รูป KAVE Town Space - รูปที่ 1/80
รูป KAVE Town Space - รูปที่ 2/80
รูป KAVE Town Space - รูปที่ 3/80
รูป KAVE Town Space - รูปที่ 4/80
รูป KAVE Town Space - รูปที่ 5/80
คอนโดมิเนียม

KAVE Town Space

เคฟ ทาวน์ สเปซคลองหลวง ปทุมธานี0.0/5
16ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

KAVE Town Space เป็นโครงการที่ออกแบบมาเพื่อนักศึกษา ม.กรุงเทพ ที่ต้องการการอยู่อาศัยให้มีความ Exclusive มากกว่าการอยู่หอทั่ว ๆ ไป ด้วยสภาพแวดล้อม, พื้นที่ส่วนกลาง รวมถึงความเป็น Community ทำให้โครงการนี้มีกระแสตอบรับที่ดีมาก ๆโดยโครงการตั้งอยู่บนทำเลที่สะดวกสบาย ซึ่งเป็นจุดที่มีหอพักอาศัยขึ้นอยู่เยอะมาก เพราะสามารถเดินเข้ามหาลัยได้ในระยะ 200 เมตรเท่านั้น นักศึกษาของ ม.กรุงเทพ น่าจะเล็งทำเลนี้รวมถึงโครงการนี้ด้วย เพราะนอกจากจะตื่นสายได้ อาหารการกินก็เพียบ Community Mall ก็มีให้ไปชอปปิงได้หน้าโครงการ และ ม.กรุงเทพ เองจะอยู่ใกล้กับห้างขนาดใหญ่มากมาย โดยเฉพาะตรง Future Park รังสิตคือมีห้างเกือบครบทุกแบรนด์ ในอนาคตจะมีโปรเจกต์ Central M และ Mega รังสิตผุดขึ้นมาอีก นอกจากนี้ยังอยู่ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดงสถานีคลองหนึ่ง วันไหนอยากไปเที่ยวสวย ๆ ในเมืองก็ไปได้ง่าย หรือถ้าจะไป Future Park ก็นั่งไปแค่ 1-2 สถานีเท่านั้น จึงทำให้โครงการนี้เป็นที่สนใจของนักลงทุนด้วยเช่นกันค่ะสิ่งอำนวยความสะดวก และระบบรักษาความปลอดภัย โครงการนี้มีความ Exclusive ในการอยอยู่อาศัย ก็เพราะว่ามีสิ่งอำนวยความสะดวกมาให้มากถึง 20 รายการเลยค่ะ โดยจุดเด่น ๆ เลยจะเป็น Court กลางโครงการ เป็นพื้นที่สวนขนาดใหญ่ที่มีการจัดแลนด์สเคปเอาไว้ให้อย่างสวยงามที่มีขนาดถึง 3 ไร่ หรือ 1 ใน 3 ของพื้นที่โครงการ มีทั้งสระว่ายน้ำที่ยาวถึง 30 เมตร ติดกับ Kave Pavilion เป็นได้ทั้ง Co-working Space และพื้นที่สำหรับสังสรรค์อีกฝั่งของสวนมี Amphitheater, Sunken Seat และ Library House ซึ่งเป็นเหมือนห้องสมุด+Nap Lab สำหรับคนที่ต้องการความเงียบ ด้านในอาคารมี Lobby ให้ทุกอาคาร ซึ่งก็จะมี Concept และการออกแบบที่แตกต่างกันไป มี The Gym รองรับการออกกำลังกายหนัก ๆ และ Sky Fitness แบบเน้นคาร์ดิโอและเวทเบา ๆนอกจากนี้ก็ยังมีสิ่งอำนวยความสะดวกอื่น ๆ อีกมากมาย เช่น Co-Working Space, Meeting Room สำหรับประชุมคุยโปรเจกต์, Studio รองรับ Cover Dance, Creative&Entertaining Lounge, Fun Space&VR Game เหมือน Game Room รวมไปถึง Vending Machine เพิ่มความสะดวกสบายใน Lobby และระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. ถือว่าดีมากสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Mingle Mall : 150 ม.
  • Imagine Village : 450 ม.
  • Mega Home : 550 ม.
  • Tesco Lotus คลองหลวง : 4.5 กม.
  • Makro คลองหลวง : 4.9 กม.
  • Cherry Mall : 6.5 กม.
  • บุญถาวร : 2.2 กม.
  • Future Park รังสิต : 12.3 กม.
  • Major รังสิต : 12.6 กม.
  • ตลาดรังสิต : 13.5 กม.
  • Zeer รังสิต : 16.3 กม.
  • ม.กรุงเทพ : 500 ม.
  • ม.รังสิต : 18.0 กม.
  • ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต : 6.0 กม.
  • รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ : 4.1 กม.
  • รพ.ภัทร-ธนบุรี : 5.9 กม.
  • รพ.เปาโล รังสิต : 13.6 กม.
  • รพ.ปทุมเวช : 14.6 กม.
  • รพ.แพทย์รังสิต : 15.9 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

