รูป JW Station @Ramintra - รูปที่ 1/19
รูป JW Station @Ramintra - รูปที่ 2/19
รูป JW Station @Ramintra - รูปที่ 3/19
รูป JW Station @Ramintra - รูปที่ 4/19
รูป JW Station @Ramintra - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

JW Station @Ramintra

เจดับเบิ้ลยู สเตชั่น แอท รามอินทรามีนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า
เจดับเบิ้ลยู สเตชั่น แอท รามอินทรา JW Station @Ramintra พัฒนาโดย บริษัท เจ.ดับบลิว.เรียลเอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 20 ชั้น 275 ยูนิต คอนโด High Rise แห่งแรกในย่านมีนบุรีกับความสูงถึง 20 ชั้น คุ้มค่ากับราคา ในรูปแบบโครงการที่ให้ความสำคัญมากกว่าการอยู่อาศัย ด้วยระบบ Smart Building ยังได้ผ่อนคลายไปกับสวนลอยฟ้า (Sky Garden) และลานพักผ่อนบนชั้นดาดฟ้า (Sky Lounge) ตั้งอยู่ติดกับสถานีรถไฟฟ้า บนถนนรามอินทรา -รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ -ใกล้จุดขึ้นลงมอเตอร์เวย์และวงแหวนกาญจนาภิเษก -Fashion Island, Promanade, Amorini, Makro, ตลาดมีนบุรี -โรงเรียนเศรษฐบุตรบำเพ็ญ -ร.พ.เสรีรักษ์, ร.พ.นวมินทร์9, ร.พ.นพรัตนราชธานี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

JW Station @Ramintra

ชื่ออื่นๆ

  • เจดับเบิ้ลยู สเตชั่น @รามอินทรา
  • เจดับบลิว สเตชั่น @รามอินทรา
คอนโดมิเนียม
มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
275
2.7 เมตร
2019
1
20

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Esta Bliss Ramintra

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Esta Bliss Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Esta Bliss Ramintra

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Cube Plus Minburi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Minburi

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Minburi

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Cube Station Ramintra 109

ห่างไป 20.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Station Ramintra 109

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Station Ramintra 109

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Avacas Garden-Family House

ห่างไป 23.9 กม.

คอนโดให้เช่า Avacas Garden-Family House

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Avacas Garden-Family House

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Suetrong Condo Town

ห่างไป 23.9 กม.

คอนโดให้เช่า Suetrong Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Suetrong Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Eua Arthorn Minburi

ห่างไป 23.3 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Eua Arthorn Minburi

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Eua Arthorn Minburi

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

FAMILY HOUSE Sereethai 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า FAMILY HOUSE Sereethai 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด FAMILY HOUSE Sereethai 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Celine Bangchan Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Celine Bangchan Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Celine Bangchan Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Origin Setthabut Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Origin Setthabut Station

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Origin Setthabut Station

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Maameen Condotown

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Maameen Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Maameen Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนพรัตน์วชิระ

ห่างไป 9.1 กม.

วิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี

ห่างไป 2.1 กม.

รร.สารสาสน์วิเทศ มีนบุรี

ห่างไป 31.6 กม.

เทสโก้โลตัส มีนบุรี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส มีนบุรี

มีประกาศให้เช่า 267 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุวินทวงศ์

ห่างไป 24.2 กม.

แม็คโคร รามอินทรา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 386 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร รามอินทรา

มีประกาศขาย 236 ประกาศ

โฮมโปร สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร สุขาภิบาล 3

มีประกาศให้เช่า 277 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร สุขาภิบาล 3

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตมีนบุรี-เขตลาดกระบัง

ห่างไป 4.8 กม.

เขตมีนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตมีนบุรี

มีประกาศให้เช่า 277 ประกาศ

ประกาศขาย เขตมีนบุรี

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

สวนสยาม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนสยาม

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย สวนสยาม

มีประกาศขาย 166 ประกาศ

นิคมบางชัน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางชัน

มีประกาศให้เช่า 203 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางชัน

มีประกาศขาย 108 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 964 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

ถนนหทัยราษฎร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนหทัยราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 38 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนหทัยราษฎร์

มีประกาศขาย 5 ประกาศ

รามอินทรา 121

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 121

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 121

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามอินทรา 86

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 86

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 86

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

มีประกาศให้เช่า 320 ประกาศ

รพ.นพรัตนราชธานี

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นพรัตนราชธานี

มีประกาศให้เช่า 320 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นพรัตนราชธานี

มีประกาศขาย 180 ประกาศ

รพ.นพรัตน์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นพรัตน์

มีประกาศให้เช่า 319 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นพรัตน์

มีประกาศขาย 180 ประกาศ

รพ.นวมินทร์ 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นวมินทร์ 9

มีประกาศให้เช่า 277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นวมินทร์ 9

มีประกาศขาย 85 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.90 - 37.91 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ (b2275)ให้เช่า คอนโด Jw รามอินทรา   สนใจสอบถาม  Id line @condoboy

