รูป The Cove  - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

The Cove

เดอะ โคฟ 700 บางละมุง ชลบุรี0.0/5
50ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 50 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Cove

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ โคฟ พัทยา
  • The Cove Pattaya
คอนโดมิเนียม
700 บางละมุง ชลบุรี
100
2011
1
17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Serenity Wongamat

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Wong Amat Tower

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Sky Beach

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Sky Beach

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sky Beach

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,815 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ตลาดโพธิสาร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,105 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,418 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,341 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 609 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,125 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 441 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,879 ประกาศ

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 161 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,025 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,305 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2727246)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2727246)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
238 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1862568)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1862568)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
158 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ AP4📍 เดอะ โคฟ (The Cove) โทร 064-242-6068

AP4📍 เดอะ โคฟ (The Cove) โทร 064-242-6068

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
189 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:43
รูปภาพ  SP10 📍The Cove Pattaya (เดอะ โคฟ พัทยา) 🏝️ 📞 ติดต่อสอบถาม / นัดชมห้อง  Tel.099-690-3486 ,064-242-6068

SP10 📍The Cove Pattaya (เดอะ โคฟ พัทยา) 🏝️ 📞 ติดต่อสอบถาม / นัดชมห้อง Tel.099-690-3486 ,064-242-6068

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
189 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:42
รูปภาพ Luxury Beachfront Condo For Rent

Luxury Beachfront Condo For Rent

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
180 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/01/2569 09:17

ประกาศขายในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
158 ตร.ม.
฿21,700,000
UPDATE !
(฿137,342 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2920432)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
186 ตร.ม.
฿39,900,000
NEW !
(฿214,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะโคฟ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2495105)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
238 ตร.ม.
฿53,000,000
UPDATE !
(฿222,689 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Beds 2 Baths 152.94 SQ.M. The Cove Pattaya

2 Beds 2 Baths 152.94 SQ.M. The Cove Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
152.9 ตร.ม.
฿22,779,120
UPDATE !
(฿148,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
คอนโดหรูริมทะเลย่านนาเกลือ 238 ตร.ม. ชั้น 10 วิวทะเลพาโนรามา

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
238 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿205,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 178.96 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

2 ห้องนอน 178.96 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
178.9 ตร.ม.
฿26,665,040
UPDATE !
(฿149,050 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
4 ห้องนอน 565.45ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

4 ห้องนอน 565.45ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 16-17
565.4 ตร.ม.
฿90,472,000
UPDATE !
(฿160,014 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom2 Bathrooms 138.58 Sqm. The Cove.

1 Bedroom2 Bathrooms 138.58 Sqm. The Cove.

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
138.5 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿162,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 108.63 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

1 ห้องนอน 108.63 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
108.6 ตร.ม.
฿13,578,750
UPDATE !
(฿125,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Beds 2 Baths 190.32 SQ.M. The Cove Pattaya

2 Beds 2 Baths 190.32 SQ.M. The Cove Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
190.3 ตร.ม.
฿27,801,945
UPDATE !
(฿146,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโดหรูติดทะเล เดอะ โคฟ นาเกลือ

ขายคอนโดหรูติดทะเล เดอะ โคฟ นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
167 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿143,713 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 91.65 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

1 ห้องนอน 91.65 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
91.6 ตร.ม.
฿12,372,750
UPDATE !
(฿135,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
4 ห้องนอน 565.45ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

4 ห้องนอน 565.45ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 16-17
565.4 ตร.ม.
฿90,472,000
UPDATE !
(฿160,014 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 190.32ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

2 ห้องนอน 190.32ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
190.3 ตร.ม.
฿25,122,240
UPDATE !
(฿132,014 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 152.94 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

2 ห้องนอน 152.94 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
152.9 ตร.ม.
฿20,188,080
UPDATE !
(฿132,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 91.53ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

1 ห้องนอน 91.53ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
91.5 ตร.ม.
฿11,441,250
UPDATE !
(฿125,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 138.58 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

1 ห้องนอน 138.58 ตร.ม เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
138.5 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿173,285 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 bedroom 1 bathroom Condo 157 Sq.m. at The Cove Pattaya

1 bedroom 1 bathroom Condo 157 Sq.m. at The Cove Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
157.2 ตร.ม.
฿25,500,000
UPDATE !
(฿162,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด 2 ชั้น 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา

ขายคอนโด 2 ชั้น 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ โคฟ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12
253.39 ตร.ม.
฿44,500,000
UPDATE !
(฿175,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat34 ประกาศ
ซายร์ วงศ์อมาตย์
ซายร์ วงศ์อมาตย์

Zire Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat73 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
บ้าน ปลายหาด พัทยา
บ้าน ปลายหาด พัทยา

Baan Plai Haad Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat6 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat10 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower66 ประกาศ
สกายบีช

Sky Beach

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Sky Beach5 ประกาศ
ขาย Sky Beach22 ประกาศ