KAVE Town Space
คอนโดมิเนียม
คลองหลวง ปทุมธานี
1073
2.4 เมตร
2020
47 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3283ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Park Rangsit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Kave Condo

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า Kave Condo

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Kave Condo

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Attitude BU

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Attitude BU

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Attitude BU

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Zoom Condo 49

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Zoom Condo 49

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Zoom Condo 49

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Be Condo Phaholyothin

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Be Condo Phaholyothin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Grand Modern Condo

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Grand Modern Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Modern Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Zoom condo 50

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Zoom condo 50

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Zoom condo 50

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Park Rangsit Phase 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

dcondo vivid Rangsit

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo vivid Rangsit

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo vivid Rangsit

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

dcondo hype rangsit

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo hype rangsit

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo hype rangsit

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

ห่างไป 4.1 กม.

ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ ศูนย์รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,000 ประกาศ

รร.ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม

ห่างไป 6 กม.

เมกาโฮม รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศให้เช่า 975 ประกาศ

ประกาศขาย เมกาโฮม รังสิต

มีประกาศขาย 381 ประกาศ

แม็คโคร คลองหลวง

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศให้เช่า 1,009 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร คลองหลวง

มีประกาศขาย 392 ประกาศ

ไทวัสดุ รังสิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศให้เช่า 754 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ รังสิต

มีประกาศขาย 320 ประกาศ

คลองหลวง ปทุมธานี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศให้เช่า 1,036 ประกาศ

ประกาศขาย คลองหลวง ปทุมธานี

มีประกาศขาย 420 ประกาศ

รังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รังสิต

มีประกาศให้เช่า 1,033 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต

มีประกาศขาย 448 ประกาศ

ถนนรังสิต-นครนายก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศให้เช่า 1,144 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรังสิต-นครนายก

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

รังสิต คลองหนึ่ง

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รังสิต คลองหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ธนบุรีบูรณา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศให้เช่า 467 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรีบูรณา

มีประกาศขาย 225 ประกาศ

รพ.ภัทร-ธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 977 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ภัทร-ธนบุรี

มีประกาศขาย 383 ประกาศ

รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ

ห่างไป 3.8 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55
Facility 56
Facility 57
Facility 58
Facility 59
Facility 60
Facility 61
Facility 62
Facility 63
Facility 64
Facility 65
Facility 66
Facility 67
Facility 68
Facility 69
Facility 70
Facility 71
Facility 72

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 23.77 - 38.43 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ #KaveTownSpace คอนโดติดมอกรุงเทพรังสิตเดินไปเรียนเองได้เลย

#KaveTownSpace คอนโดติดมอกรุงเทพรังสิตเดินไปเรียนเองได้เลย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.37 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:18
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2300  ให้เช่า KAVE Town Space ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2300 ให้เช่า KAVE Town Space ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24.37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ 🌈📣Kave Town Space I มินิมอลอบอุ่นใจ🫶🏻

🌈📣Kave Town Space I มินิมอลอบอุ่นใจ🫶🏻

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.3 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ Kave Town Space✨ | ห้องแต่งน่ารักสุด🏡

