รูป Emerald Residence Ratchada - รูปที่ 1/14
รูป Emerald Residence Ratchada - รูปที่ 2/14
รูป Emerald Residence Ratchada - รูปที่ 3/14
รูป Emerald Residence Ratchada - รูปที่ 4/14
รูป Emerald Residence Ratchada - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Emerald Residence Ratchada

เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดาดินแดง กรุงเทพมหานคร4.0/5
27ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

ภายใต้คอนเซ็ปต์ความสุขแสนสงบกลางใจเมืองของเอ็มเมอรัล เรสซิเดนท์ รัชดา ได้ดีไซน์การจัดวางผังอาคารที่ให้ความเป็นส่วนตัว ล้อมรอบด้วยสวนสวยร่มรื่นให้ความรู้สึกผ่อนคลาย ในบรรยากาศเงียบสงบ มีความสะดวกสบายครบครันรอบตัว เพราะทำเลตั้งอยู่กลางถนนรัชดาภิเษก ใกล้กับสถานี MRT ห้วยขวาง ทำให้เดินทางไปที่ต่างๆ ได้ง่าย ทั้งยังอยู่ใกล้แหล่งช็อปปิ้งมากมาย ภายในโครงการเองก็มีสิ่งอำนวยความสะดวก และระบบรักษาความปลอดภัยเป็นแบบ Triple security เป็นอย่างดี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
635
2.4 เมตร
2012
35 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Wellington

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,297 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,150 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,243 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 560 เมตร

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,717 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,916 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,067 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,855 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,831 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,018 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,125 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,716 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,533 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,625 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.2 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,961 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,640 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,544 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,949 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,667 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,395 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,052 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

04/02/2564

คอนโดน่าอยู่ เงียบสงบ ใกล้แหล่งของกิน เดินทางง่าย ใกล้รถไฟฟ้า สถานีห้วยขวาง

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada/เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา (B6812060)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada/เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา (B6812060) ID Line : @condo88

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ 🏬 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada - ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ MRT ห้วยขวาง น่าอยู่สุดๆ

🏬 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada - ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ MRT ห้วยขวาง น่าอยู่สุดๆ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
รูปภาพ #SC13630     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13630     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ P-45339 ห้องสวยวิวสระ! เอมเมอรัลด์ รัช ใกล้ MRT ห้วยขวาง เพียง 5 นาที! 12,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-45339 ห้องสวยวิวสระ! เอมเมอรัลด์ รัช ใกล้ MRT ห้วยขวาง เพียง 5 นาที! 12,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:10
รูปภาพ #R327 ให้เช่า  เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา คอนโดมิเนียม รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 29.5 ตรม. ชั้น 3

#R327 ให้เช่า เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา คอนโดมิเนียม รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 29.5 ตรม. ชั้น 3

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1058 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada  เอมเมอรอล เรสซิเดนซ์ รัชดา  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น2 ขนาด30ตรม ตึกC

#S1058 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada เอมเมอรอล เรสซิเดนซ์ รัชดา รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น2 ขนาด30ตรม ตึกC

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1485 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium   เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 38 ตรม.

#R1485 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 38 ตรม.

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8250  🎉 161268 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#R8250 🎉 161268 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.52 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8286 🎉 171268 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#R8286 🎉 171268 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.31 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2427  ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium

#R2427 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
33.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8015 🎉 041268 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#R8015 🎉 041268 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3476💥 061268 🔥ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#Z3476💥 061268 🔥ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2753 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium

#R2753 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿12,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9263 🎉 110269 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#R9263 🎉 110269 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1749 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada

#S1749 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8652 🎉 060169 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#R8652 🎉 060169 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9121 🎉 010269 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

#R9121 🎉 010269 ให้เช่าคอนโด Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1969 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium

#R1969 ให้เช่า Emerald Residence Ratchada Condominium

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
A010036 Emerald Residence Ratchada

A010036 Emerald Residence Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
42.54 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿79,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขายคอนโด เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา อาคาร C ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ห้วยขวางสโตร์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿75,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ห้วยขวางสโตร์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿3,040,000
UPDATE !
(฿72,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚨 ด่วน! ห้องสวย ชั้น 3 วิวโล่ง ราคานี้มีครั้งเดียว – เอมเมอรัล เรสซิเดนซ์ รัชดา อาคาร C 🚨

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.31 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿81,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:35
🚩 ขายคอนโด เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ห้วยขวางสโตร์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿3,040,000
UPDATE !
(฿72,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9883

🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9883

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.69 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿65,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10946

🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10946

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
51.31 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿76,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001

🏢 ขายคอนโด : Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌 LNP-C11001

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.8 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿76,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา อาคาร C ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ห้วยขวางสโตร์

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿3,040,000
UPDATE !
(฿72,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Emerald Residence Ratchada พร้อมโอน 🔥MD-26086065

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
42.55 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿74,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา 5642334

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.94 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿78,809 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
#b4604 7/8/68 ขาย Emerald Residence Ratchada   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4604 7/8/68 ขาย Emerald Residence Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,369,000
UPDATE !
(฿78,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
🏢 ใกล้ MRT ห้วยขวาง ทำเลดีมากกกก! | ขายด่วน Emerald Residence Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.52 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿74,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M Emerald Residence Ratchada

1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M Emerald Residence Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿84,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 bed 1 bath 29 SQ.M Emerald Residence Ratchada

1 bed 1 bath 29 SQ.M Emerald Residence Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.5 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿83,051 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
37.94 sqm high floor condo at Emerald Residence Ratchada Din Daeng Bangkok

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.9 ตร.ม.
฿2,999,000
UPDATE !
(฿79,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
P-136650 ต้องการขายคอนโด เอมเมอรัลด์ เรสซิเดนท์ รัชดา Soi Suk Ruam Kan, Din Daeng, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿2,260,000
UPDATE !
(฿80,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:10
ขาย คอนโด Emerald Residence Ratchada (เอมเมอรัล เรสซิเดนซ์ รัชดา) 29.31 ตรม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
✨ ขาย เอมเมอรัล เรสซิเดนท์ รัชดา ✨    ราคา 2,740,000 บาท

✨ ขาย เอมเมอรัล เรสซิเดนท์ รัชดา ✨ ราคา 2,740,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
38 ตร.ม.
฿2,740,000
UPDATE !
(฿72,105 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Emerald Residence Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม รัชดา
ซิตี้ โฮม รัชดา

City Home Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada42 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17222 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1774 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington115 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek170 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek100 ประกาศ