รูป The Riviera Wong Amat Beach   - รูปที่ 1/11
รูป The Riviera Wong Amat Beach   - รูปที่ 2/11
รูป The Riviera Wong Amat Beach   - รูปที่ 3/11
รูป The Riviera Wong Amat Beach   - รูปที่ 4/11
รูป The Riviera Wong Amat Beach   - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Riviera Wong Amat Beach

เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีชบางละมุง ชลบุรี5.0/5
140ยูนิตขาย
81ยูนิตเช่า

เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช The Riviera Wong Amat Beach พัฒนาโดย บริษัท รีเวียร่า กรุ๊ป / Riviera Group จำนวน 2 อาคาร สูง 40,43 ชั้น 979 ยูนิต คอนโด High-Rise 40-43 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยนาเกลือ 16 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการมาตรฐาน สระว่ายน้ำ Infinity Edge ขนาด 25 เมตร, ฟิตเนส, ซาวน่า, ห้องอเนกประสงค์, สวนลอยฟ้า ใกล้ชายหาด มีห้องพักให้เลือกแบบ 1- 3 ห้องนอน -ใกล้ชายหาดวงศ์อมาตย์, หาดพัทยา, สวนนงนุช , Mimosa พัทยา, ไร่องุ่น Silver Lake, ตลาดน้ำสี่ภาค, สวนน้ำ Cartoon Network Amazon, จุดชมวิว เขาพระตำหนัก และ Elephant Village

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 81 ห้อง และประกาศขาย 140 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Riviera Wong Amat Beach

ชื่ออื่นๆ

  • The Riviera วงศ์อมาตย์
  • The Riviera Wongamat
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
980
2017
2
43

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Northpoint Pattaya

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 400 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,815 ประกาศ

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,105 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,418 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.6 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,341 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 609 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,125 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.5 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,305 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,025 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
MH Property Consultant Co.,Ltd

MH Property Consultant Co.,Ltd

12/09/2566

Penthouse : Exclusive Penthouse ที่ The Riviera Wongamat ที่ตั้งทำเลอยู่บนหาดวงอมาตย์ พัทยา ที่สามารถเดินจากคอนโดลงหาดได้เพียงแค่ 3 นาทีเท่านั้น อีกทั้งวิวที่มองออกมาจาก Penthouse ให้บรรยากาศเหมือนอยู่บ้านพักตากอากาศส่วนตัว วิวทะเล 360 องศา ชมพระอาทิตย์ตก ส่วนกลางครบพร้อมอำนวยความสะดวก และระบบรักษาความปลอดภัยที่หนาแน่นตลอดทั้งกลางวัน และกลางคืน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (81)

ดูประกาศทั้งหมด (81)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2860900)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2860900)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2771497)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2771497)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
84 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1824543)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1824543)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37-43
82 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2515301)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2515301)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
76 ตร.ม.
฿46,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2636809)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2636809)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
70 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 996950)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 996950)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2549611)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2549611)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
82 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2116704)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2116704)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
86 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ ⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 28F / 1bedroom >> THB20,000/month彡

⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 28F / 1bedroom >> THB20,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:39
รูปภาพ ⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 21F / Studio room >> THB13,500/month彡

⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 21F / Studio room >> THB13,500/month彡

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:39
รูปภาพ ⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 38F / 2bedrooms >> THB45,000/month彡

⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 38F / 2bedrooms >> THB45,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
70 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:39
รูปภาพ ⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 36F / 1bedroom >> THB20,000/month彡

⛵ Riviera Wongamat ⛵ Sea view / 36F / 1bedroom >> THB20,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:39
รูปภาพ Modern Studio Condo for Rent – The Riviera Wongamat

Modern Studio Condo for Rent – The Riviera Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ The Riviera Wongamat Beach 2 Bedroom For Rent

The Riviera Wongamat Beach 2 Bedroom For Rent

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
86 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2033032)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2033032)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2631532)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2631532)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1311739)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1311739)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 994785)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 994785)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1177464)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1177464)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (140)

ดูประกาศทั้งหมด (140)
The Riviera Palm Beach  Wongamat 1 Bedroom for Sale

The Riviera Palm Beach Wongamat 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿9,726,500
UPDATE !
(฿198,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Studio Condo for Sale at Riviera Wongamat Pattaya

Studio Condo for Sale at Riviera Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
32 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Modern Studio Condo for Sale – The Riviera Wongamat

Modern Studio Condo for Sale – The Riviera Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿93,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Wongamat Beach 2 Bedroom For Sale

The Riviera Wongamat Beach 2 Bedroom For Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
86 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿173,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Wongamat for Sale in Na Kluea

The Riviera Wongamat for Sale in Na Kluea

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
81 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿151,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Wongamat – 1-Bedroom Condominium for Sale

The Riviera Wongamat – 1-Bedroom Condominium for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Wongamat Beach 1Bedroom for Sale

The Riviera Wongamat Beach 1Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿102,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Riviera Wongamat 1 Bed for Sale

Riviera Wongamat 1 Bed for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38
35 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿148,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Modern Studio Condo for Sale – The Riviera Wongamat

Modern Studio Condo for Sale – The Riviera Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
32 ตร.ม.
฿3,499,000
UPDATE !
(฿109,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Riviera Wongamat 1 Bedroom Condo for Sale

Riviera Wongamat 1 Bedroom Condo for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Palm Beach  Wongamat 2 Bedroom for Sale

The Riviera Palm Beach Wongamat 2 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
67 ตร.ม.
฿15,577,500
UPDATE !
(฿232,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale at The Riviera Wongamat Pattaya

1 Bedroom Condo for Sale at The Riviera Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
49 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Wongamat 1-Bedroom for Sale in Na Kluea

The Riviera Wongamat 1-Bedroom for Sale in Na Kluea

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿4,840,000
UPDATE !
(฿107,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
The Riviera Palm Beach  Wongamat 3 Bedroom for Sale

The Riviera Palm Beach Wongamat 3 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
104 ตร.ม.
฿32,396,000
UPDATE !
(฿311,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale at The Riviera Wongamat Pattaya

1 Bedroom Condo for Sale at The Riviera Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
46 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿134,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2222395)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
85 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿138,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2399683)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
70.77 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿131,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ 1160674

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ 1932134

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
71.58 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿209,416 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Riviera Wong Amat Beach

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat34 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat73 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat6 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat10 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower66 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya96 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya94 ประกาศ