รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 1/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 2/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 3/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 4/13
รูป Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่บางเขน กรุงเทพมหานคร3.5/5
24ยูนิตขาย
20ยูนิตเช่า

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ LUMPINI CONDOTOWN RAMINDRA - LAKSI พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 8 ชั้น 7 อาคาร เป็นห้องชุดพักอาศัย 2,700 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ ถนนรามอินทรา แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร โครงการอยู่ในพื้นที่เดียวกันกับลุมพินี เพลส รามอินทรา-หลักสี่ และ ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา หลักสี่ - ใกล้ BTS วัดพระศรีมหาธาตุ ซึ่งเป็นจุดเชื่อมต่อรถไฟฟ้าสายสีชมพู แคราย-มีนบุรี - ใกล้ศูนย์การค้าเซ็นทรัล รามอินทรา - ใกล้โรงพยาบาลเซ็นทรัลเยนเนอรัล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 20 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2700
2008
- บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6525ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างไป 6.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramintra - Laksi

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Modiz Station

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างไป 15 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Lumpini Place Raminthra - Laksi

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Raminthra - Laksi

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 14.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

ห่างไป 14.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park Terminal @Phahonyothin 59

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 465 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 266 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,441 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,056 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,763 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 741 ประกาศ

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 13.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 1,921 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 868 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 18.5 กม.

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 14.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 22.2 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 15.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 15.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,650 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 392 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

ตลาดยิ่งเจริญ

ห่างไป 15.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,311 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 444 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 9.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,187 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 973 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,715 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 731 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 21.2 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 392 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 265 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,454 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 17.4 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,370 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 510 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างไป 14.7 กม.

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 528 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 275 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,510 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,736 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 925 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

ถนนลาดปลาเค้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศให้เช่า 1,072 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดปลาเค้า

มีประกาศขาย 461 ประกาศ

รพ.เอสวายเอช

ห่างไป 20.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เอสวายเอช

มีประกาศให้เช่า 1,112 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เอสวายเอช

มีประกาศขาย 330 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 18.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,482 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 11.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,268 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 25.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.5/5(2 รีวิวโครงการ)
Easy Condo Home

Easy Condo Home

12/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้เซ็นทรัลรามอินทรา เดินออกประตูหลังถึงเซ็นทรัลได้เลย หาอาหารทานสะดวก ทุกเย็นจะมีตลาดขายอาหารด้านหลังโครงการ ร้านค้ามากมาย ภายในโครงการ มีร้านสะดวกซื้อ นิติดี รปภ. ดี บรรยากาศโดยรอบดี มีสวนไว้ออกกำลังกายและสนามเด็กเล่น

(3)
ND_property1

ND_property1

05/02/2564

เดินทางง่าย ไกล้ เซเว่น

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ ✅ LTN348 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LTN348 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.24 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ LTN252 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LTN252 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ (v51)ให้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาว รามอินทรา  📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy

(v51)ให้เช่า คอนโด ลุมพินี ทาว รามอินทรา 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿5,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4605 2/2/69  ให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra-Laksi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4605 2/2/69 ให้เช่า Lumpini Condo Town Ramintra-Laksi📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี รามอินทรา-หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.55 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ 📣📣ด่วนให้เช่า‼️ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ (Lumpini Condo Town) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

📣📣ด่วนให้เช่า‼️ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ (Lumpini Condo Town) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:17
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ 🔮RB17876 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB17876 ให้เช่าถูกมาก👍ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:59
รูปภาพ G 4321🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 4321🚨 คอนโดให้เช่า ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🦋RB23067 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23067 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎃RB22263 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22263 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

ให้เช่าคอนโดลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿6,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:20
รูปภาพ ให้เช่าลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทราหลักสี่ ติดห้าง Central รามอินทรา รถไฟฟ้าสีชมพู  ท่านใดสนใจ กรุณาติดต่อ คุณ M 089-8904915

ให้เช่าลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทราหลักสี่ ติดห้าง Central รามอินทรา รถไฟฟ้าสีชมพู ท่านใดสนใจ กรุณาติดต่อ คุณ M 089-8904915

