รูป H2 Stone - รูปที่ 1/21
รูป H2 Stone - รูปที่ 2/21
รูป H2 Stone - รูปที่ 3/21
รูป H2 Stone - รูปที่ 4/21
รูป H2 Stone - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

H2 Stone

เอชทู สโตน บางเขน กรุงเทพมหานคร4.5/5
10ยูนิตขาย
20ยูนิตเช่า

ด้วยประสบการณ์ของผู้บริหารในกลุ่มบริษัท เอสเตท คิว จำกัดในเครือบริษัทไพร์ซ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัดผู้ทำโครงการ โมดิส ลาดพร้าว 18 มาแล้ว จึงพัฒนาต่อยอดมาเป็นโครงการ H2 โดยยังคง Concept Modern Condo และแต่งแต้มสีสันให้มีลูกเล่นมากขึ้น โดยหยิบเอา Material ต่างๆมาเป็นตัวชูโรงแบบ Loft Style

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 20 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

H2 Stone
คอนโดมิเนียม
บางเขน กรุงเทพมหานคร
308
2.45 เมตร
2015
45 บาท/ตร.ม.
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

ห่างไป 21 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

ห่างไป 20.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao 2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Premio Fresco

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Fresco

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Fresco

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

H2 Glo

ห่างออกไป 50 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Glo

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glo

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

H2 Glass and Chrome

ห่างออกไป 50 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Glass and Chrome

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Glass and Chrome

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Steel

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Steel

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Steel

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 Wood

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 Wood

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด H2 Wood

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

H2 METAL

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า H2 METAL

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด H2 METAL

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Your Condo Ramintra 21

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Your Condo Ramintra 21

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Mahasap Tower Condominium

ห่างไป 18.3 กม.

คอนโดให้เช่า Mahasap Tower Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Mahasap Tower Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกริก

ห่างไป 10.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,763 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 741 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 7.8 กม.

ม.ราชภัฏพระนคร

ห่างไป 10.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศให้เช่า 1,923 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏพระนคร

มีประกาศขาย 868 ประกาศ

รร.สายอักษร

ห่างไป 15.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายอักษร

มีประกาศให้เช่า 797 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายอักษร

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 16.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,704 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างออกไป 260 เมตร

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,019 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,270 ประกาศ

บิ๊กซี ดอนเมือง

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,650 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดอนเมือง

มีประกาศขาย 654 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 389 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ รามอินทรา

มีประกาศขาย 264 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 10.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,717 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 731 ประกาศ

เพลินนารีมอลล์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เพลินนารีมอลล์

มีประกาศให้เช่า 389 ประกาศ

ประกาศขาย เพลินนารีมอลล์

มีประกาศขาย 264 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,454 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 21.8 กม.

การประปานครหลวง บางเขน

ห่างไป 9.5 กม.

รามอินทรา 19

ห่างไป 21.1 กม.

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 19

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 19

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามอินทรา 21

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามอินทรา 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามอินทรา 21

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนรามอินทรา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 925 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามอินทรา

มีประกาศขาย 555 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,482 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 21.87 - 37.29 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
GoodAgent

GoodAgent

13/02/2564

ใกล้ตลาดสดรามอินทรา กม.2 ส่วนกลางพอใช้ มีที่จอดรถใต้อาคาร อยู่ในร่ม ไม่ตกแดด

(4)
pangpang

pangpang

08/02/2564

H2 รามอินทรา 21 ถูกออกแบบภายใต้ แนวคิด New Modern Loft ที่เน้นความทันสมัย และสะดวกสบาย ทั้ง Location ที่ใกล้รถไฟฟ้า เพียง 130 เมตร และการออกแบบสถาปัตยกรรมภายนอกที่โดดเด่น เพื่อตอบสนองโจทย์การใช้ชีวิตของคนรุ่นใหม่ โดยเน้นที่การใช้ Space ที่คุ้มค่า

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (20)

รูปภาพ เช่าคอนโด H2 Stone/เอชทู สโตน (C6812012)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด H2 Stone/เอชทู สโตน (C6812012) ID Line : @condo44

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด H2 Stone/เอชทู สโตน (C6812012)ID Line : @condo44

เช่าคอนโด H2 Stone/เอชทู สโตน (C6812012)ID Line : @condo44

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 00
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ #R1411 ให้เช่า   H2 Steel Condo

#R1411 ให้เช่า H2 Steel Condo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z919 ให้เช่า H2 Stone Condo Raminta