(b2275)ให้เช่า คอนโด Jw รามอินทรา สนใจสอบถาม Id line @condoboy

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
31.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด JW Station รามอินทรา พร้อมอยู่ วิวรถไฟฟ้า ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด JW Station รามอินทรา พร้อมอยู่ วิวรถไฟฟ้า ( Line : @condo999 )

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา มีนบุรี เขต มีนบุรี กรุงเทพ CX-126576 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา มีนบุรี เขต มีนบุรี กรุงเทพ CX-126576 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา มีนบุรี เขต มีนบุรี กรุงเทพ CX-120877 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา มีนบุรี เขต มีนบุรี กรุงเทพ CX-120877 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ G 5231🚨 คอนโดให้เช่า เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 5231🚨 คอนโดให้เช่า เจดับบลิว สเตชั่น แอท รามอินทรา Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ ❤️ปล่อยเช่าห้องสวยๆ พร้อมอยู่❤️

❤️ปล่อยเช่าห้องสวยๆ พร้อมอยู่❤️

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ ❤️ ปล่อยเช่าห้องสวยเฟอร์นิเจอร์ครบ ❤️

❤️ ปล่อยเช่าห้องสวยเฟอร์นิเจอร์ครบ ❤️

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่า JW Condo รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้า

🏢 ให้เช่า JW Condo รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้า

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿15,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
รูปภาพ 🏢 ให้เช่า JW Condo รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้า

🏢 ให้เช่า JW Condo รามอินทรา ใกล้รถไฟฟ้า

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
43 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10
รูปภาพ เช่า!!! JW Station รามอินทรา (1 ห้องนอน 24 ตร.ม) ติด MRT สายสีชมพู

เช่า!!! JW Station รามอินทรา (1 ห้องนอน 24 ตร.ม) ติด MRT สายสีชมพู

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:38
รูปภาพ ⚡ ห้องราคาดีมาก! JW Station @Ramintra 1 ห้องนอน 31 ตร.ม. ชั้น 11 เพียง 10,000/เดือน

⚡ ห้องราคาดีมาก! JW Station @Ramintra 1 ห้องนอน 31 ตร.ม. ชั้น 11 เพียง 10,000/เดือน

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ ***ให้เช่า JW Station @ รามอินทรา (ลดพิเศษ!!! ราคาดีสุดๆๆ) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า JW Station @ รามอินทรา (ลดพิเศษ!!! ราคาดีสุดๆๆ) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:51
รูปภาพ ***ให้เช่า เจดับบลิว สเตชั่น @ รามอินทรา (ราคาไม่แพง!!! ติดรถไฟฟ้า) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า เจดับบลิว สเตชั่น @ รามอินทรา (ราคาไม่แพง!!! ติดรถไฟฟ้า) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:51
รูปภาพ ***ให้เช่า JW Station รามอินทรา (ห้องสวย!!! ดูแลดีมาก + ของใช้ครบครัน) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า JW Station รามอินทรา (ห้องสวย!!! ดูแลดีมาก + ของใช้ครบครัน) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:51
รูปภาพ ***ให้เช่า JW Station รามอินทรา (ห้องไม่ร้อน!!! แต่งครบสุดๆๆ) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า JW Station รามอินทรา (ห้องไม่ร้อน!!! แต่งครบสุดๆๆ) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:51
รูปภาพ #Z1563 ให้เช่าคอนโด  JW Station At Ramintra

#Z1563 ให้เช่าคอนโด JW Station At Ramintra

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ F11815 คอนโดให้เช่า JW Station @Ramintra  ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ

F11815 คอนโดให้เช่า JW Station @Ramintra ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24.28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:54
รูปภาพ T1119 คอนโดให้เช่า JW Station @Ramintra ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1119 คอนโดให้เช่า JW Station @Ramintra ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:54
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เจดับเบิ้ลยู สเตชั่น แอท รามอินทรา

ห้องอัพเดต🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เจดับเบิ้ลยู สเตชั่น แอท รามอินทรา

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
25 ตร.ม.
฿8,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (2)

A033338 JW Station @ Ramintra

A033338 JW Station @ Ramintra

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
41 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿68,293 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033397 JW Station @ Ramintra

A033397 JW Station @ Ramintra

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿79,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง JW Station @Ramintra

เอสต้า บลิซ รามอินทรา
เอสต้า บลิซ รามอินทรา

Esta Bliss Ramintra

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
ขาย Esta Bliss Ramintra 22 ประกาศ
เดอะคิวบ์ พลัส มีนบุรี
เดอะคิวบ์ พลัส มีนบุรี

The Cube Plus Minburi

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
เดอะคิวบ์ สเตชั่น รามอินทรา 109
เดอะคิวบ์ สเตชั่น รามอินทรา 109

The Cube Station Ramintra 109

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
แฟมมิลี่ เฮ้าส์ เสรีไทย 1

FAMILY HOUSE Sereethai 1

มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
ขาย Maameen Condotown 0 ประกาศ