รูป Grene Chaengwattana - รูปที่ 1/9
รูป Grene Chaengwattana - รูปที่ 2/9
รูป Grene Chaengwattana - รูปที่ 3/9
รูป Grene Chaengwattana - รูปที่ 4/9
รูป Grene Chaengwattana - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Grene Chaengwattana

กรีเน่ แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี5.0/5
11ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมพร้อมอยู่ สดชื่นจากธรรมชาติที่แทรกตัวอย่างกลมกลืน ลงตัวในทุกพื้นที่หรูหรา มีระดับ แต่เรียบง่าย ทันสมัยในสไตล์โมเดิร์น ภายใต้แนวคิด Young Executive Life Style ตั้งอยู่บนทำเลอันโดดเด่น และมีศักยภาพพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สามารถเดินทางสู่แหล่งบันเทิงและแหล่งชอปปิงโดยรอบได้สะดวกรวดเร็ว และคล่องตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Grene Chaengwattana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
376
- เมตร
2014
- บาท/ตร.ม.
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Supalai Loft Chaeng Watthana

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Seed Chaeng Watthana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Kensington Place

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Place

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Place

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Popular Condo

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Popular Condo

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Popular Condo

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Prop

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Prop

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Prop

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

CNP Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า CNP Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด CNP Condominium

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Resta Resort Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Resta Resort Condo

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Resta Resort Condo

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

RESTA PANO

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า RESTA PANO

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด RESTA PANO

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 6.6 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,466 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 2.7 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 6.3 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 670 เมตร

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,360 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,151 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,053 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 432 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,066 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 425 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,397 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 587 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 539 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 353 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,436 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,161 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 464 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,152 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 898 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,163 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 465 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 2.4 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,818 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 797 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 2,974 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,514 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 401 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.00 - 23.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

28/04/2564

คอนโด ย่านแจ้งวัฒนะ ใกล้ห้างสรรพสินค้า โลตัส , บิ๊กซี ใกล้ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ กำลังสร้างรถไฟฟ้าสายสีชมพู

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ G0538 🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G0538 🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G0648 🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G0648 🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 3711🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3711🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G8886🚨คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8886🚨คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 2135🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 2135🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 3489🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🚨

G 3489🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ 🚨

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 3533🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 3533🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ 🟢ER25908 🟢ให้เช่า / For Rent Grene Chaengwattana | 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ |💰 20,000 บาท/เดือน

🟢ER25908 🟢ให้เช่า / For Rent Grene Chaengwattana | 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ |💰 20,000 บาท/เดือน

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
62.25 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:54
รูปภาพ G 6461🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 6461🚨 คอนโดให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 น้ำ
ชั้น 14
21.76 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ #A124257 ✅ 6/11/68  ให้เช่า Grene Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124257 ✅ 6/11/68 ให้เช่า Grene Chaengwattana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  กรีเน่ แจ้งวัฒนะ    📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

ให้เช่าคอนโด กรีเน่ แจ้งวัฒนะ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2561)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4573 14/1/69 ให้เช่า Grene Chaengwattana  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4573 14/1/69 ให้เช่า Grene Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
59 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า กรีเน่ แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ ให้เช่า !! ด่วน คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ศูนย์ราชการ คอนโด กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Grene Chaengwattana

ให้เช่า !! ด่วน คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ศูนย์ราชการ คอนโด กรีเน่ แจ้งวัฒนะ Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น ึ7
59 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:39
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌กรีเน่ แจ้งวัฒนะ

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌กรีเน่ แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
58.42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ #R5206  ให้เช่าคอนโด Grene Chaengwattana

#R5206 ให้เช่าคอนโด Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
60 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2385💥110968🔥ให้เช่าคอนโด Grene Chaengwattana

#Z2385💥110968🔥ให้เช่าคอนโด Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2973💥 031168 🔥ให้เช่าคอนโด Grene Chaengwattana

#Z2973💥 031168 🔥ให้เช่าคอนโด Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
59 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2528 ให้เช่า Grene Chaengwattana

#R2528 ให้เช่า Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
62.25 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

A033380 Grene Chaengwattana

A033380 Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🔥 ห้องมุม 2 นอนใหญ่ ราคาเท่าห้อง 1 นอน 𝐆𝐫𝐞𝐧𝐞 𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐂𝐡𝐚𝐞𝐧𝐠 𝐖𝐚𝐭𝐭𝐚𝐧𝐚 อยู่เองก็โล่ง ลงทุนก็ปัง Yield เกือบ 8%‼️

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
58.05 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿51,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:01
ขายคอนโด กรีเน่ แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ เมืองทองธานี

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33 ตร.ม.
฿1,799,000
UPDATE !
(฿54,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
DL25120470 ขายคอนโด กรีเน่ แจ้งวัฒนะ (Grene Chaengwattana) ใกล้ BTS ศรีรัช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿56,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL25120642 ขายคอนโด กรีเน่ แจ้งวัฒนะ (Grene Chaengwattana) ใกล้ BTS ศรีรัช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿56,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขายคอนโด 2 ห้องนอน กรีเน่แจ้งวัฒนะ ใกล้ MRTเมืองทอง

ขายคอนโด 2 ห้องนอน กรีเน่แจ้งวัฒนะ ใกล้ MRTเมืองทอง

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿49,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 00:26
🏢 ขายคอนโด : Grene Chaengwattana (กรีเน่ แจ้งวัฒนะ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10361

🏢 ขายคอนโด : Grene Chaengwattana (กรีเน่ แจ้งวัฒนะ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10361

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32.07 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿58,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กรีเน่ แจ้งวัฒนะ ใน คลองเกลือ (ID 1584499)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ กรีเน่ แจ้งวัฒนะ ใน คลองเกลือ (ID 2204638)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32.07 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿58,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
🚨🔥 ลดหนัก + ฟรีค่าโอน! คอนโดแจ้งวัฒนะ ราคานี้หายาก! 🔥🚨

🚨🔥 ลดหนัก + ฟรีค่าโอน! คอนโดแจ้งวัฒนะ ราคานี้หายาก! 🔥🚨

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 156
33.1 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿54,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:42

S020001 Grene Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Kensington Place 1 ประกาศ
ขาย Kensington Place 7 ประกาศ
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

Popular Condo

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Popular Condo79 ประกาศ
ขาย Popular Condo20 ประกาศ
เดอะ พรอพ
เดอะ พรอพ

The Prop

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Prop1 ประกาศ
ขาย The Prop0 ประกาศ
ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม

CNP Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า CNP Condominium0 ประกาศ
ขาย CNP Condominium9 ประกาศ
เรสต้า รีสอร์ท คอนโด

Resta Resort Condo

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
ขาย Resta Resort Condo2 ประกาศ
เรสต้า พาโน

RESTA PANO

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
เช่า RESTA PANO1 ประกาศ
ขาย RESTA PANO0 ประกาศ