รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 1/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 2/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 3/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 4/5
รูป Grand Avenue Residence - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Grand Avenue Residence

แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
17ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Grand Avenue Residence
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
788
2018
6
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

The Base Central Pattaya

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The Grass Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Grass Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Grass Pattaya

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

City Garden Tower

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

City Center Residence

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

City Garden Pattaya

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Avenue Residence

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Avenue Residence

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Urban Pattaya City Condo

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urban Pattaya City Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Pattaya City Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 4.9 กม.

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 2 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี พัทยาใต้

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 248 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,057 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,294 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,138 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,404 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,088 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,127 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,320 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,173 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,437 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 719 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,030 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.3 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 839 ประกาศ

ถนนพัทยาใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาใต้

มีประกาศขาย 499 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,925 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 226 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 812 ประกาศ

ซอยบัวขาว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยบัวขาว

มีประกาศให้เช่า 75 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยบัวขาว

มีประกาศขาย 305 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 351 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,377 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,288 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 841 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,008 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 36.10 - 54.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2584557)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2584557)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2678409)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2678409)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:19
รูปภาพ Grand Avenue Residence for Rent Central Pattaya

Grand Avenue Residence for Rent Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2602318)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2602318)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2886774)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2886774)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2315095)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2315095)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2114766)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2114766)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2109042)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2109042)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1053926)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1058704)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1058704)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1054490)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1054490)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ For rent Grand Avenue Residence Corner Room

For rent Grand Avenue Residence Corner Room

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:24
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6115069

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6115069

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 20:06
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6038517

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6038517

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
67 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/02/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 5806183

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 5806183

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
69 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/11/2568 03:20

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2416818)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿98,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:16
ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนท์ 1 ห้องนอน

ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนท์ 1 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2457361)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น Low Floor
54 ตร.ม.
฿4,747,000
UPDATE !
(฿87,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
ขายคอนโด Grand Avenue Residence พร้อมอยู่ โซนพัทยากลาง ซอยบัวขาว 15 - ถนนพัทยาสาย 2

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
54.72 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿98,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:27
ขายคอนโด Grand avenue 1 ห้องนอน ขนาด 51 ตร.ม. วิวสระว่ายน้ำ ห้องชื่อต่างชาติ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:36
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 1959674)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
51 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿115,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2722985)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿5,326,000
UPDATE !
(฿94,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2806877)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿98,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2783332)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿110,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 6171277

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,050,000
UPDATE !
(฿103,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ อเวนิว เรสซิเดนซ์ 1822180

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿107,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND213

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿7,055,000
UPDATE !
(฿103,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND212

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:33
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND214

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿90,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Pool View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Grand Avenue Residence Pattaya - รหัส: GRAND207

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.07 ตร.ม.
฿5,599,000
UPDATE !
(฿99,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:33
ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว  พัทยากลาง 2 ห้องนอน  ห้องสวย ซอยบัวขาว

ขายคอนโด แกรนด์ อเวนิว พัทยากลาง 2 ห้องนอน ห้องสวย ซอยบัวขาว

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿96,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ อเวนิว พัทยา ใกล้ พัทยาใต้ (ID 2878072)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.46 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿106,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:08

โครงการใกล้เคียง Grand Avenue Residence

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya139 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Grass Pattaya5 ประกาศ
ขาย The Grass Pattaya6 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Avenue Residence 0 ประกาศ
ขาย Avenue Residence 6 ประกาศ