รูป Northshore - รูปที่ 1/2
รูป Northshore - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Northshore

นอร์ทชอร์ พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
12ยูนิตขาย
22ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 22 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Northshore
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
187
2006
2
29

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1797ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Sea Pattaya

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

The Base Central Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Central Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Central Pattaya

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

View Talay Pattaya Condominium 6

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด View Talay Pattaya Condominium 6

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Sixty Six Condominium

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Sixty Six Condominium

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Sixty Six Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Rimpha

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Rimpha

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Rimpha

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Pattaya Klang Center Point

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Pattaya Klang Center Point

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya Klang Center Point

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

View Talay Residence 6

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า View Talay Residence 6

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด View Talay Residence 6

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Cove

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cove

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Cove

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Pattaya tower

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattaya tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pattaya tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Markland Condominiums

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Markland Condominiums

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Markland Condominiums

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างไป 2.6 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างไป 3 กม.

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 788 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,131 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,406 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,088 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,324 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,175 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,441 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 720 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,031 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ พัทยา คอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.9 กม.

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 161 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

ถนนพัทยากลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยากลาง

มีประกาศให้เช่า 103 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยากลาง

มีประกาศขาย 405 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 452 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศให้เช่า 227 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 2

มีประกาศขาย 812 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 353 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,377 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 903 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,288 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,007 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (22)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1923529)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1923529)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1995004)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1995004)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
64 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2023317)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2023317)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2509156)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2509156)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
80 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:27
รูปภาพ A031618 Northshore

A031618 Northshore

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
71 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ คอนโดหรู 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ที่ Northshore Pattaya ขนาด 268 ตร.ม. พร้อมเข้าอยู่ 1 ก.ค.2569

คอนโดหรู 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ที่ Northshore Pattaya ขนาด 268 ตร.ม. พร้อมเข้าอยู่ 1 ก.ค.2569

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
268 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:00
รูปภาพ  🔥 คอนโดหรูติดทะเลให้เช่า – Northshore Pattaya

🔥 คอนโดหรูติดทะเลให้เช่า – Northshore Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
268 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:00
รูปภาพ ให้เช่า | 1 ห้องนอน วิวทะเล นอร์ทชอร์ พัทยา

ให้เช่า | 1 ห้องนอน วิวทะเล นอร์ทชอร์ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
64 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:00
รูปภาพ ⛵ Northshore ⛵ Sea view / 16F / 1bedroom >> THB50,000/month彡

⛵ Northshore ⛵ Sea view / 16F / 1bedroom >> THB50,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
72 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:23
รูปภาพ ⛵ Northshore ⛵ Direct Sea view / 28F / 2bedrooms >> THB95,000/month彡

⛵ Northshore ⛵ Direct Sea view / 28F / 2bedrooms >> THB95,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
114 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:23
รูปภาพ ⛵ Northshore ⛵ Sea view / 19F / 2bedrooms >> THB90,000/month彡

⛵ Northshore ⛵ Sea view / 19F / 2bedrooms >> THB90,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
114 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:23
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 5806129

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 5806129

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
80 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/11/2568 03:27
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1950662

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1950662

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
63 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 30016

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 30016

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
63 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1028422

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1028422

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
71 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1680150

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1680150

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
64 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1661366

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1661366

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1398530

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 1398530

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
112 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 73451

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 73451

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2711901)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2711901)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
61 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿147,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2715753)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2715753)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
71 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿150,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยากลาง (ID 993302)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยากลาง (ID 993302)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
68 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿110,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2751266)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2751266)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
64 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿154,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
65.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

65.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
65 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿146,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายคอนโด Northshore บางละมุง ชลบุรี วิวทะเลชั้น 13

ขายคอนโด Northshore บางละมุง ชลบุรี วิวทะเลชั้น 13

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
80 ตร.ม.
฿10,400,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขายเพนท์เฮาส์ Northshore

ขายเพนท์เฮาส์ Northshore

บางละมุง ชลบุรี
5 นอน
9 น้ำ
ชั้น 29
960 ตร.ม.
฿350,000,000
UPDATE !
(฿364,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 29957

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 29957

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
268 ตร.ม.
฿32,760,000
UPDATE !
(฿122,239 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 6149379

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ นอร์ทชอร์ พัทยา 6149379

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
113 ตร.ม.
฿22,350,000
UPDATE !
(฿197,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2778434)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอร์ธชอร์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 2778434)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
68 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿161,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Northshore Pattaya - รหัส: NORTH05

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
63.61 ตร.ม.
฿9,665,000
UPDATE !
(฿151,942 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Northshore Pattaya - รหัส: NORTH02

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
68 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿116,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง Northshore

เซ็นทริค ซี พัทยา
เซ็นทริค ซี พัทยา

Centric Sea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Centric Sea Pattaya139 ประกาศ
เดอะ เบส พัทยากลาง
เดอะ เบส พัทยากลาง

The Base Central Pattaya

บางละมุง ชลบุรี

View Talay Pattaya Condominium 6

บางละมุง ชลบุรี
ซิกตี้ ซิก คอนโดมิเนียม

Sixty Six Condominium

บางละมุง ชลบุรี
บ้านริมผา

Baan Rimpha

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Baan Rimpha2 ประกาศ
ขาย Baan Rimpha3 ประกาศ
พัทยากลาง เซ็นเตอร์พอยท์

Pattaya Klang Center Point

บางละมุง ชลบุรี

View Talay Residence 6

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ โคฟ

The Cove

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cove 5 ประกาศ
ขาย The Cove 52 ประกาศ
พัทยา ทาวเวอร์

Pattaya tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Pattaya tower0 ประกาศ
ขาย Pattaya tower2 ประกาศ