รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 1/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 2/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 3/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 4/49
รูป Kave Seed Kaset - รูปที่ 5/49
คอนโดมิเนียม

Kave Seed Kaset

เคฟ ซี้ด เกษตรจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
14ยูนิตขาย
104ยูนิตเช่า

Kave Seed Kaset 

แคมปัสคอนโดมิเนียมแห่งใหม่จาก AssetWise ทำเลดี ติดรถไฟฟ้า BTS ม.เกษตรศาสตร์มาพร้อมส่วนกลางจัดเต็มเพื่อคนรุ่นใหม่ รายล้อมด้วยแหล่งงาน ชุมชน และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เตรียมพบ เร็วๆนี้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 104 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kave Seed Kaset
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
600
2024
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3093ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,269 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 817 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,364 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,020 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,539 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,254 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,708 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,604 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 801 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.1 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,744 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,815 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,859 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,120 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 934 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,021 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,875 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,405 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,733 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 2,959 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,185 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,020 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 424 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.5 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,413 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,574 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.3 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.4 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,223 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,620 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,700 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,279 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,407 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 572 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,368 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 537 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,082 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 18,859 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,483 ประกาศ

พหลโยธิน 34

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 455 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 188 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,471 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,346 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,367 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
KSP REAL ESTATE

KSP REAL ESTATE

09/09/2567

ทำเลสุดปังชของกินเยอะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (104)

ดูประกาศทั้งหมด (104)
รูปภาพ #SC13443     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13443     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ #SC13758    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13758    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ Code: KJ10168  ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ10168 ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ2191  ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2191 ให้เช่า Kave Seed Kaset 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโด : Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร)  ห้องว่างพร้อมอยู่ครับ

ปล่อยเช่าคอนโด : Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) ห้องว่างพร้อมอยู่ครับ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:15
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-153988 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-153988 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-138138 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-138138 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-150305 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-150305 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-136256 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-136256 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-117577 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-117577 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.87 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-140312 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เคฟ ซีด เกษตร เสนานิคม เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-140312 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

ให้เช่าคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า  เคฟ ซี้ด เกษตร   🔴🔴

ให้เช่า เคฟ ซี้ด เกษตร 🔴🔴

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:22
รูปภาพ 🎈 #MT2604_143  🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣5️⃣ k.🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด  เคฟซี๊ดเกษตร

🎈 #MT2604_143 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣5️⃣ k.🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด เคฟซี๊ดเกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈#MT2605_142🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด  เคฟซี๊ดเกษตร

🎈#MT2605_142🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥#ใกล้BTSเสนานิคมคอนโด เคฟซี๊ดเกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.87 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม  ใกล้ ม.เกษตร

ให้เช่าคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
รูปภาพ เช่าคอนโด Kave Seed Kaset/เคฟ ซี้ด เกษตร (C6902013) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Kave Seed Kaset/เคฟ ซี้ด เกษตร (C6902013) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
รูปภาพ เช่าคอนโด Kave Seed Kaset/เคฟ ซี้ด เกษตร (C6809001)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Kave Seed Kaset/เคฟ ซี้ด เกษตร (C6809001) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.6 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

#SC12087​ ​​   📌  ขาย | 🟦🟨เคฟ ซี้ด เกษตร​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿3,038,500
UPDATE !
(฿105,503 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เคฟ ซี้ด เกษตร 6207335

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เคฟ ซี้ด เกษตร 6207335

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
🔥ขาย คอนโด Kave Seed Kaset เคฟ ซี้ด เกษตร   ใกล้รถไฟฟ้า BTS สองสถานี ✅  ห้องสวยวิวภายนอกไม่ร้อน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

🔥ขาย คอนโด Kave Seed Kaset เคฟ ซี้ด เกษตร ใกล้รถไฟฟ้า BTS สองสถานี ✅ ห้องสวยวิวภายนอกไม่ร้อน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
NEW !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🔺 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿107,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ใกล้ ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
DL26030215 ขายคอนโด เคฟ ซี้ด เกษตร (Kave Seed Kaset) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿102,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
🎓🎓ขาย Kave Seed Kaset วิวสระ 🔥คอนโดสุดฮิตของเด็กเกษตร ✅มีรถรับส่งถึงหน้ามหาลัย

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
28 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿117,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
🏢 ขายคอนโด : Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13054

🏢 ขายคอนโด : Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13054

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿117,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายคอนโด Kave Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) 🏢 รหัสทรัพย์ | MA-C7978

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿2,950,000
(฿102,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:15
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เคฟ ซี้ด เกษตร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2828213)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿3,160,000
UPDATE !
(฿121,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด KAVE Seed Kaset (เคฟ ซี้ด เกษตร) ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.65 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿115,183 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 08:25

โครงการใกล้เคียง Kave Seed Kaset

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset55 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset25 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset99 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset32 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto30 ประกาศ
ขาย Premio Quinto3 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro35 ประกาศ
ขาย Premio Vetro9 ประกาศ