รูป Zire Wongamat - รูปที่ 1/6
รูป Zire Wongamat - รูปที่ 2/6
รูป Zire Wongamat - รูปที่ 3/6
รูป Zire Wongamat - รูปที่ 4/6
รูป Zire Wongamat - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Zire Wongamat

ซายร์ วงศ์อมาตย์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
91ยูนิตขาย
73ยูนิตเช่า
คอนโดตากอากาศหรูริมหาดวงศ์อมาตย์ พัทยาเหนือ คุณภาพระดับพรีเมียม ทุกยูนิตออกแบบให้มีพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง มีระเบียงขนาดใหญ่เปิดรับวิวแบบพาโนราม่าเหนือทะเลอ่าวไทย โปร่ง โล่ง สบายด้วยเพดานสูง 2.8 เมตร และ 6 เมตร สำหรับห้องชุดเล่นระดับแบบดูเพล็กซ์ ทำเลดีท่ามกลางบรรยากาศสงบ ร่มรื่น และเป็นส่วนตัวที่สุดในพัทยา ห่างชายหาดเพียง 50 เมตร ง่ายต่อการเดินทางจากกรุงเทพฯ เพียง 90 นาที

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 73 ห้อง และประกาศขาย 91 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Zire Wongamat
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
450
2014
40 บาท/ตร.ม.
2
37,54
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Club Royal Wongamat

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

Serenity Wongamat

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Northpoint Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Sky Beach

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า Sky Beach

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sky Beach

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 530 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,815 ประกาศ

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2 กม.

ตลาดโพธิสาร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,105 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,418 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,125 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,341 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,174 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,456 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 609 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,125 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 842 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รพ.บางละมุง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,025 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,305 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1144953)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1144953)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
62 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2847421)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2847421)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
62 ตร.ม.
฿41,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2923497)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2923497)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
75 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2287143)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2287143)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1833166)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1833166)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 43
102 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1909723)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1909723)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
100 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2095627)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2095627)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
76 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ Sea view Studio Condominium for Rent at Zire Wongamat

Sea view Studio Condominium for Rent at Zire Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ Zire Wongamat Condo Studio for Rent

Zire Wongamat Condo Studio for Rent

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ Zire Wongamat Studio for Rent

Zire Wongamat Studio for Rent

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
42 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ Zire Wongamat Studio Condo for rent

Zire Wongamat Studio Condo for rent

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2800008)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2800008)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2103053)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2103053)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
42 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1149119)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 1149119)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 995601)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 995601)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
42 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2092918)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2092918)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
42 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2691162)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2691162)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2354929)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2354929)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
100 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2664730)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2664730)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 50
38.5 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (91)

ดูประกาศทั้งหมด (91)
ขายคอนโดหรูติดหาด ซายร์ วงศ์อมาตย์ (อาคาร A) ห้องสตูดิโอ วิวทะเลเต็มตา

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 10+
39 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿141,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:25
Zire Wongamat 2 Bedrooms for Sale

Zire Wongamat 2 Bedrooms for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
99 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿149,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Zire Wongamat Condo for Sale – Luxury Beachfront Living

Zire Wongamat Condo for Sale – Luxury Beachfront Living

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
101 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿177,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Zire Wongamat Condo for Sale at Wongamat Beach

Zire Wongamat Condo for Sale at Wongamat Beach

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
50 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿133,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
Zire Wongamat Condo for Sale in Wongamat Pattaya

Zire Wongamat Condo for Sale in Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
77 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿145,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
คอนโด สตูดิโอ ที่ ซายร์ วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2774074)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
34.47 ตร.ม.
฿4,890,000
UPDATE !
(฿141,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขายด่วน!!! ซายร์วงศ์อมาตย์พัทยา ติดชายหาดพัทยานาเกลือ18 พร้อมเข้าอยู่

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49 ตร.ม.
฿5,480,000
UPDATE !
(฿111,837 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1889071

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1889071

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
63.17 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿140,890 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 33458

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 33458

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
39 ตร.ม.
฿6,631,579
UPDATE !
(฿170,040 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1858384

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1858384

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
49 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿112,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
2 Bedroom Condo for sale at Zire Wongamat 5694068

2 Bedroom Condo for sale at Zire Wongamat 5694068

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
101 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿177,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 85018

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 85018

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
76.96 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿136,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 164038

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 164038

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48.9 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿95,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1940163

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1940163

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿122,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1749878

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1749878

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
76 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿151,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 5629246

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 5629246

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
38.54 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿168,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1069080

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 1069080

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
76 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿144,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 12317

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 12317

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 48
103.78 ตร.ม.
฿14,944,320
UPDATE !
(฿144,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 6238581

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์ 6238581

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
99 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿161,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat34 ประกาศ
บ้าน ปลายหาด พัทยา
บ้าน ปลายหาด พัทยา

Baan Plai Haad Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat6 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat10 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower66 ประกาศ
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya96 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya94 ประกาศ
สกายบีช

Sky Beach

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Sky Beach5 ประกาศ
ขาย Sky Beach22 ประกาศ