รูป Life Pinklao - รูปที่ 1/16
รูป Life Pinklao - รูปที่ 2/16
รูป Life Pinklao - รูปที่ 3/16
รูป Life Pinklao - รูปที่ 4/16
รูป Life Pinklao - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Life Pinklao

ไลฟ์ ปิ่นเกล้าบางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
19ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

ไลฟ์ ปิ่นเกล้า Life Pinklao พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) โครงการคอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 23 ชั้น รวม 803 ยูนิต โครงการนี้ตั้งอยู่ในทำเล ปิ่นเกล้า ที่มีสถานที่อำนวยความสะดวกกระจายตัวอยู่รอบๆ ในส่วนของห้างสรรพสินค้าก็จะมี เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า, เทสโก้ โลตัส และเมเจอร์ ในด้านสาธารณสุข โครงการก็ยังอยู่ใกล้กับโรงพยาบาลเจ้าพระยา และโรงพยาบาลศิริราช - ใกล้กับรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน สถานีบางยี่ขัน ระยะทาง 26 เมตร โครงการตั้งอยู่ติดกับถนนจรัญสนิทวงศ์ สามารถเดินทางได้ด้วยถนนบรมราชชนนี และยังใกล้ทางด่วนศรีรัช 2

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Pinklao
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
803
2.55 เมตร
2017
34.00 บาท/ตร.ม.
1
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26884ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Parkland Charan - Pinklao

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

ห่างออกไป 80 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 962 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 315 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,974 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,691 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยนาฏศิลปกรุงเทพ

ห่างไป 2.4 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.1 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 624 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,801 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.3 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 8.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,153 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,236 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,809 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,709 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,902 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 687 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,698 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,254 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,314 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 985 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,494 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,283 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,115 ประกาศ

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 846 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 290 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,379 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,785 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 587 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,719 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 529 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,774 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 724 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Praew Riw

Praew Riw

26/07/2564

คอนโดทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า ห้างสรรสินค้า และสถานที่สำคัญต่างๆ

(5)
family_style

family_style

08/02/2564

LIFE ปิ่นเกล้า คอนโดพร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้าบางยี่ขัน เพียง 5 นาที ถึงศิริราช พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการที่ครบครัน บรรยากาศร่มรื่น น่าอยู่

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ชั้นสูง MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-76388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ชั้นสูง MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-76388 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไลฟ์ ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-108113 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า MRT-บางยี่ขัน บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-108113 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈#MT2409_047🎈💥ด่วน💥ว่าง24ก.พ.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣6️⃣ k.🔥🔥#ใกล้MRTสถานีบางยี่ขันคอนโด  ไลฟ์ปิ่นเกล้า

🎈#MT2409_047🎈💥ด่วน💥ว่าง24ก.พ.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣6️⃣ k.🔥🔥#ใกล้MRTสถานีบางยี่ขันคอนโด ไลฟ์ปิ่นเกล้า

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ A034676 Life Pinklao

A034676 Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

🔺 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #R8498  🎉 291268 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

#R8498 🎉 291268 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4692💥 180269 🔥ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

#Z4692💥 180269 🔥ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3736  ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

#R3736 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3823 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

#R3823 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1573       ให้เช่า Life Pinklao

#S1573 ให้เช่า Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z280 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

#Z280 ให้เช่าคอนโด Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

🚩 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

🎉 ให้เช่าคอนโด ไลฟ์ ปิ่นเกล้า อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ PATA

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 💥CP-6339💥ว่าง ให้ เช่า  ไลฟ์ ปิ่นเกล้า 👉แอดไลน์ @primecondo

💥CP-6339💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ ปิ่นเกล้า 👉แอดไลน์ @primecondo

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
รูปภาพ 💥DL-3871💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ ปิ่นเกล้า 👉แอดไลน์ @goodcondo

💥DL-3871💥ว่าง ให้ เช่า ไลฟ์ ปิ่นเกล้า 👉แอดไลน์ @goodcondo

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
รูปภาพ 💥💥ปล่อยเช่า!! คอนโด Life Pinklao 1Bed 35.2 ตรม.ชั้น 9 ติดรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน สนใจ Line: @atfirm💥💥

💥💥ปล่อยเช่า!! คอนโด Life Pinklao 1Bed 35.2 ตรม.ชั้น 9 ติดรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน สนใจ Line: @atfirm💥💥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35.2 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

#A124319 ✅ 7/1/68  ขายคอนโด Life Pinklao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124319 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Life Pinklao 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿2,976,700
UPDATE !
(฿99,223 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
A033277 Life Pinklao

A033277 Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
60.76 ตร.ม.
฿6,150,000
UPDATE !
(฿101,218 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
(18733) Life Pinklao

(18733) Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,995,000
UPDATE !
(฿85,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033578 Life Pinklao

A033578 Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,995,000
UPDATE !
(฿85,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขาย ไลฟ์ ปิ่นเกล้า เลขที่ 88/470 (ห้องหัวมุม)

ขาย ไลฟ์ ปิ่นเกล้า เลขที่ 88/470 (ห้องหัวมุม)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
56.25 ตร.ม.
฿4,600,000
NEW !
(฿81,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2391313)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
56.25 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿83,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 1886237)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
56.2 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿92,527 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด Life Pinklao ขนาด 30 ตรม.ชั้น 20  ติดรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน สนใจ Line ID: @atfirm💥💥

💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด Life Pinklao ขนาด 30 ตรม.ชั้น 20 ติดรถไฟฟ้า MRT บางยี่ขัน สนใจ Line ID: @atfirm💥💥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:18
💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Life Pinklao ขนาด 56 ตร.ม. 2 นอน 1 น้ำ ชั้น 4 ติด MRT บางยี่ขัน เพียง 4.59 ล้านบาท!! สอบถาม LINE: @atfirm💥💥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿81,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 985977)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
35 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿145,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 627093)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
55 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿112,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 826075)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
58 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿120,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 2245121)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
60.87 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿80,499 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 1259942)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35.08 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿128,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขาย! คอนโด Life Pinklao | ติด MRT บางยี่ขัน | พร้อมเฟอร์ฯ ราคาดี 2.6 ล้าน! ✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35.08 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:22
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า ใกล้ MRT บางยี่ขัน (ID 925705)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.44 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿98,555 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Life Pinklao 2 bedrooms, for sale

Life Pinklao 2 bedrooms, for sale

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
60.5 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿140,496 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Life Pinklao 1 bedroom, for sale

Life Pinklao 1 bedroom, for sale

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿123,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Life Pinklao

ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า

Lumpini Park Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ขาย Lumpini Park Pinklao40 ประกาศ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2

Lumpini Place Pinklao 2

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8