รูป IDEO Verve Ratchaprarop - รูปที่ 1/19
รูป IDEO Verve Ratchaprarop - รูปที่ 2/19
รูป IDEO Verve Ratchaprarop - รูปที่ 3/19
รูป IDEO Verve Ratchaprarop - รูปที่ 4/19
รูป IDEO Verve Ratchaprarop - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

IDEO Verve Ratchaprarop

ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
57ยูนิตขาย
120ยูนิตเช่า

ด้วยแนวคิดการ Twist ที่บิดรูปทรงแบบเดิมๆ เพื่อให้เกิดมุมมองของดีไซน์ที่ทันสมัย ผนวกกับความพิถีพิถัน ในการเลือกใช้วัสดุในการตกแต่งที่เป็น Nano Technology ทำให้แตกต่างและลงตัวกับการใช้ชีวิตยุคใหม่ในทุกๆ ด้าน รวมถึง Location ใจกลางเมืองติด Airport Link จึงสะดวกรวดเร็วในการเดินทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 120 ห้อง และประกาศขาย 57 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Verve Ratchaprarop

ชื่ออื่นๆ

  • Ideo Verve ราชปรารภ
  • Ideo เวิร์ฟ ราชปรารภ
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
447
- เมตร
2011
35 บาท/ตร.ม.
1
34
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16413ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 912 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,056 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 311 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Rhythm Rangnam

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

ห่างออกไป 110 เมตร

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,218 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,732 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,676 ประกาศ

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,801 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,676 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.7 กม.

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 10,942 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,678 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,838 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,943 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,859 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,522 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 31,957 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,722 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,558 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,220 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,094 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,671 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,611 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,983 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,436 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,422 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,434 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,896 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,256 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,505 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,927 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,927 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 5,929 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,283 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,793 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,523 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,534 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,203 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,733 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,887 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,996 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,803 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,386 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 47.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดติด airport link ราชปรารภ ใกล้ประตูน้ำ

(5)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

ดีตรงที่ ติด Airport link ราชปรารภ แบบเดินข้ามถนนไป 20 ก้าวถึงบันไดรถไฟฟ้า สวยน่าอยู่ค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (120)

ดูประกาศทั้งหมด (120)
รูปภาพ A030887 Ideo Verve Ratchaprarop

A030887 Ideo Verve Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
72 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A034792 IDEO Verve Ratchaprarop

A034792 IDEO Verve Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ P-145496 — ให้เช่าคอนโดทำเลทองประตูน้ำติด Airport Link! Ideo Verve Ratchaprarop ราคา 18,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

P-145496 — ให้เช่าคอนโดทำเลทองประตูน้ำติด Airport Link! Ideo Verve Ratchaprarop ราคา 18,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
37 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:40
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ Indra Square

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 24 2 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
49 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Indra Square

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿17,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ Indra Square

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥Ideo verve ราชปรารภ

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥Ideo verve ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
57 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2896723)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2896723)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
52 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:19
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 37 SQ.M Ideo Verve Ratchaprarop

1 Bed 1 Bath 37 SQ.M Ideo Verve Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:09
รูปภาพ 🔥1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็มมาก วิวเมือง ห้องพร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS และ ARL พญาไท 200 ม. @  Ideo Verve Ratchaprarop

🔥1นอน ห้องกว้าง มีอ่างอาบน้ำ เฟอร์จัดเต็มมาก วิวเมือง ห้องพร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS และ ARL พญาไท 200 ม. @ Ideo Verve Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
37 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 59.00 ตรม ใกล้ Indra Square

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 19 2 ห้องนอน ขนาด 59.00 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
59 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ Indra Square

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:45
รูปภาพ Code: 26KJ438  ให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ438 ให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
59 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:33
รูปภาพ Code: 26KJ1029  ให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1029 ให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
37 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ Indra Square

🎉 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Indra Square

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ Indra Square

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿17,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (57)

ดูประกาศทั้งหมด (57)
A035781 IDEO Verve Ratchaprarop

A035781 IDEO Verve Ratchaprarop

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
72 ตร.ม.
฿7,400,000
NEW !
(฿102,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🚨Flash Sale! Ideo Verve Ratchaprarop ห้องหลุดจอง รีบคว้าเลย!

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
72 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿102,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:31
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1995914)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
72 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿111,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2692549)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
72 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
ขาย Ideo Verve Ratchaprarop อยู่ติด Airport Link Ratchaprarop ขายขาดทุนเลย

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
55 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
#SC12963​​​  📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
57 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿105,263 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2896814)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
52 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2851968)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
57 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿84,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2883248)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48.63 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿94,592 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1895594)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
57 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿108,772 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
57.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

57.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
57 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿108,772 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
34.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

34.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿123,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
69.3 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

69.3 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69.3 ตร.ม.
฿7,150,000
UPDATE !
(฿103,175 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
ideo verve ratchaprarop ขายพร้อมผู้เช่า รับ 13,000

ideo verve ratchaprarop ขายพร้อมผู้เช่า รับ 13,000

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
38 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿113,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
33.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

33.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
33 ตร.ม.
฿4,430,000
UPDATE !
(฿134,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 211834)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
38 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿118,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1002278)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
33.25 ตร.ม.
฿4,540,000
UPDATE !
(฿136,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1050242)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33.5 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿125,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 2019748)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
49.29 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿117,671 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Verve Ratchaprarop

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless912 ประกาศ
ขาย Life One Wireless219 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1056 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi324 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi119 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi104 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam202 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam114 ประกาศ