Kave Town Space✨ | ห้องแต่งน่ารักสุด🏡

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.4 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ ✨Kave Town Space | ห้องน่ารักหวานเย็น 🏡

✨Kave Town Space | ห้องน่ารักหวานเย็น 🏡

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ ✨Kave Town Space💖 ตึก B ชั้น 7 | วิวนอก กั้นโซนสวย

✨Kave Town Space💖 ตึก B ชั้น 7 | วิวนอก กั้นโซนสวย

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เคฟ ทาวน์ สเปซ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-117677 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เคฟ ทาวน์ สเปซ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-117677 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Kave Town Space 2 ห้องนอน 19,000฿💖  ✨ ตึก B ชั้น 2 ห้องมุม ✅️ พร้อมเข้าอยู่

🏡 ให้เช่า Kave Town Space 2 ห้องนอน 19,000฿💖 ✨ ตึก B ชั้น 2 ห้องมุม ✅️ พร้อมเข้าอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Kave Town Space 11,500฿💖  ✨ ตึก D ชั้น 1 วิวสระ ✅️ พร้อมเข้าอยู่

🏡 ให้เช่า Kave Town Space 11,500฿💖 ✨ ตึก D ชั้น 1 วิวสระ ✅️ พร้อมเข้าอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ 🏡 ให้เช่า Kave Town Space 💖  ✨ ตึก D ชั้น 8 ห้องมุม เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า ✅️ พร้อมเข้าอยู่

🏡 ให้เช่า Kave Town Space 💖 ✨ ตึก D ชั้น 8 ห้องมุม เจ้าของอยู่เอง ไม่เคยปล่อยเช่า ✅️ พร้อมเข้าอยู่

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
รูปภาพ G 5734🚨 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ รังสิต-ม.กรุงเทพ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 5734🚨 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ รังสิต-ม.กรุงเทพ Line❤️💜@condopremium💜❤️

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G 6247💛 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ สเปซ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 6247💛 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ สเปซ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G 6913🚨 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ สเปซ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 6913🚨 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ สเปซ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
27.29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G 6250🚨 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ สเปซ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 6250🚨 คอนโดให้เช่า เคฟ ทาวน์ สเปซ Line❤️💜@condopremium💜❤️

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.4 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ P987 ให้เช่าคอนโด Kave Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ) ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องซักผ้า

P987 ให้เช่าคอนโด Kave Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ) ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ มีเครื่องซักผ้า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ P. ให้เช่าKavetownspace bu ดีไซน์สวย ตกแต่งครบ ใกล้ม.กรุงเทพ🔥

P. ให้เช่าKavetownspace bu ดีไซน์สวย ตกแต่งครบ ใกล้ม.กรุงเทพ🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:06
รูปภาพ  P. kavetownspaceให้เช่า  คอนโดสไตล์โมเดิร์น ห้องสวย ราคาดี  ใกล้ม.กรุงเทพ🔥

P. kavetownspaceให้เช่า คอนโดสไตล์โมเดิร์น ห้องสวย ราคาดี ใกล้ม.กรุงเทพ🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:48
รูปภาพ ให้เช่า Kave town Space ข้างม.กรุงเทพ ตึก C ชั้น 7 ขนาด 29 ตร.ม วิวสวน สระ🩵ครัวแยก

ให้เช่า Kave town Space ข้างม.กรุงเทพ ตึก C ชั้น 7 ขนาด 29 ตร.ม วิวสวน สระ🩵ครัวแยก

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿15,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27
รูปภาพ 📣เปิดจองให้เช่า Kave Town Space ห้องใหญ่ 1 Bed Plus 38.5 ตร.ม. (1 ห้องนอน+ 1 ห้องทำงาน) วิวนอก  ตึก A ชั้น 6

📣เปิดจองให้เช่า Kave Town Space ห้องใหญ่ 1 Bed Plus 38.5 ตร.ม. (1 ห้องนอน+ 1 ห้องทำงาน) วิวนอก ตึก A ชั้น 6

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38.5 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

🚨 ถูกที่สุดในโครงการ! ขายด่วน Kave Town Space ใกล้ ม.กรุงเทพ| ห้องพร้อมลงทุน ผลตอบแทนดี

