รูป LOVE Charoen Nakhon  - รูปที่ 1/14
รูป LOVE Charoen Nakhon  - รูปที่ 2/14
รูป LOVE Charoen Nakhon  - รูปที่ 3/14
รูป LOVE Charoen Nakhon  - รูปที่ 4/14
รูป LOVE Charoen Nakhon  - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

LOVE Charoen Nakhon

เลิฟ เจริญนครคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
55ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

เลิฟ เจริญนคร

คอนโดวิวแม่น้ำเจ้าพระยา ใกล้ไอคอนสยาม เลี้ยงสัตว์ได้

เพราะชีวิตของเรา มีทั้งเป้าหมาย การลองสิ่งใหม่

และความสุขในแต่ละวัน​ บางวันเต็มที่กับงาน

บางวันสนุกกับตัวเอง หรือบางวันได้ใช้เวลากับคนที่รัก​​

L O V E​ จึงออกแบบสิ่งที่คุณรักไว้ใกล้คุณ

เติมชีวิตให้เต็มไปด้วยความหมาย สีสัน ​​ให้ได้ลองสิ่งใหม่ๆ

ที่ดีในชีวิต ได้เริ่มต้นวันอย่างสวยงาม ได้เลิฟในทุกความสัมพันธ์ ​​

เพื่อให้คุณได้ใช้ชีวิต…ในแบบที่เลิฟได้ทุกวัน​​ เร็วๆ นี้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 55 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (55)

รายละเอียดโครงการ

LOVE Charoen Nakhon
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1111
-
2
44

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18590ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Supalai River Resort

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,884 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,159 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,450 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,496 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,355 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

ม.สยาม

ห่างไป 7.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,728 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,213 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,394 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,269 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 2.8 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,467 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,991 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,022 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,708 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,400 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,124 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 9,943 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,693 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,974 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,310 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,496 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,896 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,396 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,147 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,893 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,915 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.7 กม.

ท่าพระ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 6,958 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,760 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,330 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,128 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,419 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,083 ประกาศ

ถนนเจริญนคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญนคร

มีประกาศให้เช่า 1,277 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญนคร

มีประกาศขาย 786 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,080 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,310 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,442 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,918 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,038 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,004 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,814 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,469 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,788 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,791 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,172 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,650 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,370 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (55)

ดูประกาศทั้งหมด (55)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลิฟ เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2737795)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
48.25 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿124,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เลิฟ เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2913289)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
59.75 ตร.ม.
฿9,600,000
NEW !
(฿160,669 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เลิฟ เจริญนคร ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2864953)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿4,910,000
UPDATE !
(฿158,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
36 sqm 1 Bedroom Condo on 8th Floor at LOVE Charoen Nakhon, Khlong San Bangkok

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿3,680,000
UPDATE !
(฿102,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
LOVE Charoen Nakhon

LOVE Charoen Nakhon

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
35.7 ตร.ม.
฿5,070,000
UPDATE !
(฿142,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
LOVE Charoen Nakhon

LOVE Charoen Nakhon

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
50.7 ตร.ม.
฿6,710,000
UPDATE !
(฿132,347 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดดูเพล็กซ์ 2 ชั้น 86 ตร.ม. ชั้น37 ย่านคลองสาน วิวแม่น้ำ

คอนโดดูเพล็กซ์ 2 ชั้น 86 ตร.ม. ชั้น37 ย่านคลองสาน วิวแม่น้ำ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
86 ตร.ม.
฿15,020,000
UPDATE !
(฿174,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดวิวแม่น้ำ 26.25 ตร.ม. ชั้น 12 ย่านคลองสาน ใกล้โค้งแม่น้ำเจ้าพระยา

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26.2 ตร.ม.
฿2,880,000
UPDATE !
(฿109,924 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดหรู 149 ตร.ม. ชั้นสูง วิวแม่น้ำ ย่านคลองสาน

คอนโดหรู 149 ตร.ม. ชั้นสูง วิวแม่น้ำ ย่านคลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 43
149 ตร.ม.
฿30,790,000
UPDATE !
(฿206,644 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ 1 ห้องนอน 30.25 ตร.ม. ชั้น 8 ริมแม่น้ำย่านคลองสาน

คอนโดใหม่ 1 ห้องนอน 30.25 ตร.ม. ชั้น 8 ริมแม่น้ำย่านคลองสาน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.2 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿105,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ 2 ห้องนอน 59.75 ตร.ม. ริมน้ำย่านคลองสาน ใกล้เมือง

คอนโดใหม่ 2 ห้องนอน 59.75 ตร.ม. ริมน้ำย่านคลองสาน ใกล้เมือง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
59.7 ตร.ม.
฿8,380,000
UPDATE !
(฿140,369 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46 ตร.ม.
฿7,010,000
UPDATE !
(฿152,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
42 ตร.ม.
฿5,260,000
UPDATE !
(฿125,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
31 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿83,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 2 bedrooms, for sale

Love Charoen Nakhon 2 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
76 ตร.ม.
฿11,550,000
UPDATE !
(฿151,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿4,420,000
UPDATE !
(฿126,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿80,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
37 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿158,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

Love Charoen Nakhon 1 bedroom, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46 ตร.ม.
฿4,960,000
UPDATE !
(฿107,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง LOVE Charoen Nakhon

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri119 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn129 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn71 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn114 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn32 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort133 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort74 ประกาศ