รูป The Key Chaeng Wattana - รูปที่ 1/20
รูป The Key Chaeng Wattana - รูปที่ 2/20
รูป The Key Chaeng Wattana - รูปที่ 3/20
รูป The Key Chaeng Wattana - รูปที่ 4/20
รูป The Key Chaeng Wattana - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

The Key Chaeng Wattana

เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี5.0/5
57ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า

พบความสมบูรณ์แบบของคอนโด ติด ถนนแจ้งวัฒนะ ให้ชีวิตสบาย ยิ่งกว่าเดิม ใกล้ทางด่วน และเซ็นทรัล พรั่งพร้อมความร่มรื่นของธรรมชาติ ด้วย Green Area ประมาณ 3,000 ตร.ม. ท่ามกลางความโปร่งสบายในพื้นที่ มากถึง 6 ไร่ เพียง 988 ยูนิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 57 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Key Chaeng Wattana

ชื่ออื่นๆ

  • The Key แจ้งวัฒนะ
  • The Key Chaengwattana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
988
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
2
21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6952ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Chaengwattana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Chaengwattana

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Supalai City Resort Chaeng Watthana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Loft Chaeng Watthana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Seed Chaeng Watthana

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Chaeng Watthana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Astro Chaeng Wattana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Astro Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Astro Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Summer Garden

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Summer Garden

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Summer Garden

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Proud III Chaengwattana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Proud III Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Proud III Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Addera Chaengwattana

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Addera Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Addera Chaengwattana

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Proud X2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Proud X2

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Proud X2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

CNP Condominium

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า CNP Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด CNP Condominium

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

มหาวิทยาลัยศิลปากร เมืองทองธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,478 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 610 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 6.9 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,720 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,182 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 549 ประกาศ

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,035 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.2 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,373 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 648 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,078 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,410 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,175 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 454 ประกาศ

อาคารจัสมิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 780 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 332 ประกาศ

ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ (ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา)

ห่างไป 3.8 กม.

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,177 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 455 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,838 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,004 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,555 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 37

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 37

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,667 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,073 ประกาศ

รพ.มงกุฎวัฒนะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.มงกุฎวัฒนะ

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

รพ.เวิลด์เมดิคอล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,019 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 422 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 38.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

05/02/2564

คอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ THE KEY CHAENGWATTANA สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ 2. โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ 3. Impact เมืองทองธานี 4. เทสโก้ โลตัส 5. บิ๊กซี 6. สปอร์ตซิตี้ 7. มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ (ระบบเกลือ) – ฟิตเนส – รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card – ร้านค้า – ร้านอาหาร – ร้านซัก อบ รีด – สวนหย่อม – Wifi Internet บริเวณ Lobby (และพื้นที่ส่วนกลางทั้งหมด) จุดเด่นของโครงการ -Prime Location ติดถนนใหญ่แจ้งวัฒนะ ใกล้ทางด่วน และเซ็นทรัล – Green Area ประมาณ 3,000 ตร.ม. พร้อมความร่มรื่นของธรรมชาติท่ามกลางความโปร่งสบายในพื้นที่ที่มีมากถึง 6 ไร่ เพียง 988 ยูนิต – Innovative Design ทุกยูนิตโปร่งสบายด้วยดีไซน์ห้องหน้ากว้างถึง 6.5 เมตร – จัดระบบ Ventilation ให้ทุก 4 ยูนิต เปิดช่องโล่งพิเศษให้ลมหมุนเวียนและแสงธรรมชาติผ่าน ฃ่วยประหยัดไฟแสงสว่างในส่วนกลางคืนและกลางวัน – Unit Customized สามารถ Combine ห้อง 1 Bedrrom เป็น 2 Bedrrom ได้

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ #b4834 10/4/69 ให้เช่า The Key Chaengwattana  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4834 10/4/69 ให้เช่า The Key Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4835 10/4/69 ให้เช่า The Key Chaengwattana  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4835 10/4/69 ให้เช่า The Key Chaengwattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
64 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ G3501🚨คอนโดให้เช่า เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G3501🚨คอนโดให้เช่า เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:50
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ  บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-116060 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-116060 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
41 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ  บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-80774 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-80774 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
61 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ  บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-78654 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ บางตลาด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-78654 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
64 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 64 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
64 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ  1ห้องนอน ชั้น8  อาคารA  ใกล้ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ให้เช่า เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ 1ห้องนอน ชั้น8 อาคารA ใกล้ เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าเดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ ตึกB ชั้น12 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่าเดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ ตึกB ชั้น12 เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:10
รูปภาพ ✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌  เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ

✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌 เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ #S1672 ให้เช่า The Key Cheangwattana  เดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น21 ขนาด41ตรม ตึกA

#S1672 ให้เช่า The Key Cheangwattana เดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น21 ขนาด41ตรม ตึกA

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
41 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4751  ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

#R4751 ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
64.66 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3993💥 060169 🔥ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

#Z3993💥 060169 🔥ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3477💥 061268🔥ให้เช่าคอนโด  The Key Cheangwattana

#Z3477💥 061268🔥ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3690💥 161268 🔥ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

#Z3690💥 161268 🔥ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34.95 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z283 ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

#Z283 ให้เช่าคอนโด The Key Cheangwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า  เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ  36 Sq.m.  12 Floor, building B   10,000

ให้เช่า เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ 36 Sq.m. 12 Floor, building B 10,000

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:39
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ ใน บางตลาด (ID 2576993)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31.34 ตร.ม.
฿100,000,000
UPDATE !
(฿3,190,810 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35.55 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.55 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿45,007 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿51,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿52,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿55,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿54,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿55,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿64,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
📌 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿64,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
📌 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿54,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร B ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
32 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿55,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,750,000
NEW !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
Palm170326  🌿 ขายด่วน เดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ ห้องสไตล์มินิมอล รีโนเวทใหม่ วิวสวย ใกล้รถไฟฟ้า

Palm170326 🌿 ขายด่วน เดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ ห้องสไตล์มินิมอล รีโนเวทใหม่ วิวสวย ใกล้รถไฟฟ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35.56 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿53,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
POUND220925  The key แจ้งวัฒนะ

POUND220925 The key แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31.34 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,221 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:29
ขาย เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ เลขที่ 9/969-970 (บิ้วแต่งห้องใหม่ทั้งหมด)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
68.02 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿80,859 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
Call : 063-963-0333 Owner Post ขายห้องรีโนเวทแต่งใหม่ ได้ทุกอย่างตามภาพ คอนโด เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ ยินดีรับเอเจ้นท์

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
31.34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿57,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
💥SL-6360💥ขายด่วน ราคาดี โครงการ เดอะ คีย์ แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @primahome

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32.3 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿61,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
เดอะคีย์ แจ้งวัฒนะ ห้องโล่ง วิวโล่ง ใกล้รถไฟฟ้า ส่วนกลางจัดเต็ม The Key_Do713

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32.46 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿55,145 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09

ปากเกร็ด นนทบุรี
ขาย Astro Chaeng Wattana17 ประกาศ
ซัมเมอร์ การ์เด้น

Summer Garden

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Summer Garden16 ประกาศ
ขาย Summer Garden3 ประกาศ
พราว 3 แจ้งวัฒนะ

พราว เอ็กซ์ทู

Proud X2

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Proud X222 ประกาศ
ขาย Proud X24 ประกาศ
ซีเอ็นพี คอนโดมิเนียม

CNP Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า CNP Condominium0 ประกาศ
ขาย CNP Condominium11 ประกาศ