รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 1/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 2/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 3/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 4/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Baan Plai Haad Pattaya

บ้าน ปลายหาด พัทยา323 บางละมุง ชลบุรี0.0/5
104ยูนิตขาย
53ยูนิตเช่า
บ้านปลายหาด รีสอร์ทคอนโดมิเนียม จากแสนสิริตั้งอยู่บนหาดวงศ์อมาตย์ หาดที่เงียบสงบ และเป็นส่วนตัวที่สุดในพัทยา ที่ที่ถูกออกแบบให้คุณรู้สึกเป็นหนึ่งเดียวกับสายลม และท้องทะเล
ออกแบบโดยดีไซเนอร์ระดับโลกสถาปัตยกรรมถูกออกแบบในสไตล์โมเดิร์นรีสอร์ท ที่อิงแอบอยู่ท่ามกลางธรรมชาติชวนให้ค้นหาดีไซน์โดย Steven J.LeachArchitects Limited ที่นำความโมเดิร์นของอาคาร มาผสานกับบริบทรอบด้านได้อย่างโดดเด่น จนได้รับรางวัล TOP TENArchitects in Thailand 2013”, By BCI Asia Awardในขณะที่แลนด์สเคปได้รับการออกแบบโดยบริษัทชั้นนำอย่างT.R.O.P ที่การันตีฝีมือด้วยรางวัลระดับโลก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 53 ห้อง และประกาศขาย 104 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Plai Haad Pattaya
คอนโดมิเนียม
323 บางละมุง ชลบุรี
353
2.8 เมตร
2015
35 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Zire Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Northpoint Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 810 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,794 ประกาศ

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 845 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,086 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,127 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,405 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 3 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,326 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,177 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,442 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 608 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,122 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 840 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.9 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,285 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,005 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 40.00 - 68.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2803175)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2803175)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:49
รูปภาพ Baan Plai Haad Pattaya 1BR Sea view for Rent in Wong Amat

Baan Plai Haad Pattaya 1BR Sea view for Rent in Wong Amat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ Condo 2 Bedroom for Rent at Baan Plai Haad Wongamat Pattaya

Condo 2 Bedroom for Rent at Baan Plai Haad Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ For Rent Baan Plai Haad Wongamat 1BR Sea View Condominium

For Rent Baan Plai Haad Wongamat 1BR Sea View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1922648)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1922648)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
77 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1095157)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1095157)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45.99 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2319418)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2319418)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-16
88.19 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1000440)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1000440)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1176973)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1176973)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
73 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1519953)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1519953)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
70 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2388560)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2388560)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2662486)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2662486)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2418722)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2418722)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54.53 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2026814)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2026814)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1594565)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1594565)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2617171)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2617171)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2810075)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2810075)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
71.42 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1757454)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1757454)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 747953)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 747953)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (104)

ดูประกาศทั้งหมด (104)
ประกาศขาย คอนโดหรู บ้านปลายหาดวงศ์อมาตย์  ชั้น26 วิวทะเลPREMIUM

ประกาศขาย คอนโดหรู บ้านปลายหาดวงศ์อมาตย์ ชั้น26 วิวทะเล

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
55 ตร.ม.
฿4,800,000
(฿87,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2566 07:38
1 Bedroom Condominium at Baan Plai Haad Wong Amat

1 Bedroom Condominium at Baan Plai Haad Wong Amat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿112,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
Baan Plai Haad Pattaya 1BR Sea view for Sale in Wongamat

Baan Plai Haad Pattaya 1BR Sea view for Sale in Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
67 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿116,418 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
Baan Plai Haad 2 Bedroom For Sale in Wongamat

Baan Plai Haad 2 Bedroom For Sale in Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
72 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
Baan Plai Haad One Bedroom Unit for sale in Wongamat

Baan Plai Haad One Bedroom Unit for sale in Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
Condo for Sale at Baan Plai Haad in Na Kluea Pattaya

Condo for Sale at Baan Plai Haad in Na Kluea Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿81,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
Condo 2 Bedroom for Sale at Baan Plai Haad Wongamat Pattaya

Condo 2 Bedroom for Sale at Baan Plai Haad Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿121,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
คอนโดบ้านปลายหาด พัทยา ตกแต่งพร้อมอยู่ 1909005

คอนโดบ้านปลายหาด พัทยา ตกแต่งพร้อมอยู่ 1909005

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.79 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿130,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1957851

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1957851

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿108,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 5575415

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 5575415

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
71 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿169,014 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1893892

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1893892

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿135,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 5575229

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 5575229

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
74 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿133,784 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1898350

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1898350

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
90 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 71533

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 71533

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
55 ตร.ม.
฿8,925,000
UPDATE !
(฿162,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1171950

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1171950

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1847962

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1847962

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 669126

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 669126

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿107,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 6031856

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 6031856

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿6,350,000
UPDATE !
(฿115,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1895328

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด 1895328

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
67 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿117,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat35 ประกาศ
ซายร์ วงศ์อมาตย์
ซายร์ วงศ์อมาตย์

Zire Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat73 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat90 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat6 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat9 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower65 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya97 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya93 ประกาศ