้นิมมาน ห้างฯเมญ่า ติด 7-11 Supermarket และอื่นๆอีกมากมาย

🍃 ให้เช่าคอนโด D Vieng Santitham Condominium (ดีเวียง คอนโด) ทำเลดีมาก ใกล้นิมมาน ห้างฯเมญ่า ติด 7-11 Supermarket และอื่นๆอีกมากมาย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:00
รูปภาพ ดีเวียง สันติธรรม คอนโด ฟรีค่าส่วนกลาง พร้อมอยู่ค่า โทร 082-3899314 คุณบู

ดีเวียง สันติธรรม คอนโด ฟรีค่าส่วนกลาง พร้อมอยู่ค่า โทร 082-3899314 คุณบู

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:21
รูปภาพ D’vieng condo at Santitham - Studio type

D’vieng condo at Santitham - Studio type

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:36
รูปภาพ ✅ให้เช่า ดีเวียง สันติธรรม ชั้น2 วิวใน 13,000บาท 30ตรม. ตึกA☎️064-792-4426(เบญ)

✅ให้เช่า ดีเวียง สันติธรรม ชั้น2 วิวใน 13,000บาท 30ตรม. ตึกA☎️064-792-4426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:10
รูปภาพ 🔥 คอนโดสันติธรรม ใกล้นิมมาน + Free WiFi เพียง 13,000/เดือน! 🏢✨📶

🔥 คอนโดสันติธรรม ใกล้นิมมาน + Free WiFi เพียง 13,000/เดือน! 🏢✨📶

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:23
รูปภาพ 🔥 คอนโดทำเลสันติธรรม ใกล้นิมมาน เพียง 12,000/เดือน! 🏢✨🌿

🔥 คอนโดทำเลสันติธรรม ใกล้นิมมาน เพียง 12,000/เดือน! 🏢✨🌿

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:23
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดดีเวียง สันติธรรม

ให้เช่า คอนโดดีเวียง สันติธรรม

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีเวียง สันติธรรม ใน ช้างเผือก (ID 1307386)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีเวียง สันติธรรม ใน ช้างเผือก (ID 1307386)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
37 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 19:20
รูปภาพ ปล่อยเช่า ดีเวียงสันติธรรม  ☎️ 099-9989452 ☎️

ปล่อยเช่า ดีเวียงสันติธรรม ☎️ 099-9989452 ☎️

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:56
รูปภาพ 🏢 D Vieng Santitham – คอนโดให้เช่า / Condo for Rent 💰 13,000 บาท 📍 ใกล้ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ เพียง 5 นาที 📌 No.1C827

🏢 D Vieng Santitham – คอนโดให้เช่า / Condo for Rent 💰 13,000 บาท 📍 ใกล้ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ เพียง 5 นาที 📌 No.1C827

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 07:26
รูปภาพ Newly Renovated 1BR at d'VIENG Santitham - Garden View, Building A - Ready to Move In!

Newly Renovated 1BR at d'VIENG Santitham - Garden View, Building A - Ready to Move In!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/03/2569 16:10

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายด่วนๆ ราคาต่ำกว่าตลาด ดีเวียง สันติธรรม ใกล้คูเมือง ,นิมมาน

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿57,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
ขาย ดีเวียงสันติธรรม ทำเลหายากในสันติธรรม ใกล้ Old town โทร. 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿64,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:21
ขายพร้อมผู้เช่า ดีเวียงสันติธรรมคอนโด ห้องสวย วิวสระ ในกลางสันติธรรม ทำเลดีมาก โทร: 098-9690236 (แจน)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:21
ขาย ดีเวียง คอนโด สันติธรรม-เชียงใหม่ ห้อง 30 ตารางเมตร ใกล้ รร.นานาชาติสิงคโปร์ ( SISB ) (C456) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ขาย คอนโด ดีเวียงสันติธรรม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ทำเลดีใจกลางเมืองเชียงใหม่ (C406) T.0946511456

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37.5 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿71,733 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:08
ขาย ดีเวียงสันติธรรม คอนโด ใกล้คูเมืองเชียงใหม่ ราชภัฎเชียงใหม่ ห้องมุม วิวสวย โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿64,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:22
ขาย ดีเวียงสันติธรรม คอนโด ใกล้ คูเมืองเชียงใหม่และราชภัฎเชียงใหม่ ราคาดีมาก โทร 082-3899314(บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿57,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:22
ขาย ดีเวียงสันติธรรม คอนโด ใกล้คูเมืองเชียงใหม่ ราชภัฎเชียงใหม่ วิวสระว่ายน้ำ โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.24 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿62,086 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:21
🏘️ ขาย คอนโด ดีเวียง สันติธรรม ใกล้นิมมาน & คูเมือง ทำเลดีมาก!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37.5 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿63,733 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:45
✅ขายดีเวียง วิวสระ คอนโดกลางเมืองเชียงใหม่ ตึกบี ชั้น 4 ☎️0647924426(เบญ)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿2,300,000
(฿62,162 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 12:45
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดีเวียง สันติธรรม ใน ช้างเผือก (ID 2773499)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
37.5 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿63,733 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 19:09
ขายคอนโดดิเวียง เชียงใหม่ ( D’Vieng Santitham ) พร้อมเข้าอยู่ได้เลยวันนี้

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,950,000
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28

โครงการใกล้เคียง d'VIENG Santitham Chiangmai

วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2
วัน พลัส เจ็ดยอด 1,2

One Plus Jed yod 1,2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน เฟาเทิน

Palm Springs Nimman Fountain

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
นครพิงค์ คอนโดมิเนียม

Nakornping Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เชียงใหม่ วิว เพลส 1

Chiangmai View Place 1

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย One Plus Kamthieng6 ประกาศ
ไพร์ม สแควร์

Prime Square

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Prime Square4 ประกาศ
ขาย Prime Square2 ประกาศ