รูป Hive Taksin - รูปที่ 1/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 2/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 3/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 4/15
รูป Hive Taksin - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Hive Taksin

ไฮฟ์ ตากสินคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
34ยูนิตขาย
93ยูนิตเช่า

เปิดรับความสุขครั้งใหม่กับคอนโดมิเนียมสูง 28 ชั้น บนทำเลใหม่ ใกล้สถานี BTS ที่ให้คุณเริ่มต้นชีวิตแสนสบายท่ามกลางสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 93 ห้อง และประกาศขาย 34 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hive Taksin

ชื่ออื่นๆ

  • Hive Thaksin
  • Hive ตากสิน
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
365
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,401 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 711 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,232 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 535 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,171 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,322 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,910 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,760 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,383 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,387 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,792 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,559 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,310 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,814 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,091 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,408 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,222 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,049 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,316 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,840 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,232 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,598 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,445 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,831 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,991 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,012 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,938 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,226 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,835 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 780 เมตร

เอเชียทีค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,581 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,137 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,902 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,236 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,791 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 735 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,555 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 793 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,934 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,203 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,829 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,678 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,222 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,170 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
รูปภาพ 67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San BangkokPREMIUM

67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:09
รูปภาพ ✅ HTS109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ HTS109 ✅ Line : @p2nproperty

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27287 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27287 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Hive Taksin BTS-วงเวียนใหญ่ กรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพ CX-02690 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Hive Taksin BTS-วงเวียนใหญ่ กรุงธนบุรี คลองต้นไทร คลองสาน กรุงเทพ CX-02690 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
76 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน ชั้นสูง BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-147598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ชั้นสูง BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-147598 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-136234 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-136234 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
67.3 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61404 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
66 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-153363 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-153363 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27330 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27330 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-120008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-120008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-88293 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-88293 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
96.74 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61444 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-61444 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
39.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27262 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27262 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
30.35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ ( UL2605183 ) Tel/Line 096-247-9369✨ ให้เช่า !! ไฮฟ์ ตากสิน, 2 ห้อนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตร.ม. ห้องสวย ห้องมุม !!!

( UL2605183 ) Tel/Line 096-247-9369✨ ให้เช่า !! ไฮฟ์ ตากสิน, 2 ห้อนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตร.ม. ห้องสวย ห้องมุม !!!

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:31
รูปภาพ ( UL2605132 ) Tel/Line 096-247-9369✨ ให้เช่า !! ไฮฟ์ ตากสิน, 2 ห้อนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตร.ม. ห้องสวย ห้องมุม !!!

( UL2605132 ) Tel/Line 096-247-9369✨ ให้เช่า !! ไฮฟ์ ตากสิน, 2 ห้อนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 68 ตร.ม. ห้องสวย ห้องมุม !!!

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
68 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:31
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 67  ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 67 ตรม ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:19
รูปภาพ เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

เช่า ไฮฟ์ ตากสิน 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ ICONSIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
67 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:19

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น .
67 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
ขายคอนโด  ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27332 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-27332 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
74.5 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿104,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
ขายคอนโด HIVE ตากสิน #1Bed พร้อมอยู่

ขายคอนโด HIVE ตากสิน #1Bed พร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿79,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:41
ขายด่วนflash sale ลดราคาขาดทุนเป็นล้าน hive taksin built in. 6290329

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
67 ตร.ม.
฿5,990,000
NEW !
(฿89,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 1385178

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 1385178

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
73 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿123,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ไฮฟ์ ตากสิน 1135572

ไฮฟ์ ตากสิน 1135572

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
49 ตร.ม.
฿5,430,000
UPDATE !
(฿110,816 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 6249788

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไฮฟ์ ตากสิน 6249788

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
67.3 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿111,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 728215)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
65.89 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿115,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2474290)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2736111)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿4,330,000
UPDATE !
(฿86,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮฟ์ ตากสิน ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2522355)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
P-140833 ต้องการขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน 18 Soi, Khlong Ton Sai, Khlong San, Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
39 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:02
1 Bed 1 Bath 40 Sqm Condo For Rent and Sale

1 Bed 1 Bath 40 Sqm Condo For Rent and Sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
40 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿112,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
P-133025 ต้องการขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน Soi, Khlong Ton Sai, Khlong San, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿77,551 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:40
ขายคอนโด Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) – ห้องมุม พื้นที่กว้าง ห้องสวย ติด BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
66.47 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿88,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:05
✨ ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ✨📍 ทำเล: วงเวียนใหญ่ HBH-ST-11

✨ ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ✨📍 ทำเล: วงเวียนใหญ่ HBH-ST-11

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
68 ตร.ม.
฿5,690,000
UPDATE !
(฿83,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
Hive Taksin  (ไฮฟ์ ตากสิน) - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-56

Hive Taksin (ไฮฟ์ ตากสิน) - 1 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-56

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
49.11 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿77,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:08
💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 28

💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 28

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
50 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09
💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24

💎ขาย ไฮฟ์ ตากสิน ห้องเปล่า วิวดี ชั้น 24

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
74 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿121,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hive Taksin

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri119 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn132 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn70 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn118 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort136 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort75 ประกาศ