รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 1/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 2/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 3/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 4/12
รูป Centric Sea Pattaya - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Centric Sea Pattaya

เซ็นทริค ซี พัทยาบางละมุง ชลบุรี4.0/5
139ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า
คอนโดเมืองท่องเที่ยว ชายทะเลใช้เวลาเดินทางเพียง 2 ชม.จากกรุงเทพ ที่มีแรงบันดาลใจ…… สัมผัสกลิ่นอายทะเลพร้อมดื่มด่ำกับบรรยากาศยามพระอาทิตย์ตกที่เน้นความพร้อมของ Facility ใน 3 ดีไซน์ 3 อาคาร แรงบันดาลใจจากธรรมชาติที่สัมผัสได้จากทะเล Sun & Star, Sea & Sail, Sand & Beach ที่นำมาสู่การออกแบบ Sky Facilities บนชั้นสูงสุดของอาคาร ที่ High rise และ Private Facilities ของอาคาร Low rise

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 139 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Centric Sea Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
999
2.6 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
3
44,32,7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

City Center Residence

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า City Center Residence

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด City Center Residence

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

APUS Condominium

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า APUS Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด APUS Condominium

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Chezz Metro Life

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Chezz Metro Life

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Chezz Metro Life

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Centara Avenue Residences & Suites

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Centara Avenue Residences & Suites

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

The Urban Attitude Pattaya

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urban Attitude Pattaya

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

View Talay Pattaya Condominium 6

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Grand Avenue Residence

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Avenue Residence

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Avenue Residence

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Northshore

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Northshore

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Northshore

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Pattaya Klang Center Point

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Pattaya Klang Center Point

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Klang Center Point

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 2.9 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 3.3 กม.

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 788 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,129 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,405 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

ห่างออกไป 900 เมตร

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 846 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,087 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,320 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,437 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 718 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,030 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.1 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 841 ประกาศ

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 161 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 102 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 405 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,926 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 226 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 351 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,376 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,287 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,007 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.5 - 40.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

07/02/2564

ใจกลางเมือง พัทยา ใกล้ห้างเซ็นทรัลบีช

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ Centric Sea 1 Bedroom for Rent

Centric Sea 1 Bedroom for Rent

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
รูปภาพ 💥💥💥เซ็นทริค ซี อาคารB ชั้น30 2ห้องนอน 💥💥💥 ใกล้เซ็นทรัลพัทยา มีเครื่องซักผ้า หันหน้าออกชมวิวหาดพัทยาชัดเจนจากห้องนอน

💥💥💥เซ็นทริค ซี อาคารB ชั้น30 2ห้องนอน 💥💥💥 ใกล้เซ็นทรัลพัทยา มีเครื่องซักผ้า หันหน้าออกชมวิวหาดพัทยาชัดเจนจากห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
66 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2807670)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2807670)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
38 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1994871)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1994871)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2698397)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2698397)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796144)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796144)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1948205)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1948205)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2440445)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2440445)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2811100)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2811100)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ Centric Sea Condo Pattaya (เซ็นทริค ซี คอนโด พัทยา)🌴คอนโดสวย ใกล้ห้างเซ็นทรัล ห้องสวยตกแต่งพร้อมอยู่

Centric Sea Condo Pattaya (เซ็นทริค ซี คอนโด พัทยา)🌴คอนโดสวย ใกล้ห้างเซ็นทรัล ห้องสวยตกแต่งพร้อมอยู่

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:35
รูปภาพ ห้องว่างอาคารเซนทริค ซี ชั้น A ชั้น 15 วิวทะเล ขนาด 35 ตารางเมตร

ห้องว่างอาคารเซนทริค ซี ชั้น A ชั้น 15 วิวทะเล ขนาด 35 ตารางเมตร

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:35
รูปภาพ ให้เช่า เซ็นทริค ซี พัทยา / Centric Sea Pattaya

ให้เช่า เซ็นทริค ซี พัทยา / Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ เซ็นทริคซี 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขั้นสูง วิวทะเล ทาวเวอร์ A ให้เช่า

เซ็นทริคซี 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขั้นสูง วิวทะเล ทาวเวอร์ A ให้เช่า

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
100 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:49
รูปภาพ เซนทริคซี พัทยากลาง 🩵 เช่า 20,000 รายปี 🩵 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

เซนทริคซี พัทยากลาง 🩵 เช่า 20,000 รายปี 🩵 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
37 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:23
รูปภาพ เซนทริคซี พัทยากลาง 💛 เช่า 18,000 รายปี 💛 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

เซนทริคซี พัทยากลาง 💛 เช่า 18,000 รายปี 💛 วิวทะเล | สนใจติดต่อ K.ปลาย 0927941445

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:23
รูปภาพ ⛵ Centric sea ⛵ City view / 8F / 2bedrooms >> THB28,000/month彡

⛵ Centric sea ⛵ City view / 8F / 2bedrooms >> THB28,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:47
รูปภาพ คอนโดให้เช่า centric sea pattaya

คอนโดให้เช่า centric sea pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796355)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2796355)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2452463)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2452463)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (139)

ดูประกาศทั้งหมด (139)
เซนทริค ซี  คอนโดมิเนียม  ที่ตั้ง: จอมเทียน

เซนทริค ซี คอนโดมิเนียม ที่ตั้ง: จอมเทียน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿82,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
Centric Sea Pattaya for Sale in Pattaya

Centric Sea Pattaya for Sale in Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿4,980,000
UPDATE !
(฿83,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
Centric Sea Condominium for Sale in Pattaya Central

Centric Sea Condominium for Sale in Pattaya Central

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿96,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
Centric Sea Condominium 1-Bedroom Central Pattaya

Centric Sea Condominium 1-Bedroom Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿84,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
Centric Sea Pattaya 2 Bedrooms for Sale

Centric Sea Pattaya 2 Bedrooms for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
68 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿176,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale at Centric Sea Central Pattaya

1 Bedroom Condo for Sale at Centric Sea Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿93,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale in Central Pattaya at Centric Sea

1 Bedroom Condo for Sale in Central Pattaya at Centric Sea

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿74,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale in Central Pattaya at Centric Sea

1 Bedroom Condo for Sale in Central Pattaya at Centric Sea

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿88,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale at Centric Sea in Central Pattaya

1 Bedroom Condo for Sale at Centric Sea in Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
37 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
ขายคอนโดCentric Sea Pattaya 2 ห้องนอน

ขายคอนโดCentric Sea Pattaya 2 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
68 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿176,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
ขายคอนโดเซ็นทริคซี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขายคอนโดเซ็นทริคซี 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
37.72 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿100,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale at Centric Sea Pattaya Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
32 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿90,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2430116)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
65.59 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿91,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2025555)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 2427977)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
ขายคอนโด ใจกลางพัทยา ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบ ชื่อไทย

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
59.83 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿90,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:25
สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Centric Sea

สำหรับ ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ที่ Centric Sea

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
66 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿98,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 20:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1443370)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿184,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค ซี พัทยา ใกล้ พัทยากลาง (ID 1169623)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
65 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿183,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21

บางละมุง ชลบุรี
เช่า APUS Condominium9 ประกาศ
ขาย APUS Condominium17 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

View Talay Pattaya Condominium 6

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northshore22 ประกาศ
ขาย Northshore12 ประกาศ