รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao - รูปที่ 1/8
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao - รูปที่ 2/8
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao - รูปที่ 3/8
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao - รูปที่ 4/8
รูป Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้าบางเขน กรุงเทพมหานคร4.7/5
6ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า Lumpini Condotown Ramintra-Ladplakhao หรือ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า เฟส 1 พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียมอาคารสูง 8 ชั้น 4 อาคาร เป็นห้องชุดพักอาศัย 1,039 ยูนิต ร้านค้าการพาณิชย์ 4 ยูนิต โครงการใกล้รถไฟฟ้า เเละห้างสรรพสินค้า บนทำเลสวย เดินทางสะดวก ตั้งอยู่ ติดถนนลาดปลาเค้า แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร ออกถนนรามอินทราเพียง 3 นาที - ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีลาดปลาเค้า และสถานีรามอินทรา กม.3 - ใกล้ศูนย์การค้าเซ็นทรัล รามอินทรา, ฟู้ดแลนด์ รามอินทรา, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา - ใกล้มหาวิทยาลัยเกริก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Condo Town รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
  • LPN Condo Town รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
  • LPN คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
1039
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
4
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

H2 Stone

ห่างไป 21 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Stone

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Stone

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ห่างไป 6.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Premio Fresco

ห่างไป 21.1 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Fresco

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Fresco

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

H2 Glo

ห่างไป 20.9 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Glo

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

H2 Steel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Steel

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Steel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 METAL

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 METAL

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด H2 METAL

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

H2 Wood

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Wood

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Wood

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Glass and Chrome

ห่างไป 20.9 กม.

คอนโดให้เช่า H2 Glass and Chrome

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glass and Chrome

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Your Condo Ramintra 21

ห่างไป 20.4 กม.

คอนโดให้เช่า Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกริก

ห่างไป 14.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,763 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 741 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 12.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 1,921 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 868 ประกาศ

วิทยาลัยเทคโนโลยีไทยบริหารธุรกิจ

ห่างไป 6.2 กม.

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,703 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 859 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 13.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 20.9 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 14.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 15 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,649 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 18.9 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 392 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 14.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,717 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 731 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 18.9 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 392 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,187 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 973 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,454 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 6.9 กม.

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 13.6 กม.

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 925 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,075 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 461 ประกาศ

ลาดปลาเค้า 78

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดปลาเค้า 78

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดปลาเค้า 78

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 17.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,484 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

28/04/2564

คอนโดเงียบสงบไม่วุ่นวาย ใกล้ๆคอนโดมีร้านอาหารอร่อยมากมาย ใกล้ห้าง เดอะแจ๊ส

(5)
NJ property

NJ property

13/02/2564

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – ลาดปลาเค้า คอนโดราคาประหยัดทำเลดี เดินทางสะดวก ต้นถนนลาดปลาเค้า ห่างจากถนนรามอินทรา เพียง 100 เมตร ติดกับห้างเดอะแจ๊ส ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู (แคราย – มีนบุรี) และเซ็นทรัล รามอินทรา

(4)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

สัมผัสกับชุมชนน่าอยู่ คอนโดราคาประหยัด บนทำเลสวย เดินทางสะดวก ต้นถนนลาดปลาเค้า ห่างจากถนนรามอินทรา เพียง 100 เมตร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า1 พร้อมอยู่ วิวสวน ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า1 พร้อมอยู่ วิวสวน ( Line : @condo999 )

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:15
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า พร้อมอยู่ ติด The Jas รามอินทรา ( Line : @condo999 )

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า พร้อมอยู่ ติด The Jas รามอินทรา ( Line : @condo999 )

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:15
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 1 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 1 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 1 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า 1 มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22.91 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 5205💚 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา  ลาดปลาเค้า 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 5205💚 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา ลาดปลาเค้า 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 4879💚 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – ลาดปลาเค้า 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 4879💚 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา – ลาดปลาเค้า 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 4362💚 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา  ลาดปลาเค้า Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4362💚 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา ลาดปลาเค้า Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินี ลาดปลาเค้า

ให้เช่าคอนโดลุมพินี ลาดปลาเค้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿5,800/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:28
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.5 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ  ลุมพินีคอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า

ลุมพินีคอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.1 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:11
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด คอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.11 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ 🔴RK21204🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RK21204🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 💛🧡 ✅แอดไลน์ @119dgdea (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา  ลาดปลาเค้า / ขนาด 22.5  / ชั้น 3 / ตึก A2  FP0275

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา ลาดปลาเค้า / ขนาด 22.5 / ชั้น 3 / ตึก A2 FP0275

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 01/09/2565 14:00

ประกาศขายในโครงการ (6)

A033832 Lumpini Condo Town Ramindra - Lat Pla Khao

A033832 Lumpini Condo Town Ramindra - Lat Pla Khao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.33 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿57,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
P-30022 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า Lumpini Condo Town Ramindra - Latplakhao Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,230,000
UPDATE !
(฿55,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:40
P-99442 คอนโดฯ 1 ห้องนอน ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า วิวสวนสวย ราคาดี 1.34 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,340,000
UPDATE !
(฿58,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:40
ขายคอนโด 2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ 45.08 ตรม. ห้อง Combine ลุมพินีคอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า 2 ชั้น 5 ตึก A ใกล้ BTS ลาดปลาเค้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
45.08 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿39,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:58
AR 1067 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า

AR 1067 : ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-ลาดปลาเค้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.75 ตร.ม.
฿1,113,500
UPDATE !
(฿41,626 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
✅ S-LPRL114 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPRL114 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿48,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

เอชทู สโตน
เอชทู สโตน

H2 Stone

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Stone20 ประกาศ
ขาย H2 Stone10 ประกาศ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Fresco8 ประกาศ
ขาย Premio Fresco16 ประกาศ
เอช ทู โกล์ว
เอช ทู โกล์ว

H2 Glo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Glo15 ประกาศ
ขาย H2 Glo5 ประกาศ
เอช ทู สตีล

H2 Steel

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Steel4 ประกาศ
ขาย H2 Steel0 ประกาศ
เอช ทู เมทัล

H2 METAL

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 METAL1 ประกาศ
ขาย H2 METAL2 ประกาศ
เอชทู วูด

H2 Wood

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Wood3 ประกาศ
ขาย H2 Wood0 ประกาศ
เอชทู กลาส และ โครม
เอชทู กลาส และ โครม

H2 Glass and Chrome

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ยัวร์ คอนโด รามอินทรา 21

Your Condo Ramintra 21