รูป HAMPTON SRIRACHA - รูปที่ 1/12
รูป HAMPTON SRIRACHA - รูปที่ 2/12
รูป HAMPTON SRIRACHA - รูปที่ 3/12
รูป HAMPTON SRIRACHA - รูปที่ 4/12
รูป HAMPTON SRIRACHA - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

HAMPTON SRIRACHA

แฮมป์ตัน ศรีราชาศรีราชา ชลบุรี0.0/5
18ยูนิตขาย
30ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 30 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

HAMPTON SRIRACHA
คอนโดมิเนียม
ศรีราชา ชลบุรี
468
- เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
26
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8723ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ladda Condo View

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Ladda Condo View

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Condo View

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Ladda Plus Sriracha

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ladda Plus Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Plus Sriracha

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Marina Bay Front Sriracha

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Marina Bay Front Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Marina Bay Front Sriracha

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

The Sky Condo Sriracha

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Sky Condo Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด The Sky Condo Sriracha

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Sri Racha Condo View

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Sri Racha Condo View

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Racha Condo View

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Plus Sriracha

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Plus Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Plus Sriracha

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Sri Racha Place

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Sri Racha Place

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Racha Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lamtong Condo

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lamtong Condo

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lamtong Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Ladda Place Condo Sriracha

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ladda Place Condo Sriracha

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Ladda Place Condo Sriracha

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sriracha Bay View Condominium

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Sriracha Bay View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Sriracha Bay View Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.อัสสัมชัญศรีราชา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,223 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญศรีราชา

มีประกาศขาย 384 ประกาศ

รร.ศรีราชา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีราชา

มีประกาศขาย 416 ประกาศ

รร.ดาราสมุทร

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ดาราสมุทร

มีประกาศให้เช่า 1,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ดาราสมุทร

มีประกาศขาย 416 ประกาศ

รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์ปอลคอนแวนต์

มีประกาศขาย 782 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา

ห่างไป 8.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,638 ประกาศ

โรบินสัน ศรีราชา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,387 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ศรีราชา

มีประกาศขาย 416 ประกาศ

เซ็นทรัล ศรีราชา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 965 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ศรีราชา

มีประกาศขาย 295 ประกาศ

ศรีราชา ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,830 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีราชา ชลบุรี

มีประกาศขาย 879 ประกาศ

นิคมปิ่นทอง

ห่างไป 11.2 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมปิ่นทอง

มีประกาศให้เช่า 1,688 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมปิ่นทอง

มีประกาศขาย 785 ประกาศ

รพ.พญาไท ศรีราชา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท ศรีราชา

มีประกาศให้เช่า 1,342 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท ศรีราชา

มีประกาศขาย 416 ประกาศ

รพ.สมเด็จพระบรมราชเทวี ณ ศรีราชา

ห่างไป 3.2 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.30 - 31.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164452)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164452)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
45 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164454)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164454)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
57 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164444)

คอนโด สตูดิโอ ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164444)

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
25 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164449)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164449)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
32 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ UK01-017ให้เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ศรีราชาคอนโดเปิดใหม่ 1 ห้องStudio ชั้น 15-20 **มีหลายห้องทักสอบถามได้เลย 28 ตร.ม. **Free WiFi**ราคา 19,000 บาท

UK01-017ให้เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ศรีราชาคอนโดเปิดใหม่ 1 ห้องStudio ชั้น 15-20 **มีหลายห้องทักสอบถามได้เลย 28 ตร.ม. **Free WiFi**ราคา 19,000 บาท

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:05
รูปภาพ UK01-086ให้เช่าคอนโด Hampton Sriracha คอนโดแห่งใหม่ บนทำเลผืนสุดท้ายกลางเมืองศรีราช_ 1 Bedroom ขนาด 32 ตร.ม.

UK01-086ให้เช่าคอนโด Hampton Sriracha คอนโดแห่งใหม่ บนทำเลผืนสุดท้ายกลางเมืองศรีราช_ 1 Bedroom ขนาด 32 ตร.ม.

