รูป Palm Springs Nimman Phoenix - รูปที่ 1/3
รูป Palm Springs Nimman Phoenix - รูปที่ 2/3
รูป Palm Springs Nimman Phoenix - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Palm Springs Nimman Phoenix

ปาล์ม สปริงส์ นิมมาน ฟีนิกซ์เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
5ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า
Palm Springs Nimman : Phoenix
คอนโดมิเนียม 8 ชั้น ตึกสุดท้ายบนถนนนิมมาน ทำเลทองของเชียงใหม่ พร้อมด้วยความสะดวกภายในโครงการทั้งสระว่ายน้ำและฟิตเนส อีกทั้งโครงการยังใกล้กับห้างสรรพสินค้า , โรงพยาบาล , สนามบิน และมหาวิทยาลัย อีกด้วย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Palm Springs Nimman Phoenix
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
70
0
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Nimmana

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Seven Star Condo

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Seven Star Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Seven Star Condo

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.3 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.1 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 762 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 292 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 712 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 320 เมตร

รร.เทพบดินทร์วิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศให้เช่า 612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เทพบดินทร์วิทยา

มีประกาศขาย 1,051 ประกาศ

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 201 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 171 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 342 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 211 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 235 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.8 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 4.5 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 230 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.1 กม.

มีโชค พลาซ่า

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า มีโชค พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 400 ประกาศ

ประกาศขาย มีโชค พลาซ่า

มีประกาศขาย 579 ประกาศ

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 108 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 208 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 137 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 214 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 400 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 592 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 213 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 389 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.50 - 42.75 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Palm Springs Phoenix นิมมานเชียงใหม่พร้อมอยู่ได้เลย

ให้เช่าคอนโด Palm Springs Phoenix นิมมานเชียงใหม่พร้อมอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:08
รูปภาพ 🏢✨ ให้เช่า Palm Spring Phoenix คอนโดนิมมาน วิวดอยสุเทพ ติด One Nimman ตรงข้าม MAYA เพียง 16,000 บาท/เดือน ✨

🏢✨ ให้เช่า Palm Spring Phoenix คอนโดนิมมาน วิวดอยสุเทพ ติด One Nimman ตรงข้าม MAYA เพียง 16,000 บาท/เดือน ✨

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:44
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Palm Spring Phoenix นิมมานใกล้เมญ่า เชียงใหม่พร้อมอยู่ได้เลย

ให้เช่าคอนโด Palm Spring Phoenix นิมมานใกล้เมญ่า เชียงใหม่พร้อมอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2565)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:44
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Palm Springs Nimman Phoenix นิมมาน 2ห้องนอนพร้อมอยู่ได้เลย

ให้เช่าคอนโด Palm Springs Nimman Phoenix นิมมาน 2ห้องนอนพร้อมอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 03:44
รูปภาพ 🏢 ให้เช่า Palm Springs Nimman (Phoenix) | ชั้น 7 ใกล้นิมมาน & MAYA เพียง 17,000 บาท

🏢 ให้เช่า Palm Springs Nimman (Phoenix) | ชั้น 7 ใกล้นิมมาน & MAYA เพียง 17,000 บาท

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 10:27

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย คอนโด Palm Springs Nimman Phoenix 2ห้องนอน ใจกลางถนนนิมมาน โทร 082-3899314 (บู)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿112,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:21
ขายห้อง Palm Spring Phoenix นิมมานเชียงใหม่ติดถนนห้วยแก้ว

ขายห้อง Palm Spring Phoenix นิมมานเชียงใหม่ติดถนนห้วยแก้ว

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.11 ตร.ม.
฿3,490,000
(฿102,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขายคอนโด Palm Spring Phoenix นิมมานเชียงใหม่ห้องมุมฟรีค่าโอน!!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿2,850,000
(฿105,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขาย Palm Springs Nimman Phoenix 2ห้องนอน พร้อมผู้เช่า!!

ขาย Palm Springs Nimman Phoenix 2ห้องนอน พร้อมผู้เช่า!!

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿7,500,000
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28
ขายคอนโด Palm Springs Phoenix Nimman Chiang Mai พร้อมเข้าอยู่ได้เลย

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿3,350,000
(฿95,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/04/2569 03:28

โครงการใกล้เคียง Palm Springs Nimman Phoenix

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana24 ประกาศ
ขาย The Nimmana41 ประกาศ
เซเว่น สตาร์ คอนโด

Seven Star Condo

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า Seven Star Condo4 ประกาศ
ขาย Seven Star Condo19 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3