รูป Esta Bliss Ramintra   - รูปที่ 1/14
รูป Esta Bliss Ramintra   - รูปที่ 2/14
รูป Esta Bliss Ramintra   - รูปที่ 3/14
รูป Esta Bliss Ramintra   - รูปที่ 4/14
รูป Esta Bliss Ramintra   - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Esta Bliss Ramintra

เอสต้า บลิซ รามอินทรามีนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
47ยูนิตเช่า

เป็น Boutique คอนโดในรูปแบบ Urban+Resort ภายใต้แนวคิด Haven Of Living ที่ให้ความสำคัญกับสิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับคนรุ่นใหม่เชื่อมต่อ Lifestyle กับ Technology ที่มีสถานที่ใกล้เคียงเป็นสถานศึกษา ห้างสรรพสินค้า Fashion Island และThe Promenade สะดวกสบายกับการเดินทางด้วยรถไฟฟ้าสายสีชมพู รถยนต์หรือรถโดยสารสาธารณะบนถนนรามอินทรา ถนนเสรีไทย ถนนสุวินทวงศ์ และถนนวงแหวนรอบนอก 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 47 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
634
2.4 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

39 เอสเตท logo

39 เอสเตท

3โครงการ
78ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Cube Plus Minburi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Minburi

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Minburi

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

JW Station @Ramintra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า JW Station @Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด JW Station @Ramintra

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Asakan City Ramkhamhaeng 186

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Asakan City Ramkhamhaeng 186

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan City Ramkhamhaeng 186

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Avacas Garden-Family House

ห่างไป 24 กม.

คอนโดให้เช่า Avacas Garden-Family House

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Avacas Garden-Family House

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Suetrong Condo Town

ห่างไป 24.1 กม.

คอนโดให้เช่า Suetrong Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Suetrong Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Eua Arthorn Minburi

ห่างไป 23.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Arthorn Minburi

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Arthorn Minburi

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

FAMILY HOUSE Sereethai 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า FAMILY HOUSE Sereethai 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด FAMILY HOUSE Sereethai 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Rich City Ramkhamhaeng

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich City Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rich City Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Origin Setthabut Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Origin Setthabut Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Origin Setthabut Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Maameen Condotown

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Maameen Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Maameen Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ

ห่างไป 9.3 กม.

วิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.สารสาสน์วิเทศ มีนบุรี

ห่างไป 30.8 กม.

เทสโก้โลตัส มีนบุรี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส มีนบุรี

มีประกาศให้เช่า 266 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุวินทวงศ์

ห่างไป 24.3 กม.

แม็คโคร รามอินทรา

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 383 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร รามอินทรา

มีประกาศขาย 237 ประกาศ

โฮมโปร สุขาภิบาล 3

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สุขาภิบาล 3

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สุขาภิบาล 3

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตมีนบุรี-เขตลาดกระบัง

ห่างไป 4.1 กม.

เขตมีนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตมีนบุรี

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย เขตมีนบุรี

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

สวนสยาม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสยาม

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสยาม

มีประกาศขาย 167 ประกาศ

นิคมบางชัน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางชัน

มีประกาศให้เช่า 202 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางชัน

มีประกาศขาย 108 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 965 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

รามอินทรา 88

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 88

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 88

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

มีประกาศให้เช่า 319 ประกาศ

รพ.นพรัตนราชธานี

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นพรัตนราชธานี

มีประกาศให้เช่า 317 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นพรัตนราชธานี

มีประกาศขาย 181 ประกาศ

รพ.นพรัตน์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นพรัตน์

มีประกาศให้เช่า 316 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นพรัตน์

มีประกาศขาย 181 ประกาศ

รพ.นวมินทร์ 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นวมินทร์ 9

มีประกาศให้เช่า 276 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นวมินทร์ 9

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

One Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.00 - 28.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ G8567🚨คอนโดให้เช่า เอสต้า บลิซ  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8567🚨คอนโดให้เช่า เอสต้า บลิซ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.07 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:40
รูปภาพ G 5793💛 คอนโดให้เช่า เอสต้า บลิซ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5793💛 คอนโดให้เช่า เอสต้า บลิซ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:40
รูปภาพ G 2119🚨 คอนโดให้เช่า เอสต้า บลิซ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 2119🚨 คอนโดให้เช่า เอสต้า บลิซ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:10
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสต้า บลิซ รามอินทรา ใน มีนบุรี (ID 2733685)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสต้า บลิซ รามอินทรา ใน มีนบุรี (ID 2733685)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสต้า บลิซ รามอินทรา ใน มีนบุรี (ID 2333129)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสต้า บลิซ รามอินทรา ใน มีนบุรี (ID 2333129)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿24,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า เอสต้า บลิซ 🏡 เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า‼️ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B644

ให้เช่า เอสต้า บลิซ 🏡 เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า‼️ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B644

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.5 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้เช่า Esta Bliss รามอินทรา 🏡 7,500 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B656

ให้เช่า Esta Bliss รามอินทรา 🏡 7,500 พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส B656

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ ให้ เช่าคอนโด Esta Bliss (เอสต้า บลิซ) ขนาด 46 ตรม ชั้น 6

ให้ เช่าคอนโด Esta Bliss (เอสต้า บลิซ) ขนาด 46 ตรม ชั้น 6

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
รูปภาพ ให้ เช่า Esta Bliss Condo รามอินทรา ห้องกว้าง 2 นอน ติดรถไฟฟ้าสถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ วิวสระว่ายน้ำ

