รูป The Seed Chaeng Watthana - รูปที่ 1/7
รูป The Seed Chaeng Watthana - รูปที่ 2/7
รูป The Seed Chaeng Watthana - รูปที่ 3/7
รูป The Seed Chaeng Watthana - รูปที่ 4/7
รูป The Seed Chaeng Watthana - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

The Seed Chaeng Watthana

เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี0.0/5
3ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

เดอะซี๊ด คอนโดที่ดีที่สุดริมถนนแจ้งวัฒนะ ที่พักอาศัยแนวคิดใหม่ สไตล์ EXOTIC CONDO ที่ชีวิตเมืองจะเป็นหนึ่งกับความร่มรื่น ให้อิสระคุณซี๊ดเต็มปอดตั้งแต่ Secret Garden Entrance แนวต้นไม้ใหญ่โอบล้อม จนถึงจุดจอดรถ หน้าลอบบี้กว้างและ เชื่อมต่อกับสวน ภายในแทรกตัวในความสดชื่นไม่มีสิ้นสุดกับ Infinity Edge Pool พร้อม Fitness ส่วนตัว

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Seed Chaeng Watthana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
210
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

The Key Chaeng Wattana

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Loft Chaeng Watthana

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Grene Chaengwattana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grene Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Grene Chaengwattana

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Popular Condo

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Popular Condo

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Popular Condo

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

CNP Condominium

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า CNP Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด CNP Condominium

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Atmoz Chaengwattana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Atmoz Chaengwattana

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Twin Tower

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Twin Tower

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Twin Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Origin Place Chaengwattana

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Origin Place Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Origin Place Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง

ห่างไป 7.5 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 7.1 กม.

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,477 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,033 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,183 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 549 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,372 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,077 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,409 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,448 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,174 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,176 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 455 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 779 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 332 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 3.3 กม.

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,839 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,002 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,559 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 34

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 34

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 41

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 41

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,668 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,075 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,017 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ Y123 ให้เช่าคอนโด The Seed Chaeng Watthana (เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ) พร้อมเฟอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่

Y123 ให้เช่าคอนโด The Seed Chaeng Watthana (เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ) พร้อมเฟอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ ✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ

✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ #S1517 ให้เช่า The Seed Chaengwattana

#S1517 ให้เช่า The Seed Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลมงกุฏวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Seed Chaeng Watthana (เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13189

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Seed Chaeng Watthana (เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13189

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่า The Seed แจ้งวัฒนะ 🏡 7,500 ปรับปรุงใหม่ พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส C551

ให้เช่า The Seed แจ้งวัฒนะ 🏡 7,500 ปรับปรุงใหม่ พร้อมอยู่‼️ #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส C551

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:15
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Seed Chaeng Watthana

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴The Seed Chaeng Watthana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องอัพเดต🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ

ห้องอัพเดต🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ THE SEED CHAENG WATTANA  28 ตรม

ให้ เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด แจ้งวัฒนะ THE SEED CHAENG WATTANA 28 ตรม

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ 🦋RB23600 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23600 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23600 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23600 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB23600 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23600 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57

ประกาศขายในโครงการ (3)

#b4854 24/4/69  ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4854 24/4/69 ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿51,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
คอนโดมิเนียม 30.78 ตร.ม. เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด นนทบุรี 1.3M

ปากเกร็ด นนทบุรี
30.78 ตร.ม.
฿1,709,000
UPDATE !
(฿55,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
DL26020392 ขายคอนโด เดอะ ซี๊ด แจ้งวัฒนะ (The Seed Chaeng Watthana) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿60,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง The Seed Chaeng Watthana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Grene Chaengwattana10 ประกาศ
ป๊อปปูล่า คอนโด เมืองทองธานี

Popular Condo

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Popular Condo78 ประกาศ
ขาย Popular Condo20 ประกาศ
ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม

CNP Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า CNP Condominium0 ประกาศ
ขาย CNP Condominium9 ประกาศ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ
แอทโมซ แจ้งวัฒนะ

Atmoz Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Atmoz Chaengwattana21 ประกาศ
ทวิน ทาวเวอร์

Twin Tower

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Twin Tower6 ประกาศ
ขาย Twin Tower2 ประกาศ