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16-23
32 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:35
รูปภาพ ✅รับสัญญาระยะสั้น 𝐅𝐫𝐞𝐞 𝐰𝐢𝐟𝐢 ᯤ แฮมป์ตัน ศรีราชา Two Bedroom ห้องสวย แต่งครบ ✅

✅รับสัญญาระยะสั้น 𝐅𝐫𝐞𝐞 𝐰𝐢𝐟𝐢 ᯤ แฮมป์ตัน ศรีราชา Two Bedroom ห้องสวย แต่งครบ ✅

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-14
45 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ ✅แฮมป์ตัน ศรีราชา One Bedroom Plus  32 ตร.ม. ห้องสวย แต่งครบ (รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน )

✅แฮมป์ตัน ศรีราชา One Bedroom Plus 32 ตร.ม. ห้องสวย แต่งครบ (รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน )

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-14
32 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ ✅ แฮมป์ตัน ศรีราชา Studio and Bathtub ห้องสวย แต่งครบ (รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน)

✅ แฮมป์ตัน ศรีราชา Studio and Bathtub ห้องสวย แต่งครบ (รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน)

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6-14
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ ✅แฮมป์ตัน ศรีราชา One Bedroom 30 ตร.ม. ห้องสวย แต่งครบ Free Wi-Fi✅(รับสัญญาขั้นต่ำ  1 เดือน)

✅แฮมป์ตัน ศรีราชา One Bedroom 30 ตร.ม. ห้องสวย แต่งครบ Free Wi-Fi✅(รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-14
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ ✅ให้เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ศรีราชา  1 Bedroom Plus Executive  37  ตร.ม. 𝙁𝙍𝙀𝙀 𝙒𝙞𝙛𝙞 ห้องสวย แต่งครบ  ✅(รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน)

✅ให้เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ศรีราชา 1 Bedroom Plus Executive 37 ตร.ม. 𝙁𝙍𝙀𝙀 𝙒𝙞𝙛𝙞 ห้องสวย แต่งครบ ✅(รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-14
37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ ✅รับสัญญาระยะสั้น ให้เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ศรีราชา 2 Bedroom 𝙁𝙍𝙀𝙀 𝙒𝙞𝙛𝙞  ห้องสวย แต่งครบ ✅

✅รับสัญญาระยะสั้น ให้เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ศรีราชา 2 Bedroom 𝙁𝙍𝙀𝙀 𝙒𝙞𝙛𝙞 ห้องสวย แต่งครบ ✅

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-14
57 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ 🔥 ให้เช่าคอนโดแฮมป์ตัน ศรีราชา Studio room ห้องสวย แต่งครบ ✅รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน

🔥 ให้เช่าคอนโดแฮมป์ตัน ศรีราชา Studio room ห้องสวย แต่งครบ ✅รับสัญญาขั้นต่ำ 1 เดือน

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6-14
25 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:40
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164451)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164451)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164447)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1164447)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
30 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ UK01-035 Hampton Sriracha คอนโดใหม่แต่งครบ ชั้น 19 วิวสวย 1 ห้องนอน รีบจองก่อนห้องสวยจะหลุดมือครับ!

UK01-035 Hampton Sriracha คอนโดใหม่แต่งครบ ชั้น 19 วิวสวย 1 ห้องนอน รีบจองก่อนห้องสวยจะหลุดมือครับ!

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:35
รูปภาพ UK01-048ให้เช่าHampton Sriracha คอนโดใหม่ล่าสุด คอนโดหรูใจกลางศรีราชา ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่  1 ห้องนอน 32 ตร.ม. | ราคา 23,000 บาท/เดือน | Free WiFi

UK01-048ให้เช่าHampton Sriracha คอนโดใหม่ล่าสุด คอนโดหรูใจกลางศรีราชา ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ 1 ห้องนอน 32 ตร.ม. | ราคา 23,000 บาท/เดือน | Free WiFi

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-18
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:35
รูปภาพ UK01-231 ให้เช่าHampton Sriracha คอนโดใหม่ล่าสุดกลางเมือง พร้อมเข้าอยู่ 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ชั้น 8-18 | ราคา 20,000 บาท/เดือน | Free WiFi

UK01-231 ให้เช่าHampton Sriracha คอนโดใหม่ล่าสุดกลางเมือง พร้อมเข้าอยู่ 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ชั้น 8-18 | ราคา 20,000 บาท/เดือน | Free WiFi

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8-18
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:05
รูปภาพ UK01-236 ให้เช่า Hampton Sriracha คอนโดหรู ใจกลางศรีราชา ( 1 BedStudio ขนาด 28 ตร.ม. Bathtub ) **ราคา 19,000 บาท** | Free WiFi

UK01-236 ให้เช่า Hampton Sriracha คอนโดหรู ใจกลางศรีราชา ( 1 BedStudio ขนาด 28 ตร.ม. Bathtub ) **ราคา 19,000 บาท** | Free WiFi

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-20
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

เจ้าของขายเอง Hampton Sriracha 2BR ชั้น 22 วิวทะเล พร้อมผู้เช่า Yield 5.4% ฿8.39M