#Z919 ให้เช่า H2 Stone Condo Raminta

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.44 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ G 1443🚨คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 1443🚨คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2561)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
รูปภาพ G4123🚨คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G4123🚨คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:35
รูปภาพ G1415🚨คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G1415🚨คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:35
รูปภาพ G 2129💚 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 2129💚 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 3516🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3516🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 3712🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21  Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3712🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ ห้เช่า เอชทู สโตน คอนโด รามอินทรา21 H2 Ramindra 21 เฟอร์ไฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า กั้นแยกห้องครัว ห้องมุม กว้าง  มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ 18 มิย

ห้เช่า เอชทู สโตน คอนโด รามอินทรา21 H2 Ramindra 21 เฟอร์ไฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า กั้นแยกห้องครัว ห้องมุม กว้าง มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ 18 มิย

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 01:24
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด H2 รามอินทรา 21 พร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลรามอินทรา 2BED ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด H2 รามอินทรา 21 พร้อมอยู่ ใกล้เซ็นทรัลรามอินทรา 2BED ( Line : @condo999 )

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด H2 รามอินทรา 21 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด H2 รามอินทรา 21 พร้อมอยู่ + เครื่องซักผ้า (LINE : @hubcondo)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:59
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เอชทู รามอินทรา 21

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เอชทู รามอินทรา 21

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿7,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ G 2968🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 2968🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21 Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 1237🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21ห้องสวย Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 1237🚨 คอนโดให้เช่า เอชทู รามอินทรา 21ห้องสวย Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2561)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🦋RB23739 ให้เช่าถูกมาก📢เอชทู สโตน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23739 ให้เช่าถูกมาก📢เอชทู สโตน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.6 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23739 ให้เช่าถูกมาก👍เอชทู สโตน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23739 ให้เช่าถูกมาก👍เอชทู สโตน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.6 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายเอชทู สโตน  รามอินทรา21  H2 stone Ramindra 21 .ให้เฟอร์ไฟฟ้าครบ ติดวอลเปเปอร์ใหม่  สวย กว้าง สถาสนีลาดปลาเค้า

ขายเอชทู สโตน รามอินทรา21 H2 stone Ramindra 21 .ให้เฟอร์ไฟฟ้าครบ ติดวอลเปเปอร์ใหม่ สวย กว้าง สถาสนีลาดปลาเค้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
(18873) H2 Condominium

(18873) H2 Condominium

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.61 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿63,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033656 H2 Condominium

A033656 H2 Condominium

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.61 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿63,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขายคอนโด H2 Stone  แต่งสวย พื้นที่ 31.21 ตรม. ชั้น 3 ราคา 2.5 ล้านบาท

ขายคอนโด H2 Stone แต่งสวย พื้นที่ 31.21 ตรม. ชั้น 3 ราคา 2.5 ล้านบาท

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.21 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿80,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
ขายคอนโด H2 Stone รามอินทรา 21 ใกล้ MRT ลาดปลาเค้า พร้อมผู้เช่า รับรายได้ทันที

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.7 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿67,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:02
SC0411💛ขายโครงการ เอชทู รามอินทรา 21 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿85,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอชทู รามอินทรา 21 ใน อนุสาวรีย์ (ID 2648926)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿3,082,500
UPDATE !
(฿68,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอชทู รามอินทรา 21 ใน อนุสาวรีย์ (ID 2731410)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23.7 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿69,620 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 19:25

A010022 H2 Condominium

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.86 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿69,052 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

โครงการใกล้เคียง H2 Stone

ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า
ลุมพินี คอนโดทาวน์ รามอินทรา - ลาดปลาเค้า

Lumpini Condo Town Raminthra - Latplakhao

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พรีมิโอ เฟรสโก
พรีมิโอ เฟรสโก

Premio Fresco

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Fresco8 ประกาศ
ขาย Premio Fresco16 ประกาศ
เอช ทู โกล์ว
เอช ทู โกล์ว

H2 Glo

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Glo15 ประกาศ
ขาย H2 Glo5 ประกาศ
เอชทู กลาส และ โครม
เอชทู กลาส และ โครม

H2 Glass and Chrome

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เอช ทู สตีล

H2 Steel

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Steel4 ประกาศ
ขาย H2 Steel0 ประกาศ
เอชทู วูด

H2 Wood

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 Wood3 ประกาศ
ขาย H2 Wood0 ประกาศ
เอช ทู เมทัล

H2 METAL

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า H2 METAL1 ประกาศ
ขาย H2 METAL2 ประกาศ
ยัวร์ คอนโด รามอินทรา 21

Your Condo Ramintra 21