รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 1/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 2/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 3/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 4/11
รูป Kraam Sukhumvit 26 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Kraam Sukhumvit 26

คราม สุขุมวิท 26คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

คราม สุขุมวิท 26 Kraam Sukhumvit 26 พัฒนาโดย บริษัท นายณ์ เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 29 ชั้น 128 ยูนิต คอนโด High Rise ระดับ Super Luxury ออกแบบภายใต้แนวความคิด Luxury Home-Like Condominiumออกแบบมาให้มีฟังก์ชันการใช้งานและประสิทธิภาพของบ้าน โดยดึงเอาแก่นแท้ของการอยู่อาศัยในครัวเรือนในย่านที่ได้รับการยกย่องอย่างสูงมานานหลายทศวรรษ KRAAM นำเสนอประสบการณ์การใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ คัดสรรมาเพื่อชีวิตครอบครัว และมอบสถานที่ที่เรียกว่าบ้านให้กับคนรุ่นอนาคต -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Miracle Mall, EmQuartier, Emporium, K Village, Siam Paragon, Terminal 21, โรบินสัน สุขุมวิท, Major Cineplex เอกมัย, Korean Town, Gateway เอกมัย, Central Embassy , Central World -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท -KiddyKare International School , The Apple Tree International School,รร.สายน้ำผึ้ง, ม.กรุงเทพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kraam Sukhumvit 26
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
128
3 เมตร
2019
100 บาท/ตร.ม.
1
29

โครงการนี้พัฒนาโดย

นายณ์ เอสเตท logo

นายณ์ เอสเตท

8โครงการ
125ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 594 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 448 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 594 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,949 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,919 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,934 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,951 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,306 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,509 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,703 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,329 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,521 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,027 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,439 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,057 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,641 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,902 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างออกไป 920 เมตร

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,432 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,529 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,587 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,261 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,343 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,509 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,703 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,970 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,292 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,820 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 945 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 340 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,965 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,947 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,144 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,905 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,702 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391573)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2391573)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
170 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633083)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2633083)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2462338)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2462338)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873492)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873492)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447993)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447993)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2443593)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2443593)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1445217)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1445217)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
105 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2469969)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2469969)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
111 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2365474)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2365474)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
160 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873549)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873549)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
106 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2450642)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2450642)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2205891)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2205891)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594035)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594035)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
110 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ #R356 ให้เช่า KRAAM Sukhumvit 26   คราม สุขุมวิท 26 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 61 ตรม. ชั้น 12

#R356 ให้เช่า KRAAM Sukhumvit 26 คราม สุขุมวิท 26 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 61 ตรม. ชั้น 12

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
61 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3963💥 050169 🔥ให้เช่าคอนโด KRAAM Sukhumvit 26

#Z3963💥 050169 🔥ให้เช่าคอนโด KRAAM Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
110 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า คราม สุขุมวิท 26 2 ห้องนอน ชั้น 12 ใกล้ EmQuartier

ให้เช่า คราม สุขุมวิท 26 2 ห้องนอน ชั้น 12 ใกล้ EmQuartier

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
105 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
รูปภาพ ให้เช่า คราม สุขุมวิท 26 2 ห้องนอน ชั้น 20 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

ให้เช่า คราม สุขุมวิท 26 2 ห้องนอน ชั้น 20 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Kraam. 3นอน 180ตร.ม.  Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Kraam. 3นอน 180ตร.ม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
180 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:13
รูปภาพ เช่าคอนโด  คราม สุขุมวิท 26 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-79173 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด คราม สุขุมวิท 26 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-79173 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
61 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ราคาดี ! 3 นอน ชั้นสูง 20+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 550 ม. ที่คอนโด Kraam Sukhumvit 26 / ขายคอนโด

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
177 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿336,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
✨🦄 ขายด่วน ราคาพิเศษสุด!!!! 🦄✨ KRAAM Sukhumvit 26 ห้องสวย เฟอร์ครบจบในที่เดียว โทร 096-2493698 (KRAAM0024)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿258,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 565561)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
111 ตร.ม.
฿35,900,000
UPDATE !
(฿323,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คราม สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1305342)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
110 ตร.ม.
฿34,000,000
UPDATE !
(฿309,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:52
A036464 Kraam Sukhumvit 26

A036464 Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿18,590,000
NEW !
(฿309,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A036535 Kraam Sukhumvit 26

A036535 Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
105 ตร.ม.
฿32,000,000
NEW !
(฿304,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

Kraam Sukhumvit 26 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
99.58 ตร.ม.
฿36,132,000
UPDATE !
(฿362,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

Kraam Sukhumvit 26 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60.49 ตร.ม.
฿19,462,960
UPDATE !
(฿321,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายคอนโด คราม สุขุมวิท 26  102 ตารางเมตร Tel.0999983897

ขายคอนโด คราม สุขุมวิท 26 102 ตารางเมตร Tel.0999983897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
102 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿328,431 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:43
LTHC5917 – Kraam Sukhumvit 26 FOR SALE 3 beds 3 baths size 177.53 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY65 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
1 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿65,000,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH3025 – Kraam Sukhumvit 26 FOR SALE 2 beds 2 baths size 105.7 Sq.M. Nearby BTS Phrom Phong station ONLY 31.9 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
105.7 ตร.ม.
฿31,900,000
UPDATE !
(฿301,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
Best Price! 3 Beds 177 sq.m. High Fl. 20+ Good Location Close to BTS Phrom Phong 550 m.-Kraam Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
177 ตร.ม.
฿59,500,000
UPDATE !
(฿336,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Kraam Sukhumvit 26

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24594 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix594 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36197 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place130 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine376 ประกาศ
ขาย Noble Refine104 ประกาศ