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
58.6 ตร.ม.
฿8,390,000
NEW !
(฿143,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
1 Bed 1 Bath 32.92 SQ.M Hampton Sriracha

1 Bed 1 Bath 32.92 SQ.M Hampton Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.9 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿139,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 58.66 SQ.M Hampton Sriracha

2 Bed 2 Bath 58.66 SQ.M Hampton Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
58.6 ตร.ม.
฿8,390,000
UPDATE !
(฿143,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 33.08 SQ.M Hampton Sriracha

1 Bed 1 Bath 33.08 SQ.M Hampton Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿139,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 25.89 SQ.M Hampton Sriracha

1 Bed 1 Bath 25.89 SQ.M Hampton Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.8 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿141,473 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 25.9 SQ.M Hampton Sriracha

1 Bed 1 Bath 25.9 SQ.M Hampton Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
25.9 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿150,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายด่วน คอนโดแฮมป์ตัน ศรีราชา ชั้นสูง วิวสวย ทำเลดี การเดินทางสะดวก

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
33 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:19
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1552953)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33.12 ตร.ม.
฿5,460,000
UPDATE !
(฿164,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1552955)

ศรีราชา ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
46.06 ตร.ม.
฿7,530,000
UPDATE !
(฿163,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1552951)

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
25.9 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿175,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
📍 ห้องหลุดดาวน์ Hampton Sriracha ทำเลทองศรีราชา 💼 ราคาดีที่สุด ติดสุขุมวิท ใกล้นิคม เริ่ม 2.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
25 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿119,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:58
🔥 ราคาดีที่สุด Hampton Sriracha คอนโดวิวทะเลชั้นสูง ใจกลางศรีราชา  ห้องหลุดโอน เหลือ 2.99 ล้าน พร้อมอยู่ทันที

🔥 ราคาดีที่สุด Hampton Sriracha คอนโดวิวทะเลชั้นสูง ใจกลางศรีราชา ห้องหลุดโอน เหลือ 2.99 ล้าน พร้อมอยู่ทันที

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
25 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿119,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:58
🏖️ ห้องหลุดดาวน์ Hampton Sriracha Luxury Condo ศรีราชา  วิวทะเล + ส่วนกลางจัดเต็ม เริ่ม 2.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่

🏖️ ห้องหลุดดาวน์ Hampton Sriracha Luxury Condo ศรีราชา วิวทะเล + ส่วนกลางจัดเต็ม เริ่ม 2.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
25 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿119,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:58
💥 ห้องหลุดโอน Hampton Sriracha คอนโดหรูวิวทะเลใจกลางเมือง ราคาดีที่สุด ลด 300,000 เหลือ 2.99 ล้าน

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
25 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿119,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:58
 🔥Hampton Sriracha โปรแรง! คอนโดหรูวิวทะเล เริ่ม 2.99 ล้าน พร้อมเข้าอยู่

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
25 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿119,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:58
ขายคอนโดแฮมป์ตันศรีราชา 26 ตร.ม. พร้อมเฟอร์ เครื่องซักผ้า เตา ไมโครเวฟ

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿111,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 23:43
คอนโด สตูดิโอ ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1800554)

คอนโด สตูดิโอ ที่ แฮมป์ตัน ศรีราชา ใน ศรีราชา (ID 1800554)

ศรีราชา ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
21.6 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿148,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
🔥 ลงทุนคอนโดศรีราชา รับผลตอบแทนทันที 6% การันตีค่าเช่านาน 2 ปี 🔥

ศรีราชา ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26.02 ตร.ม.
฿3,290,000
(฿126,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 03:06

โครงการใกล้เคียง HAMPTON SRIRACHA

ลัดดา คอนโดวิว

Ladda Condo View

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Ladda Condo View42 ประกาศ
ขาย Ladda Condo View27 ประกาศ
ลัดดา พลัส ศรีราชา
ลัดดา พลัส ศรีราชา

Ladda Plus Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Ladda Plus Sriracha140 ประกาศ
ขาย Ladda Plus Sriracha24 ประกาศ

ศรีราชา ชลบุรี
ขาย Sri Racha Condo View18 ประกาศ
พลัส ศรีราชา
พลัส ศรีราชา

Plus Sriracha

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Plus Sriracha57 ประกาศ
ขาย Plus Sriracha17 ประกาศ

Sri Racha Place

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Sri Racha Place 12 ประกาศ
ขาย Sri Racha Place 3 ประกาศ

Lamtong Condo

ศรีราชา ชลบุรี
เช่า Lamtong Condo5 ประกาศ
ขาย Lamtong Condo0 ประกาศ