รูป H2 Glo - รูปที่ 1/11
รูป H2 Glo - รูปที่ 2/11
รูป H2 Glo - รูปที่ 3/11
รูป H2 Glo - รูปที่ 4/11
รูป H2 Glo - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

H2 Glo

เอช ทู โกล์วบางเขน กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

H2 Glo
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
79
2.4 เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

H2 Stone

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Stone

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Stone

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างไป 20.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Premio Fresco

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Fresco

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Fresco

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

H2 Glass and Chrome

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Glass and Chrome

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glass and Chrome

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Steel

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Steel

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Steel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Wood

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Wood

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Wood

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 METAL

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 METAL

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด H2 METAL

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Your Condo Ramintra 21

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Mahasap Tower Condominium

ห่างไป 18.3 กม.

คอนโดให้เช่า Mahasap Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Mahasap Tower Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกริก

ห่างไป 10.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,761 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 741 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 7.7 กม.

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 10.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 1,921 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 868 ประกาศ

รร.สายอักษร

ห่างไป 15.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายอักษร

มีประกาศให้เช่า 798 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายอักษร

มีประกาศขาย 458 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 16.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,705 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 859 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างออกไป 310 เมตร

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,017 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,648 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 391 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 10.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,715 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 731 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 391 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,452 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 21.8 กม.

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 9.4 กม.

รามอินทรา 19

ห่างไป 21 กม.

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 19

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 19

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามอินทรา 21

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 21

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 926 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 556 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,482 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.12 - 22.55 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ #S2714 ให้เช่า H2 Glo Ramintra

#S2714 ให้เช่า H2 Glo Ramintra

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอช ทู โกล์ว MRT-ลาดปลาเค้า อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-117437 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอช ทู โกล์ว MRT-ลาดปลาเค้า อนุสาวรีย์ เขต บางเขน กรุงเทพ CX-117437 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ AS1959 ให้เช่าคอนโด H2 Glo รามอินทรา 21 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1959 ให้เช่าคอนโด H2 Glo รามอินทรา 21 ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด H2 GLO  รามอินทรา 21 ห้องสวย พร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโด H2 GLO รามอินทรา 21 ห้องสวย พร้อมอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:59
รูปภาพ เช่า เอช ทู โกล์ว เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า

เช่า เอช ทู โกล์ว เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ ห้องสวย ครัวแยก เป็นส่วนตัวสุดๆ! ✨ H2 GLO รามอินทรา 21 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า เพียง 100 เมตร 🚉

ห้องสวย ครัวแยก เป็นส่วนตัวสุดๆ! ✨ H2 GLO รามอินทรา 21 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า เพียง 100 เมตร 🚉

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.9 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨เอช ทู โกล์ว

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨เอช ทู โกล์ว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿9,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ G8875🚨คอนโดให้เช่า เอช ทู โกล์ว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8875🚨คอนโดให้เช่า เอช ทู โกล์ว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🦋RB23930 ให้เช่าถูกมาก📢H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23930 ให้เช่าถูกมาก📢H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ H2 Glo ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

H2 Glo ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:39
รูปภาพ 🔮RB23384 ให้เช่าถูกมาก👍เอช ทู โกล์ว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23384 ให้เช่าถูกมาก👍เอช ทู โกล์ว✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔮RB23930 ให้เช่าถูกมาก👍H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23930 ให้เช่าถูกมาก👍H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🎃RB23384 ให้เช่าถูกมาก🎈เอช ทู โกล์ว✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB23384 ให้เช่าถูกมาก🎈เอช ทู โกล์ว✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🤝🏻RB23930 ให้เช่าถูกมาก👍H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23930 ให้เช่าถูกมาก👍H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด H2 Glo (เอช ทู โกล์ว) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C5915

ให้เช่าคอนโด H2 Glo (เอช ทู โกล์ว) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C5915

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:15

ประกาศขายในโครงการ (5)

🏢 ขายคอนโด : H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12352

🏢 ขายคอนโด : H2 Glo (เอช ทู โกล์ว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12352

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11191

🏢 ขายคอนโด : H2 Glo (เอช ทู โกล์ว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11191

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿85,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
#SC11725​​ 📌 ขาย | 🟦🟨 เอช ทู โกล์ว🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿77,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
SC0481💛ขายโครงการ เอช ทู โกล์ว 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.91 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿77,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ขาย⭐H2 GLO Condo⭐คอนโดรามอินทรา 21⭐30 ตร.ม.⭐ติด BTS ลาดปลาเค้า⭐แต่งใหม่ทั้งห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,690,000
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 01:42

โครงการใกล้เคียง H2 Glo

เอชทู สโตน
เอชทู สโตน

H2 Stone

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Stone20 ประกาศ
ขาย H2 Stone10 ประกาศ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พรีมิโอ เฟรสโก
พรีมิโอ เฟรสโก

Premio Fresco

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Fresco8 ประกาศ
ขาย Premio Fresco16 ประกาศ
เอชทู กลาส และ โครม
เอชทู กลาส และ โครม

H2 Glass and Chrome

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เอช ทู สตีล

H2 Steel

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Steel4 ประกาศ
ขาย H2 Steel0 ประกาศ
เอชทู วูด

H2 Wood

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Wood3 ประกาศ
ขาย H2 Wood0 ประกาศ
เอช ทู เมทัล

H2 METAL

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 METAL1 ประกาศ
ขาย H2 METAL2 ประกาศ
ยัวร์ คอนโด รามอินทรา 21

Your Condo Ramintra 21