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.3 ตร.ม.
฿6,200/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 10:07
รูปภาพ ให้เช่า LPN Condotown รามอินทราหลักสี่ ข้าง Central 1 นอน 29 ตรม แต่งครบพร้อมอยู่

ให้เช่า LPN Condotown รามอินทราหลักสี่ ข้าง Central 1 นอน 29 ตรม แต่งครบพร้อมอยู่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 05:16
รูปภาพ ว่างสิ้นเดือน|ลุมพินี คอนโดทาวน์  รามอินทรา-หลักสี่ ติดBTS รามอินทรา 3|Central รามอินทรา

ว่างสิ้นเดือน|ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ติดBTS รามอินทรา 3|Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 02:08
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่🎉ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

ว่างพร้อมอยู่🎉ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/03/2569 13:35
รูปภาพ 🦋RB17876 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่ 👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB17876 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่ 👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/08/2568 06:48
รูปภาพ 💠ปล่อยเช่า คอนโด Low Rise ลุมพินี ทาวน์ หลักสี่-รามอินทรา, 1 นอนกั้น 🚝 รถไฟฟ้าสีชมพู สถานีรามอินทรา 3 อยู่หน้าโครงการ, เฟอร์ครบ

💠ปล่อยเช่า คอนโด Low Rise ลุมพินี ทาวน์ หลักสี่-รามอินทรา, 1 นอนกั้น 🚝 รถไฟฟ้าสีชมพู สถานีรามอินทรา 3 อยู่หน้าโครงการ, เฟอร์ครบ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/07/2568 02:04

ประกาศขายในโครงการ (24)

ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ อาคาร D2 ชั้น 1 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿51,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
A010152 Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

A010152 Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 2
25.26 ตร.ม.
฿1,150,000
NEW !
(฿45,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033590 LUMPINI CONDOTOWN RAMINDRA - LAKSI

A033590 LUMPINI CONDOTOWN RAMINDRA - LAKSI

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ อาคาร D2 ชั้น 1 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿51,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ อาคาร D2 ชั้น 1 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿51,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13143

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi (ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - หลักสี่) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13143

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿59,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ อาคาร D2 ชั้น 1 สตูดิโอ ขนาด 25 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลรามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿51,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:00
ขายคอนโด ลุมพินีทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:53
🏡 ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา–หลักสี่ แต่งครบ รีโนวเวทใหม่ทั้งห้อง พร้อมอยู่ทันที ขนาด 26 ตร.ม.

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,590,000
NEW !
(฿61,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:57
ขายคอนโด ล้านต้นๆ  LUMPINI CONDOTOWN รามอินทรา-หลักสี่ ห้องเปล่าแต่งสวย ใกล้ Central รามอินทรา

ขายคอนโด ล้านต้นๆ LUMPINI CONDOTOWN รามอินทรา-หลักสี่ ห้องเปล่าแต่งสวย ใกล้ Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿43,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:56
ขายห้องสวย ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รามอินทรา-หลักสี่ ใกล้ Central รามอินทรา

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿59,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:56
✅ S-LTN373 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN373 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.54 ตร.ม.
฿1,340,000
UPDATE !
(฿46,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN379 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN379 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.5 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿52,281 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN372 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN372 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35.15 ตร.ม.
฿1,640,000
UPDATE !
(฿46,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN384 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN384 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.5 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿51,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN103 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿55,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN237  ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN237 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.3 ตร.ม.
฿1,230,000
UPDATE !
(฿48,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN374 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN374 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.54 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿43,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LTN347  ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LTN347 ✅ Line : @p2nproperty

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
25 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿48,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Condo Town Ramintra - Laksi

รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่
ลุมพินี วิลล์ รามอินทรา - หลักสี่

Lumpini Ville Ramintra - Laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
โมดิซ สเตชั่น
โมดิซ สเตชั่น

Modiz Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 15 ประกาศ
ขาย Modiz Station 5 ประกาศ

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 32 ประกาศ
ขาย Regent Home 31 ประกาศ
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59
ริชพาร์ค เทอมินอล @พหลโยธิน 59

Rich Park Terminal @Phahonyothin 59