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿67,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:01
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  เคฟ ทาวน์ สเปซ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-136182 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด เคฟ ทาวน์ สเปซ คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี CX-136182 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿79,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
 2.3ล้าน NET 🏡 ขายด่วน 💖 KAVE TOWN SPACE ✨ ตึก C ชั้น 4 ห้องวิวใน พร้อมผู้เช่า

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.36 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿78,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
🏡 ขายด่วน 💖 KAVE​ TOWN SPACE✨ ตึก D ชั้น 6

🏡 ขายด่วน 💖 KAVE​ TOWN SPACE✨ ตึก D ชั้น 6

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿97,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
🏡 ขาย KAVE​ TOWN SPACE 💖 ✨ ตึก D ชั้น 8 ห้องมุมตึก  ✅️ เจ้าของอยู่เอง

🏡 ขาย KAVE​ TOWN SPACE 💖 ✨ ตึก D ชั้น 8 ห้องมุมตึก ✅️ เจ้าของอยู่เอง

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
🏡 ขายด่วน Kave Town Space 2.1M 💖 ✨ ตึก A ชั้น 5

🏡 ขายด่วน Kave Town Space 2.1M 💖 ✨ ตึก A ชั้น 5

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿84,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
🏡 ขายราคาดี Kave Town Space💖 ตึก D ชั้น 2 / มีคนเช่าตลอดทั้งปี พร้อมรับลูกบ้านต่อทันที

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿76,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
DL26011232 ขายคอนโด เคฟ ทาวน์ สเปซ (KAVE Town Space) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.42 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿90,480 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10090

🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10090

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿83,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10961

🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10961

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿95,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10962

🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10962

คลองหลวง ปทุมธานี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿98,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11964

🏢 ขายคอนโด : KAVE Town Space (เคฟ ทาวน์ สเปซ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11964

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.3 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿94,650 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
 ขาย Kave town Space  ข้างม.กรุงเทพ ตึก D ชั้น 2 ขนาด 24 sqm วิวนอก 🏖️🧜🏻‍♂️

ขาย Kave town Space ข้างม.กรุงเทพ ตึก D ชั้น 2 ขนาด 24 sqm วิวนอก 🏖️🧜🏻‍♂️

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿2,150,000
(฿89,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:03
📢ขาย Kave town Space ข้างม.กรุงเทพ ตึก B ชั้น 4 ขนาด 25 sqm

📢ขาย Kave town Space ข้างม.กรุงเทพ ตึก B ชั้น 4 ขนาด 25 sqm

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿2,250,000
(฿90,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:03
📢P. ขาย Kave Town Space | ใกล้ ม.กรุงเทพ(S-Kp24004)

📢P. ขาย Kave Town Space | ใกล้ ม.กรุงเทพ(S-Kp24004)

คลองหลวง ปทุมธานี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:01

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Kave Condo44 ประกาศ
ขาย Kave Condo14 ประกาศ
แอททิจูด บียู
แอททิจูด บียู

Attitude BU

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Attitude BU49 ประกาศ
ขาย Attitude BU9 ประกาศ
ซูม คอนโด 49

Zoom Condo 49

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Zoom Condo 499 ประกาศ
ขาย Zoom Condo 491 ประกาศ
บี คอนโด พหลโยธิน
บี คอนโด พหลโยธิน

Be Condo Phaholyothin

คลองหลวง ปทุมธานี

Grand Modern Condo

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย Grand Modern Condo0 ประกาศ
ซูม คอนโด 50

Zoom condo 50

คลองหลวง ปทุมธานี
เช่า Zoom condo 500 ประกาศ
ขาย Zoom condo 501 ประกาศ

Plum Condo Park Rangsit Phase 2

คลองหลวง ปทุมธานี
ดีคอนโด วิวิด รังสิต
ดีคอนโด วิวิด รังสิต

dcondo vivid Rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย dcondo vivid Rangsit90 ประกาศ
ดีคอนโด ไฮป์ รังสิต
ดีคอนโด ไฮป์ รังสิต

dcondo hype rangsit

คลองหลวง ปทุมธานี
ขาย dcondo hype rangsit1 ประกาศ