ให้ เช่า Esta Bliss Condo รามอินทรา ห้องกว้าง 2 นอน ติดรถไฟฟ้าสถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ วิวสระว่ายน้ำ

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
42 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
รูปภาพ ห้องสวย คอนโด Esta Bliss ติดรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตร ตึก C ชั้น 8 มี 1 ห้องนอน 23 ตรม. ของครบ เพียง 7,500 บาท

ห้องสวย คอนโด Esta Bliss ติดรถไฟฟ้า สถานีเศรษฐบุตร ตึก C ชั้น 8 มี 1 ห้องนอน 23 ตรม. ของครบ เพียง 7,500 บาท

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:13
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  เอสต้า บลิช  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าคอนโด เอสต้า บลิช 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124280 ✅ 10/3/69  ให้เช่า Esta Bliss📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124280 ✅ 10/3/69 ให้เช่า Esta Bliss📲📢สอบถาม ld line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า เอสต้า บลิซ    📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ให้เช่า เอสต้า บลิซ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124422 ✅ 15/10/68  ให้เช่า Esta Bliss📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124422 ✅ 15/10/68 ให้เช่า Esta Bliss📲📢สอบถาม ld line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4780 9/11/68 ให้เช่า ESTA Bliss condo  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4780 9/11/68 ให้เช่า ESTA Bliss condo 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.1 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Esta bliss มีนบุรี  พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด Esta bliss มีนบุรี พร้อมอยู่

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:59
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เอสต้า บลิซ ✨  ราคา 23,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เอสต้า บลิซ ✨ ราคา 23,000 บาท/เดือน

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
46 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ Esta Bliss Ramintra 1 bedroom, for rent

Esta Bliss Ramintra 1 bedroom, for rent

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
23.02 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Esta Bliss มีนบุรี พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Esta Bliss มีนบุรี พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า ( Line : @condo999 )

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

SC0441💛ขายโครงการ เอสต้า บลิซ  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

SC0441💛ขายโครงการ เอสต้า บลิซ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:10
เอสต้า บลิซ    🌟PN-00007003🌟

เอสต้า บลิซ 🌟PN-00007003🌟

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
ขายคอนโด Esta Bliss (เอสต้า บลิซ) ขนาด 46 ตรม ชั้น 6

ขายคอนโด Esta Bliss (เอสต้า บลิซ) ขนาด 46 ตรม ชั้น 6

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
ขายคอนโดห้องชุด Esta Bliss รามอินทรา 24.72 ตร.ม 1 นอน 1 น้ำ ตึก A ชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ ใกล้ BTS บางชัน

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
ขาย คอนโด Esta Bliss Ramintra (เอสต้า บลิซ รามอินทรา) 46.27 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 6

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
#A124423 ✅ 15/10/68  ขายคอนโด Esta Bliss📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124423 ✅ 15/10/68 ขายคอนโด Esta Bliss📲📢สอบถาม ld line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC11435 📌 ขาย | 🟦🟨เอสต้า บลิซ​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
✨ ขาย เอสต้า บลิซ ✨  ราคา 3,890,000 บาท

✨ ขาย เอสต้า บลิซ ✨ ราคา 3,890,000 บาท

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
46 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
THE ADDRESS ชิดลม (ดิ แอดเดรส ชิดลม) 2 bedrooms, for sale

THE ADDRESS ชิดลม (ดิ แอดเดรส ชิดลม) 2 bedrooms, for sale

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
72.23 ตร.ม.
฿15,450,000
UPDATE !
(฿213,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอสต้า บลิซ  MD-25084983

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอสต้า บลิซ MD-25084983

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.27 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
✨️ขายคอนโด เอสต้าบลิส มีนบุรี พร้อมอยู่✨️✨️

✨️ขายคอนโด เอสต้าบลิส มีนบุรี พร้อมอยู่✨️✨️

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿51,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
❤️ขาย ห้องพร้อมอยู่ เอสต้า บลิซ มีนบุรี❤️

❤️ขาย ห้องพร้อมอยู่ เอสต้า บลิซ มีนบุรี❤️

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
❤️ขายคอนโด พร้อมอยู่ เอสต้า บลิซ มีนบุรี❤️

❤️ขายคอนโด พร้อมอยู่ เอสต้า บลิซ มีนบุรี❤️

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
💥ขายห้องพร้อมอยู่ คอนโด เอสต้า บลิส มีนบุรี💥

💥ขายห้องพร้อมอยู่ คอนโด เอสต้า บลิส มีนบุรี💥

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿71,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสต้า บลิซ รามอินทรา ใน มีนบุรี (ID 1884186)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.91 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอสต้า บลิซ รามอินทรา ใน มีนบุรี (ID 1074079)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.13 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿69,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขายคอนโด เอสต้า บลิส (Esta Bliss) ชั้น 6 ห้องแทบไม่เคยใช้งาน ใกล้รถไฟฟ้าสถานีเศรษฐบุตรฯ เพียง 200 เมตร

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.15 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,315 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:54
DL26030700 ขายคอนโด เอสต้า บลิซ (Esta Bliss) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.27 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿84,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ขายคอนโด เอสต้า บลิซ รามอินทรา อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:30

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
อัสสกาญจน์ ซิตี้ รามคำแหง 186
อัสสกาญจน์ ซิตี้ รามคำแหง 186

Asakan City Ramkhamhaeng 186

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
แฟมมิลี่ เฮ้าส์ เสรีไทย 1

FAMILY HOUSE Sereethai 1

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
ขาย Maameen Condotown 0 ประกาศ