คอนโดมิเนียม

Wong Amat Tower

วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
66ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า
คอนโดมิเนียม สไตล์โมเดิร์นลักชูรี่ สูง 38 ชั้น ตัวโครงการอยู่ห่างจากทะเลเพียง 50 เมตรเท่านั้น ให้คุณมีความสุขกับความเป็นส่วนตัว พร้อมไปด้วย Facility ที่มีบริการครบครัน รวมไปถึงความปลอดภัยสูงสุดกับระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 66 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Wong Amat Tower
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
391
2014
1
38

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Club Royal Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Northpoint Pattaya

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 460 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,815 ประกาศ

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,105 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,418 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.6 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,341 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 609 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,125 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.5 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,305 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,025 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1144952)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1144952)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
97 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1001980)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1001980)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
93 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2758550)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2758550)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2215126)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2215126)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2095613)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2095613)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent at Wongamat Tower

1 Bedroom Condo for Rent at Wongamat Tower

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2904270)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2904270)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2631897)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2631897)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
65 ตร.ม.
฿33,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1053561)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1053561)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
66 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1525554)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1525554)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35-36
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2877323)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2877323)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2420648)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2420648)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ KT0370📲LineID @556ryccg🏄‍♂️ห้องสตูดิโอ 42ตรม ชั้น6🏖️วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌴Wong Amat Tower วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์

KT0370📲LineID @556ryccg🏄‍♂️ห้องสตูดิโอ 42ตรม ชั้น6🏖️วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🌴Wong Amat Tower วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 11:13

ประกาศขายในโครงการ (66)

ดูประกาศทั้งหมด (66)
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Wong Amat Tower Pattaya - รหัส: WT47

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿5,000,000
NEW !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
Wongamat Tower Condo Studio for Sale

Wongamat Tower Condo Studio for Sale

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
For Sale Wongamat Tower 1 Bedroom Sea View Condominium

For Sale Wongamat Tower 1 Bedroom Sea View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
65 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿89,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Wongamat Tower Pattaya for Sale in Na Kluea

Wongamat Tower Pattaya for Sale in Na Kluea

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
40 ตร.ม.
฿4,320,000
UPDATE !
(฿108,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Wongamat Tower 1 Bedroom Condo for Sale

Wongamat Tower 1 Bedroom Condo for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
47 ตร.ม.
฿3,999,000
UPDATE !
(฿85,085 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
(#AGHBKK0190) ขาย วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ 3 ลบ. (ราคาดีมากในย่านนี้!)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
40.95 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿73,260 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:55
ดูเพล็กซ์ 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 995706)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
66 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1833973)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
93 ตร.ม.
฿9,999,000
UPDATE !
(฿107,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2188363)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
97 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿128,866 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2064919)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
48 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
สตูดิโอให้เช่า วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์

สตูดิโอให้เช่า วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
47 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿85,106 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโดวงศ์อมาตย์ทาวเวอร์ - พัทยา

ขายคอนโดวงศ์อมาตย์ทาวเวอร์ - พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿3,680,000
UPDATE !
(฿85,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดวิวทะเลหรู วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ ชั้น 25 บางละมุง ชลบุรี

คอนโดวิวทะเลหรู วงศ์อมาตย์ ทาวเวอร์ ชั้น 25 บางละมุง ชลบุรี

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
47.1 ตร.ม.
฿4,350,000
UPDATE !
(฿92,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโด 1 ห้องนอน วิวทะเลชั้น 31 โครงการ Wong Amat Tower บางละมุง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
47 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿78,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโดวิวทะเลที่วงศ์อมาตย์ทาวเวอร์

ขายคอนโดวิวทะเลที่วงศ์อมาตย์ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
63 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿98,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย ห้องดูเพล็กซ์ วิวทะเล ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวร์

ขาย ห้องดูเพล็กซ์ วิวทะเล ที่ วงศ์อมาตย์ ทาวร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
44 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายห้องดูเพล็กซ์ในวงศ์อมาตย์ทาวเวอร์

ขายห้องดูเพล็กซ์ในวงศ์อมาตย์ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
157 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿168,790 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโดวงศ์อมาตย์ทาวเวอร์

ขายคอนโดวงศ์อมาตย์ทาวเวอร์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
67 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿117,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 2 Baths 65 SQ.M. Wongamat Tower

1 Bed 2 Baths 65 SQ.M. Wongamat Tower

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
65 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿116,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat34 ประกาศ
ซายร์ วงศ์อมาตย์
ซายร์ วงศ์อมาตย์

Zire Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat73 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
บ้าน ปลายหาด พัทยา
บ้าน ปลายหาด พัทยา

Baan Plai Haad Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat6 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat10 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya96 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya94 ประกาศ