รูป Metro Luxe Riverfront Rattanathibet - รูปที่ 1/22
รูป Metro Luxe Riverfront Rattanathibet - รูปที่ 2/22
รูป Metro Luxe Riverfront Rattanathibet - รูปที่ 3/22
รูป Metro Luxe Riverfront Rattanathibet - รูปที่ 4/22
รูป Metro Luxe Riverfront Rattanathibet - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์เมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
24ยูนิตขาย
109ยูนิตเช่า

คอนโดหรู สไตล์รีสอร์ท ให้คุณใช้ชีวิต ชิดขอบแม่น้ำเจ้าพระยา เหมือนได้พักผ่อนในรีสอร์ทตลอด 365 วัน โดดเด่นด้วยรายละเอียดการออกแบบสไตล์รีสอร์ท รื่นรมย์ในบรรยากาศผ่อนคลายเป็นธรรมชาติ ครบครันความสะดวกสบาย ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้รถไฟฟ้าสถานีไทรม้า ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ เซ็นทรัลพลาซ่า รัตนาธิเบศร์, เซ็นทรัล เวสต์เกต และ IKEA เมกา 2

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 109 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metro Luxe Riverfront Rattanathibet
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
606
2.5 เมตร
2017
35 บาท/ตร.ม.
6
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
3022ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Politan Rive

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Manor Sanambinnam

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Manor Sanambinnam

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Manor Sanambinnam

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

dcondo Rattanathibet

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Rattanathibet

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

Rich Park @ Chaophraya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Chaophraya

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Chaophraya

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Zelle Rattanathibet

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Zelle Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Zelle Rattanathibet

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Politan Breeze

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Politan Breeze

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Breeze

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Dcon Prime Rattanathibet

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Dcon Prime Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Dcon Prime Rattanathibet

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Tararin Chaophaya

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Tararin Chaophaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Tararin Chaophaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,800 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ

ห่างไป 2.5 กม.

โรงเรียนนานาชาติเด่นหล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.8 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,154 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,236 ประกาศ

โฮมโปร ชัยพฤกษ์

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 2,040 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศขาย 694 ประกาศ

ตลาดท่าอิฐ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าอิฐ

มีประกาศให้เช่า 1,148 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าอิฐ

มีประกาศขาย 302 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4 กม.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,854 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 3.6 กม.

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 963 ประกาศ

รพ.พระนั่งเกล้า

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,653 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระนั่งเกล้า

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,807 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,171 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.4 กม.

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 6.9 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.60 - 32.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

27/04/2564

คอนโด Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์ ใกล้รถไฟฟ้า MRT ไทรม้า จาก Richy Place ตั้งอยู่บนซอยบ้านไทรม้า 7 ต.ไทรม้า อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี ใกล้รถไฟฟ้า MRT ไทรม้า, ทางพิเศษศรีรัช, เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์, บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์, รพ.พระนั่งเกล้า, กระทรวงพาณิชย์ และ ศาลากลางจังหวัดนนทบุรี เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ เป็นคอนโด Low Rise 6 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อนสไตล์รีสอร์ท, ศาลาริมน้ำ, ท่าน้ำเทียบเรือ, ลิฟต์โดยสาร, ที่จอดรถ 36% ไม่รวมจอดซ้อนคัน, ประตูคีย์การ์ด, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (109)

ดูประกาศทั้งหมด (109)
รูปภาพ ✨ND0624  🔥ปล่อยเช่าด่วน  Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

✨ND0624 🔥ปล่อยเช่าด่วน Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 23:30
รูปภาพ Metro Luxe Riverfront Rattanathibet ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Metro Luxe Riverfront Rattanathibet ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43
รูปภาพ G7670💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G7670💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:40
รูปภาพ เช่าคอนโด  เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ MRT-ไทรม้า ไทรม้า เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-155565 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ MRT-ไทรม้า ไทรม้า เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-155565 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ G8259💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8259💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G8419💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8419💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.04 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G8802💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8802💛คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G 5941💙 คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 5941💙 คอนโดให้เช่า เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า

P271 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ ฟรอนท์ รัตนาเบศร์) ใกล้MRTไทรม้า ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ มีเครื่องซักผ้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ Y157 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์)เฟอร์นิเจอร์ครบ ฟรีค่าส่วนกลาง ฟรีที่จอดรถ🚗

Y157 ให้เช่าคอนโด Metro Luxe Riverfront Rattanathibet (เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์)เฟอร์นิเจอร์ครบ ฟรีค่าส่วนกลาง ฟรีที่จอดรถ🚗

