รูป Lumpini Place Rama VIII - รูปที่ 1/11
รูป Lumpini Place Rama VIII - รูปที่ 2/11
รูป Lumpini Place Rama VIII - รูปที่ 3/11
รูป Lumpini Place Rama VIII - รูปที่ 4/11
รูป Lumpini Place Rama VIII - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Rama VIII

ลุมพินี เพลส พระราม 81521 บางพลัด กรุงเทพมหานคร5.0/5
27ยูนิตขาย
37ยูนิตเช่า

สะดวกรวดเร็วในการเดินทางใกล้สะพานพระราม 8 ใกล้ห้างสรรพสินค้า พาต้า, เซ็นทรัล ใกล้จุดเชื่อมต่อสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สายสีน้ำเงิน บางซื่อ-ท่าพระ พร้อมบริการหลังการขาย "ชุมชนน่าอยู่" จาก LPN

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 37 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Rama VIII

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พระราม 8
  • Lumpini Place Rama 8
  • LPN Place พระราม 8
  • LPN เพลส พระราม 8
คอนโดมิเนียม
1521 บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2552
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
2
13
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6855ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Plum Condo Pinklao Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Pinklao Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Lumpini Place Pinklao 1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Pinklao 1

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Pinklao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Pinklao

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Ivy Residence Pinklao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Residence Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Brix Condominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

My Condo Pinklao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT บางยี่ขัน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางยี่ขัน

มีประกาศให้เช่า 979 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางยี่ขัน

มีประกาศขาย 314 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,002 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,991 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,600 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.9 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,673 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,827 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 630 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 95 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา

มีประกาศขาย 69 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,521 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,230 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,385 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,355 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,735 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 591 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,174 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,196 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.2 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,920 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 688 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.1 กม.

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,826 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,719 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,428 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 753 ประกาศ

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,334 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 985 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,513 ประกาศ

ถนนสมเด็จพระปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

สะพานพระราม 8

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สะพานพระราม 8

มีประกาศให้เช่า 863 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานพระราม 8

มีประกาศขาย 292 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 864 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,800 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,919 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 663 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,796 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 726 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 714 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 319 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
cherry

cherry

28/04/2564

โครงการดีทำเลใกล้แม่น้ำเจ้าพระยาใกล้ศิริราชห้องขนาดใหญ่ระเบียงใหญ่หากินขาของกินง่ายแนะนำเลขาที่นี่

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

การเดินทางใกล้สะพานพระราม 8 ใกล้ห้างสรรพสินค้า พาต้า, เซ็นทรัล ใกล้จุดเชื่อมต่อสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สายสีน้ำเงิน บางซื่อ-ท่าพระ โครงการลุมพินีิ นิติบุคคล และระบบรักษาความปลอดภัยดีงาม

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

สะดวกรวดเร็วในการเดินทางใกล้สะพานพระราม 8 ใกล้ห้างสรรพสินค้า พาต้า, เซ็นทรัล ใกล้จุดเชื่อมต่อสถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สายสีน้ำเงิน บางซื่อ-ท่าพระ พร้อมบริการหลังการขาย “ชุมชนน่าอยู่” จาก LPN

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส พระราม 8 บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-81462 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 บางยี่ขัน เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-81462 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🏢🔸LineID: @Homelisting (มี@)🔸พร้อมเข้าอยู่🔸ให้เช่าคอนโด 🏢Lumpini Place Rama 8🔸

🏢🔸LineID: @Homelisting (มี@)🔸พร้อมเข้าอยู่🔸ให้เช่าคอนโด 🏢Lumpini Place Rama 8🔸

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:15
รูปภาพ ห้องไม่ร้อน วิวแม่น้ำ สะพาน8 ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม 8 คอนโดใกล้โรงเรียนสตรีวิท ใกล้สวนกุหลาบ ใกล้ศิริราช เฟอร์ครบ ที่จอดรถมี 0923452919

ห้องไม่ร้อน วิวแม่น้ำ สะพาน8 ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม 8 คอนโดใกล้โรงเรียนสตรีวิท ใกล้สวนกุหลาบ ใกล้ศิริราช เฟอร์ครบ ที่จอดรถมี 0923452919

