รูป Klass Siam - รูปที่ 1/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 2/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 3/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 4/10
รูป Klass Siam - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Klass Siam

คลาส สยามปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

คอนโดสไตล์โมเดิร์น คลาสสิก ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติ เพียง 120 เมตร ใกล้ศูนย์การค้ามาบุญครอง สยามพารากอน สยามเซ็นเตอร์ สยามดิสคัฟเวอรี่ สยามสแควร์ เพียง 300 เมตร ใกล้จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยในระยะทางที่เดินไปเรียนได้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Klass Siam
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
79
2017
80.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 231 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Noble Revent

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revent

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revent

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Pyne by Sansiri

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Pyne by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Pyne by Sansiri

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 371 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศขาย 131 ประกาศ

BTS สยาม

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,497 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 887 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,584 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,577 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,436 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,783 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,537 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,730 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,756 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,436 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,364 ประกาศ

รร.สายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,654 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,496 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,307 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,318 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 808 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,416 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,214 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,075 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,955 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,940 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,256 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,990 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,163 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,223 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,854 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,663 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,461 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,244 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,900 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,870 ประกาศ

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 370 เมตร

ท่าเรือบ้านครัวเหนือ

ห่างออกไป 280 เมตร

ท่าเรือสะพานเจริญผล

ห่างออกไป 910 เมตร

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,828 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 679 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,828 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,164 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,012 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,643 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,550 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,188 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,989 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,231 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,389 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 11,927 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,748 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,356 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,018 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 44 - 50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2108493)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2108493)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 404172)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 404172)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
78 ตร.ม.
฿42,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2339115)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2339115)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2887411)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2887411)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:38
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Klass Siam/คลาส สยาม (E6803075)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Klass Siam/คลาส สยาม (E6803075) ID Line : @condo101

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
69 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 10:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

📌 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

🔺 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

🚩 ให้เช่าคอนโด คลาส สยาม อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ สะพานหัวช้าง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2878698)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2878698)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2887784)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2887784)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2931356)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2931356)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 889731)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 889731)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2102782)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2102782)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2749246)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2749246)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 45 SQ.M KLASS Siam

1 Bed 1 Bath 45 SQ.M KLASS Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ Klass Siam【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโด 2 ห้องนอน ความเรียบหรูที่ลงตัวในทำเลทอง เดินเพียงไม่กี่นาทีถึง BTS ราชเทวี และสยาม🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Klass Siam【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโด 2 ห้องนอน ความเรียบหรูที่ลงตัวในทำเลทอง เดินเพียงไม่กี่นาทีถึง BTS ราชเทวี และสยาม🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-1X
66 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:03
รูปภาพ Klass Siam【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โทนสุภาพเรียบเนี้ยบ ดีไซน์ดูแพงแบบไม่ต้องพยายาม เหมาะกับคนเมืองที่ชอบความเป็นส่วนตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Klass Siam【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โทนสุภาพเรียบเนี้ยบ ดีไซน์ดูแพงแบบไม่ต้องพยายาม เหมาะกับคนเมืองที่ชอบความเป็นส่วนตัว🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:03
รูปภาพ Klass Siam【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสไตล์คลาสสิกโมเดิร์น ใกล้ทุกความสะดวกสบายของใจกลางเมือง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Klass Siam【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥คอนโดสไตล์คลาสสิกโมเดิร์น ใกล้ทุกความสะดวกสบายของใจกลางเมือง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

49 sqm 1 Bedroom Condo at KLASS Siam, Wang Mai Pathum WanPREMIUM

49 sqm 1 Bedroom Condo at KLASS Siam, Wang Mai Pathum Wan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.2 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿172,764 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2381218)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51.5 ตร.ม.
฿7,560,000
UPDATE !
(฿146,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2525193)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.27 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿172,519 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:21
1 Bed 1 Bath 44.10 Sqm Condo For Sale

1 Bed 1 Bath 44.10 Sqm Condo For Sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.1 ตร.ม.
฿8,450,000
UPDATE !
(฿191,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 73 SQ.M  KLASS Siam

2 Bedroom 2 Bathroom 73 SQ.M KLASS Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
73 ตร.ม.
฿13,510,000
UPDATE !
(฿185,068 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สยาม 1910840

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คลาส สยาม 1910840

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลาส สยาม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 809348)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿172,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
A035796 Klass Siam

A035796 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿8,500,000
NEW !
(฿170,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A035540 Klass Siam

A035540 Klass Siam

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
49.27 ตร.ม.
฿8,350,000
NEW !
(฿169,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
Klass Siam 🌟 ยูนิตพิเศษ  ห้องกว้าง 🛋️ ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

Klass Siam 🌟 ยูนิตพิเศษ ห้องกว้าง 🛋️ ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿165,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
✨ ขาย คลาส สยาม ✨  ราคา 7,190,000 บาท

✨ ขาย คลาส สยาม ✨ ราคา 7,190,000 บาท

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
44 ตร.ม.
฿7,190,000
UPDATE !
(฿163,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ Klass Siam | ห้อง Rare ทำเลพรีเมียม ในราคาที่เหนือความคาดหมาย ✔

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
69 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿181,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
✨ Living in the Center ✨ ขาย Klass Siam ทำเลทองใกล้ Siam Paragon และ Siam Square ใช้ชีวิตสะดวกที่สุดในกรุงเทพฯ 💯

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44 ตร.ม.
฿7,099,000
UPDATE !
(฿161,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
 คลาส สยาม ใช้ชีวิตสไตล์ Luxury บนทำเลศักยภาพ ใกล้ BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
69.43 ตร.ม.
฿13,400,000
(฿193,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:39

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi332 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi118 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi100 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai258 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi231 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi84 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai25 ประกาศ
โนเบิล รีเวนต์
โนเบิล รีเวนต์

Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revent153 ประกาศ
ขาย Noble Revent41 ประกาศ
ไพน์ บาย แสนสิริ
ไพน์ บาย แสนสิริ

Pyne by Sansiri

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Pyne by Sansiri92 ประกาศ
ขาย Pyne by Sansiri46 ประกาศ