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ ห้องสวย วิวดี  เป็นสัดส่วน  เมโทร ลักษซ์ รัตนา

ห้องสวย วิวดี เป็นสัดส่วน เมโทร ลักษซ์ รัตนา

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.06 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:04
รูปภาพ 🎶ราคาพิเศษ ให้เช่า ! Metro Luxe Riverfront |  เฟอร์-ค.ไฟฟ้าครบ สระว่ายน้ำวิวเทพ เพียง! 8,400.- 📞ติดต่อด่วน 099-182-5224 | Line ID: Manee_me_condo🎶

🎶ราคาพิเศษ ให้เช่า ! Metro Luxe Riverfront | เฟอร์-ค.ไฟฟ้าครบ สระว่ายน้ำวิวเทพ เพียง! 8,400.- 📞ติดต่อด่วน 099-182-5224 | Line ID: Manee_me_condo🎶

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.06 ตร.ม.
฿8,400/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:18
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ อาคาร D ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ รพ.พระนั่งเกล้า

🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ อาคาร D ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ รพ.พระนั่งเกล้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ รพ.พระนั่งเกล้า

🎊 ให้เช่าคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ รพ.พระนั่งเกล้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.6 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.03 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

✨ ขาย เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ ✨   ราคา 4,500,000 บาท

✨ ขาย เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ ✨ ราคา 4,500,000 บาท

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
66 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿68,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโดมิเนียม 66.5 ตร.ม. เมโทร ริเวอร์ฟร้อนท์ เมืองนนทบุรี นนทบุรี 4.5M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
66.5 ตร.ม.
฿5,653,000
UPDATE !
(฿85,008 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขายคอนโดติดแม่น้ำเจ้าพระยา 2 นอน 2 น้ำ Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67.43 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿96,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:01
❤️💛💙 ขายคอนโด Riverfront🌊 วิวสระว่ายน้ำ 📍Metro Luxe Riverfront รัตนาธิเบศร์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45.43 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿68,237 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:27
ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ รพ.พระนั่งเกล้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿65,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿68,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
A034015 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

A034015 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿68,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034033 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

A034033 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033822 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

A033822 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿89,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A010043 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

A010043 Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.04 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿85,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขาย เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ เลขที่ 199/62

ขาย เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ เลขที่ 199/62

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 1334468)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿102,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 1334458)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿102,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 728863)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
67.43 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿88,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขาย วิวแม่น้ำ Metrolux Riverfont 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ไทรม้า

ขาย วิวแม่น้ำ Metrolux Riverfont 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ไทรม้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿107,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:09
ขายคอนโด เมโทรลักซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ รัตนาธิเบศร์  สไตล์โมเดิร์น  ใกล้MRT สถานีไทรม้า 29 ตรม

ขายคอนโด เมโทรลักซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ รัตนาธิเบศร์ สไตล์โมเดิร์น ใกล้MRT สถานีไทรม้า 29 ตรม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿89,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:58
DL25120703 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ ริเวอร์ฟรอนท์ รัตนาธิเบศร์ (Metro Luxe Riverfront Rattanathibet) ใกล้ MRT ไทรม้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🌅 ขายคอนโดหรู วิวแม่น้ำเจ้าพระยา  ✨ Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

🌅 ขายคอนโดหรู วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ✨ Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-6
62.3 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 23:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Metro Luxe Riverfront Rattanathibet

เดอะ โพลิแทน รีฟ
เดอะ โพลิแทน รีฟ

The Politan Rive

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Rive318 ประกาศ
ขาย The Politan Rive42 ประกาศ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ
แมเนอร์ สนามบินน้ำ

Manor Sanambinnam

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Manor Sanambinnam105 ประกาศ
ขาย Manor Sanambinnam58 ประกาศ
ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์
ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์

dcondo Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย dcondo Rattanathibet28 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Zelle Rattanathibet15 ประกาศ
เดอะ โพลิแทน บรีซ
เดอะ โพลิแทน บรีซ

The Politan Breeze

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า The Politan Breeze25 ประกาศ
ขาย The Politan Breeze8 ประกาศ
ดีคอน ไพร์ม รัตนาธิเบศร์
ดีคอน ไพร์ม รัตนาธิเบศร์

Dcon Prime Rattanathibet

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ธารารินทร์ เจ้าพระยา

Tararin Chaophaya

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Tararin Chaophaya 5 ประกาศ