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿10,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
รูปภาพ Building in Ramintra studio, for rent

Building in Ramintra studio, for rent

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ชั้น 1x+
3500 ตร.ม.
฿400,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม8 Lumpini Place Rama8

ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม8 Lumpini Place Rama8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:47
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ 💥ปล่อยเช่า💥 คอนโดลุมพินี พระราม 8

💥ปล่อยเช่า💥 คอนโดลุมพินี พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:18
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี เพลส พระราม 8

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี เพลส พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #R2007 ให้เช่า Lumpini Place Rama 8

#R2007 ให้เช่า Lumpini Place Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2383 ให้เช่า Lumpini Place Rama 8

#S2383 ให้เช่า Lumpini Place Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5371  ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 8

#R5371 ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3177 ให้เช่า Lumpini Place Rama 8

#R3177 ให้เช่า Lumpini Place Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8452 🎉 251268  ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 8

#R8452 🎉 251268 ให้เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿1,910,000
UPDATE !
(฿59,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿1,910,000
UPDATE !
(฿59,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร B ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8 6190887

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 8 6190887

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
72 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿73,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
🔥ขาย คอนโดห้องมุม ✅ ลุมพินี พระราม 8 / Lumpini Rama 8 ใกล้ MRT บางยี่ขัน

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿51,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ลุมพินี เพลส พระราม 8 พร้อมโอน 🔥MD-25072309

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30.33 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿52,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
Hommie271225  🏢 ลุมพินี เพลส พระราม 8 (Lumpini Place Rama 8)

Hommie271225 🏢 ลุมพินี เพลส พระราม 8 (Lumpini Place Rama 8)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.1 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿62,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:23
✨ P-1344 ✅ คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8✅ ✨ห้องมุม✨ เพียง 2.19 ล้าน ห้องใหญ่ พร้อมอยู่ ทำเลสุดเก๋ ✨*0659174222*✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿48,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
💥SL-7916💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส พระราม 8👉แอดไลน์ @be.easy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
💥SL-9223💥ขายคอนโด ราคาดี ลุมพินี เพลส พระราม 8 👉แอดไลน์ @be.easy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.26 ตร.ม.
฿2,340,000
UPDATE !
(฿51,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
🔥 ขาย ห้องสวยรีโนเวทใหม่ ลุมพินี เพลส พระราม8 🔥

🔥 ขาย ห้องสวยรีโนเวทใหม่ ลุมพินี เพลส พระราม8 🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
36 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿55,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:17
🔥ขาย ลุมพินี เพลส พระราม8 ✨ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ✨

🔥ขาย ลุมพินี เพลส พระราม8 ✨ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
63.5 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿56,693 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:06
ขาย ลุมพินี เพลส พระราม8 ขนาด 35ตรม ราคา 1.69ล้านบาท🔥🔥🔥

ขาย ลุมพินี เพลส พระราม8 ขนาด 35ตรม ราคา 1.69ล้านบาท🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿48,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:06
ลุมพินี เพลส พระราม 8 ห้องหรู สวยหวาน บรรยากาศดี_Do741

ลุมพินี เพลส พระราม 8 ห้องหรู สวยหวาน บรรยากาศดี_Do741

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿59,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ลุมพินี เพลส พระราม 8 ห้องกว้าง สวย บรรยากาศดี เดินทางสะดวก_Do829 .

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿62,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 8 อาคาร C ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ สะพานพระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿51,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02
ขาย รหัส PP005 คอนโด Lumpini place พระราม 8

ขาย รหัส PP005 คอนโด Lumpini place พระราม 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.26 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿46,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Rama VIII (ลุมพินี เพลส พระราม 8)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11375

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Rama VIII (ลุมพินี เพลส พระราม 8) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11375

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 1-4
30.33 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿52,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 1

Lumpini Place Pinklao 1

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao49 ประกาศ
ขาย Life Pinklao19 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
บริกซ์ คอนโดมิเนียม
บริกซ์ คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium63 ประกาศ
ขาย Brix Condominium13 ประกาศ
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า

My Condo Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Condo Pinklao16 ประกาศ
ขาย My Condo Pinklao6 ประกาศ