รูป Hampton Thonglor 10 - รูปที่ 1/10
รูป Hampton Thonglor 10 - รูปที่ 2/10
รูป Hampton Thonglor 10 - รูปที่ 3/10
รูป Hampton Thonglor 10 - รูปที่ 4/10
รูป Hampton Thonglor 10 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Hampton Thonglor 10

แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
37ยูนิตขาย
67ยูนิตเช่า

แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10 Hampton Thonglor 10 พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 30 ชั้น 73 ยูนิต คอนโด High Rise 30 ชั้น ตั้งอยู่บน ซอยทองหล่อ 10 สถาปัตยกรรมของตัวอาคารที่เป็นเอกลักษณ์ การจัดวางห้องพักมีความเป็นส่วนตัวสูงสุด เน้นการออกแบบพื้นที่ใช้สอยให้เกิดประโยชน์อย่างเต็มที่ ตกแต่งในสไตล์ Art Deco รวมถึงเป็นโครงการแรกที่ใช้ระบบ Detached Wall และ Private Lift และที่จอดรถใต้ดิน -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -Park Lane เอกมัย, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, เดอะเทิร์ดเพลซ -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School -รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 67 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hampton Thonglor 10

ชื่ออื่นๆ

  • Hampton Tong Lo 10
  • Hampton ทองหล่อ 10
  • แฮมป์ตัน เรสซิเด้นซ์ ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
73
- เมตร
2005
- บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3633ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 455 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 242 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 275 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,128 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,254 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,475 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,877 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,853 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,759 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,280 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,365 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,366 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,838 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,748 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,369 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,411 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,129 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,547 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,733 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,938 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,495 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,610 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,543 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,051 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 12,207 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,965 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,405 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,767 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,998 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,213 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,852 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,407 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 15,386 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,435 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,049 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,260 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,498 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,623 ประกาศ

ทองหล่อ 8

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 8

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 8

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 10

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 10

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 10

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,702 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,512 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,500 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,922 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,844 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,532 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,989 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,654 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (67)

ดูประกาศทั้งหมด (67)
รูปภาพ ให้เช่า Hampton ทองหล่อ10. 3นอน 164ตร.ม. เลี้ยงสัตว์ได้ Line id: @pfagent

ให้เช่า Hampton ทองหล่อ10. 3นอน 164ตร.ม. เลี้ยงสัตว์ได้ Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
164 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2334552)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2334552)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5+
232 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2439630)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2439630)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
232 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2422473)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2422473)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
232 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2725465)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2725465)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 15
232 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1890218)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1890218)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
100 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2472216)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2472216)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
232 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2773476)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2773476)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
232 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2511834)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2511834)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
235 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2427808)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2427808)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
232.37 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2036710)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2036710)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
164 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1908554)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1908554)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1
232 ตร.ม.
฿145,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ 🔥ราคาดี 50K🔥 - 2 นอน มีอ่าง ห้องใหญ่ 90 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ วิวดี ทำเลดี BTS ทองหล่อ ที่คอนโด Hampton Thonglor 10 / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดี 50K🔥 - 2 นอน มีอ่าง ห้องใหญ่ 90 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ วิวดี ทำเลดี BTS ทองหล่อ ที่คอนโด Hampton Thonglor 10 / ให้เช่าคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
90 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดหรู โครงการ Hamton ทองหล่อ10

ให้เช่าคอนโดหรู โครงการ Hamton ทองหล่อ10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
164 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:37
รูปภาพ Hampton thonglor pet friendly for rent

Hampton thonglor pet friendly for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
164 ตร.ม.
฿86,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:30
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873721)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2873721)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
164 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2822824)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2822824)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
232 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145052 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145052 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
87 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-10036 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แฮมป์ตัน ทองหล่อ 10 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-10036 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
232 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2057949)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20-26
165 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿175,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2147181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
90.15 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿160,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2155585)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น High Floor
164 ตร.ม.
฿30,000,000
UPDATE !
(฿182,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
164 ตร.ม.
฿30,000,000
NEW !
(฿182,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2471633)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
5 น้ำ
ชั้น 29-30
425.29 ตร.ม.
฿51,000,000
UPDATE !
(฿119,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:46
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2369442)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น <10
162 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿148,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2298090)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
90.15 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿166,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แกรนด์ แฮมป์ตัน ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292423)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
68.4 ตร.ม.
฿27,125,749
UPDATE !
(฿396,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ แฮมป์ตัน ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292415)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50.7 ตร.ม.
฿20,235,502
UPDATE !
(฿399,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2839854)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
6 นอน
5 น้ำ
ชั้น 25
425.29 ตร.ม.
฿79,000,000
UPDATE !
(฿185,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2742572)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
164 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿195,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2753854)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
90.15 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿165,280 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แกรนด์ แฮมป์ตัน ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292409)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
41.7 ตร.ม.
฿18,305,587
UPDATE !
(฿438,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2327170)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
232 ตร.ม.
฿46,400,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ แฮมป์ตัน ทองหล่อ10 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 889971)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
164 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿195,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
3 Bed 3 Bath 164 SQ.M Hampton Thonglor 10

3 Bed 3 Bath 164 SQ.M Hampton Thonglor 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
164 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿195,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 90.15 SQ.M Hampton Thonglor 10

2 Bed 2 Bath 90.15 SQ.M Hampton Thonglor 10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
90.1 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿166,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 68.4 Sq.m Grand Hampton Thonglor

2 Bedroom 2 Bathroom 68.4 Sq.m Grand Hampton Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
68.4 ตร.ม.
฿17,865,000
UPDATE !
(฿261,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 50.7 Sq.m Grand Hampton Thonglor

1 Bedroom 1 Bathroom 50.7 Sq.m Grand Hampton Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50.7 ตร.ม.
฿13,080,000
UPDATE !
(฿257,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hampton Thonglor 10

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai385 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai135 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 166 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 103 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix275 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 230 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42343 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor250 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor72 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor169 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