รูป dcondo Rattanathibet - รูปที่ 1/8
รูป dcondo Rattanathibet - รูปที่ 2/8
รูป dcondo Rattanathibet - รูปที่ 3/8
รูป dcondo Rattanathibet - รูปที่ 4/8
รูป dcondo Rattanathibet - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

dcondo Rattanathibet

ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.3/5
27ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ (dCondo Rattanathibet) เป็นคอนโดที่ตั้งอยู่บนทำเลติดรถไฟฟ้าสถานีไทรม้า ประมาณ 100 เมตร ติดถนนใหญ่รัตนาธิเบศร์ เดินทางสะดวก เข้าเส้นสาทร สีลม ได้จาก เส้นราชพฤกษ์ อยู่ในพื้นที่น้ำไม่ท่วม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1,325
- เมตร
2012
29 บาท/ตร.ม.
6
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18961ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Politan Rive

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Rich Park @ Chaophraya

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Chaophraya

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Chaophraya

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Politan Breeze

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Breeze

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Breeze

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Dcon Prime Rattanathibet

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Dcon Prime Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Dcon Prime Rattanathibet

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Grow Rattanathibet

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Grow Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Grow Rattanathibet

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Thait Condo Town 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Thait Condo Town 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Thait Condo Town 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT ไทรม้า

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ไทรม้า

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ไทรม้า

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

โรงเรียนนานาชาติเด่นหล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ

ห่างไป 2 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,906 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,070 ประกาศ

โฮมโปร ชัยพฤกษ์

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 1,994 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศขาย 672 ประกาศ

แม็คโคร นนทบุรี

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,188 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,705 ประกาศ

ตลาดท่าอิฐ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าอิฐ

มีประกาศให้เช่า 1,110 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าอิฐ

มีประกาศขาย 287 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,757 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,273 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 3.3 กม.

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,347 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

รพ.พระนั่งเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,604 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 572 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.3/5(4 รีวิวโครงการ)
Lovehome

Lovehome

27/07/2564

ราคาเช่าไม่แรง เดินทางสะดวก

(5)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

คอนโด​ low​ rise​ 8​ ชั้น​ มีตึก​ A-F​ คนที่อยู่ตึก​ F​ ต้องเดินไกลนิดนึง​ เพราะตึกสร้างเป็นแนวขนานกัน​ ตัวส่วนกลางสระว่ายน้ำค่อนข้างกว้าง

(3)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด loerise ห้องกว้าง บรรยากาศเงียบสงบ ที่จอดรถไม่ค่อยพอ มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ

(4)
pangpang

pangpang

08/02/2564

คอนโดต่ำกว่าล้าน บนทำเลติดรถไฟฟ้าสถานีไทรม้า ประมาณ 100 เมตร ติดถนนใหญ่รัตนาธิเบศร์ เดินทางสะดวก เข้าเส้นสาทร สีลม ได้จาก เส้นราชพฤกษ์ อยู่ในพื้นที่น้ำไม่ท่วม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ ให้เช่า D คอนโด รัตนาธิเบศร์ พร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า D คอนโด รัตนาธิเบศร์ พร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ ( Line : @condo999 )

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:15
รูปภาพ ห้องสวย เดินทางสะดวก  เป็นสัดส่วน   ดีคอนโด

ห้องสวย เดินทางสะดวก เป็นสัดส่วน ดีคอนโด

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:52
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:36
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:35
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/125

ให้เช่า ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/125

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
รูปภาพ ให้เช่า ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/121 (ทิศตะวันออก) (ห้องใหม่)

ให้เช่า ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/121 (ทิศตะวันออก) (ห้องใหม่)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
รูปภาพ G 4747💙คอนโดให้เช่า ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4747💙คอนโดให้เช่า ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ ให้เช่า Dcondo รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT ใทรม้า

ให้เช่า Dcondo รัตนาธิเบศร์ ใกล้ MRT ใทรม้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:56
รูปภาพ #b4854 30/12/68   ให้เช่า  D Condo Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4854 30/12/68 ให้เช่า D Condo Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴dcondo Rattanathibet

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴dcondo Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌dcondo Rattanathibet

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌dcondo Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🦋RB24201 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24201 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿5,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23936 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23936 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23936 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23936 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB24201 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24201 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿5,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโดรัตนาธิเบศร์ห้องสวยทำเลดีมี7-11ในโครงการ ใกล้MRT ไทรม้า

ให้เช่า ดีคอนโดรัตนาธิเบศร์ห้องสวยทำเลดีมี7-11ในโครงการ ใกล้MRT ไทรม้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:00
รูปภาพ 🤝🏻RB23936 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23936 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ สะพานพระนั่งเกล้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,230,000
UPDATE !
(฿42,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร F ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สะพานพระนั่งเกล้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,070,000
UPDATE !
(฿38,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ทาวน์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,125,000
UPDATE !
(฿38,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ทาวน์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
คอนโดมิเนียม 29.16 ตร.ม. ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 872,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
29.16 ตร.ม.
฿1,152,000
UPDATE !
(฿39,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 28.84 ตร.ม. ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 962,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
28.84 ตร.ม.
฿1,226,000
UPDATE !
(฿42,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
🔥ขาย คอนโดแต่งครบ ราคาดี✅ ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ D Condo Rattanathibet ใกล้ MRT สายสีม่ว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28.8 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿46,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
S060009 D Condo Rattanathibet

S060009 D Condo Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.19 ตร.ม.
฿1,200,000
NEW !
(฿41,110 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ทาวน์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ทาวน์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
ขาย!!! 🏙️ ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ (ตกแต่งใหม่ ส่วนกลางครบ พร้อมเข้าอยู่ 🎉🎉🎉 )

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿37,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
🎉 ขายคอนโด ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ อาคาร F ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ทาวน์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
ขาย คอนโด ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/1026 (ใกล้ MRT ไทรม้า)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,870,000
UPDATE !
(฿66,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
ขาย ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/384

ขาย ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ เลขที่ 115/384

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿39,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:01
#b4570 13/1/ ขาย  Dcondo Rattanathibet  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4570 13/1/ ขาย Dcondo Rattanathibet 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿36,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
DL25100568 ขายคอนโด ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์ (dcondo Rattanathibet) ใกล้ MRT ไทรม้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿59,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
✨ ขายคอนโด Dcondo รัตนาธิเบศร์ ตึก F ชั้น 3 – เพียง 1.1 ล้าน! ✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿39,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:36
JK 5815609 : ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์

JK 5815609 : ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.16 ตร.ม.
฿1,071,750
UPDATE !
(฿36,754 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
AL 0765 : ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์

AL 0765 : ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.84 ตร.ม.
฿1,054,000
UPDATE !
(฿36,546 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง dcondo Rattanathibet

เดอะ โพลิแทน รีฟ
เดอะ โพลิแทน รีฟ

The Politan Rive

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Rive312 ประกาศ
ขาย The Politan Rive40 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Breeze25 ประกาศ
ขาย The Politan Breeze8 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Grow Rattanathibet39 ประกาศ
ขาย Grow Rattanathibet3 ประกาศ
ท่าอิฐ คอนโดทาวน์ 1

Thait Condo Town 1

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Thait Condo Town 10 ประกาศ