รูป Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret - รูปที่ 1/8
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret - รูปที่ 2/8
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret - รูปที่ 3/8
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret - รูปที่ 4/8
รูป Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ดปากเกร็ด นนทบุรี4.8/5
19ยูนิตขาย
46ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมมุมสูง วิวสวย ติดถนนใหญ่แจ้งวัฒนะ ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวกแจ้งวัฒนะ และติวานนท์ ใกล้รถไฟฟ้า สายสีชมพู (ในอนาคต)

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 46 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

ปากเกร็ด นนทบุรี
1615
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6520ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Kith Tiwanon

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kith Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Tiwanon

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Supalai Vista @ Pakkret Intersection

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Vista @ Pakkret Intersection

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Vista @ Pakkret Intersection

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Kith Chaengwattana

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Chaengwattana

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Niche id @ Pakkret Station

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Niche id @ Pakkret Station

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id @ Pakkret Station

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Pi Condominium

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Pi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pi Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Forest Chaengwattana

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า The Forest Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Forest Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Urbana Nontaburi

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urbana Nontaburi

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urbana Nontaburi

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Sri Pak Kret Condotown

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Sri Pak Kret Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Pak Kret Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nonthaburi Province Housing Authority

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Nonthaburi Province Housing Authority

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nonthaburi Province Housing Authority

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Charming Riverside Condoview

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Charming Riverside Condoview

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charming Riverside Condoview

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสารน์วิเทศ ราชพฤกษ์

ห่างไป 15 กม.

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.ปากเกร็ด

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปากเกร็ด

มีประกาศให้เช่า 209 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปากเกร็ด

มีประกาศขาย 99 ประกาศ

รร.ชลประทานวิทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,042 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 512 ประกาศ

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,478 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 638 ประกาศ

วิทยาลัยการชลประทาน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,746 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ

ห่างไป 7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,960 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 899 ประกาศ

โฮมโปร ชัยพฤกษ์

ห่างไป 14.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 1,993 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศขาย 672 ประกาศ

เทสโก้โลตัสตลาด ปากเกร็ด

ห่างออกไป 860 เมตร

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 240 เมตร

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,404 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,441 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

อาคารจัสมิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 787 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 354 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,847 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 821 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,411 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 738 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,713 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,118 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 6.8 กม.

รพ.กรุงไทย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงไทย

มีประกาศให้เช่า 439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงไทย

มีประกาศขาย 185 ประกาศ

รพ.ปากเกร็ด

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ปากเกร็ด

มีประกาศให้เช่า 226 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปากเกร็ด

มีประกาศขาย 122 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 28.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(5 รีวิวโครงการ)
ศิรินทร กุลินทรประเสริฐ

ศิรินทร กุลินทรประเสริฐ

13/05/2566

บรรยากาศด้านนอกสบาย มีสวนร่มรื่น ห้องในอาคาร สะอาด เรียบร้อย เหมาะกับการพักอาศัย มีเครื่องใช้ไฟฟ้าอำนวยความสะดวก ... การเดินทางสะดวกสบาย ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงเรียน มหาวิทยาลัย

(4)
pangpang

pangpang

02/05/2564

ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด สเตชั่น ราคาเริ่มต้น 1.49 ล้านบาท ห้องขนาด 22 ตร.ม. เป็นอาคารทรงสูง 21 ชั้น 1 อาคาร รวม 647 ยูนิต มูลค่าโครงการ 1,050 ล้านบาท . ออกแบบภายใต้แนวคิด “การพักผ่อนเพื่ออยู่อาศัย” จับกลุ่มลูกค้าที่ทำงานย่านแจ้งวัฒนะ เพราะตั้งอยู่ติดถนนใหญ่แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 17 เยื้องเซ็นทรัลพลาซา แจ้งวัฒนะ ใกล้กับสถานีรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแจ้งวัฒนะ – ปากเกร็ด 28

(5)
TUM

TUM

02/05/2564

(5)
kirk_003

kirk_003

10/02/2564

คอนโดมิเนียม ติดถนนใหญ่ แจ้งวัฒนะ ทำเลดี เดินทางสะดวก ปลอดภัย หาของกินง่าย ทำเลดีมาก เรียกว่า ดีสุดในแถบนี้ก็ได้ ติดถนนแจ้งวัฒนะ ป้ายรถเมล์ อยู่หน้าโครงการเลย เดินทางสะดวก เป็นต้นทางของรถโดยสารจากปากเกร็ด ฝั่งตรงข้าม เป็น เมเจอร์ ปากเกร็ด โรงหนัง โบลลิ่ง และ มีตลาดนัดทุกเย็น ให้ช๊อปปิ้ง และ ซื้อของกินได้ในราคาประหยัด จากโครงการ เดินทางไป แหล่งงานอย่าง เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ อาคารซอฟต์แวร์ปาร์ค อาคารจัสมิน และ ปัญญาภิวัฒน์ ได้สะดวกมาก โครงการ แบ่งเป็น 2 อาคาร เอ และ บี ร่มรื่น ลมดี น่าอยู่ นิติบุคคลดูแลดี ตามสไตล์ ลุมพินี ส่วนกลางมี สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องประชุม ห้องสมุดติดแอร์ ให้ผู้อาศัยใช้บริการได้ฟรี มีอาคารจอดรถ 4 ชั้น ที่จอดเพียงพอ โดยให้สิทธิจอดรถ ห้องละ 1 คัน (มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเดือนละ 300 บาท) ปริมาณผู้พักอาศัยจริง กำลังดี ไม่แน่นจนเต็ม และ ไม่น้อย จนเปลี่ยว ส่วนมากเป็นคนทำงานพัก มีนักศึกษาปัญญาภิวัฒน์ และสถาบันอื่นๆที่ใกล้เคียงอยู่บ้าง ค่าเช่า เริ่มต้นที่ 6,500 บาท เป็นที่พัก แนะนำ สำหรับคนที่ต้อง ย้ายมาเรียน/ทำงาน แถวนี้มากๆ คุ้มค่า กว่า อยู่ หอพัก อพาร์ทเม้นท์ มาก ค่าเช่าอาจจะสูงกว่า นิดหน่อย แต่พักอาศักจริง ประหยัดค่าไฟกว่า และ ได้คุณภาพชีวิตที่ดีกว่ามาก

(5)
June June

June June

05/02/2564

คอนโดเก่าแล้ว อยู่ห้าแยกปากเกร็ด ตรงข้ามเมเจอร์ปากเกร็ด ของกินของใช้หาง่าย สะดวกสบายทุกอย่าง หน้าคอนโดเป็นศูนย์รถประจำทางต่างๆ เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (46)

ดูประกาศทั้งหมด (46)
รูปภาพ G7639💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G7639💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ G8439💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8439💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔸🔷🔶🔸PK60201 ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด สเตชั่น 📲LINE: @theagentpro 🔶🔷🔸

🔸🔷🔶🔸PK60201 ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด สเตชั่น 📲LINE: @theagentpro 🔶🔷🔸

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
28.15 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:59
รูปภาพ ⚡⚡  ให้เช่า !! ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 23 ตร.ม. ชั้น 6 ตึก A เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า ท่าน้ำปากเกร็ดและ ห้าแยกปากเกร็ด⚡⚡

⚡⚡ ให้เช่า !! ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 23 ตร.ม. ชั้น 6 ตึก A เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า ท่าน้ำปากเกร็ดและ ห้าแยกปากเกร็ด⚡⚡

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
22 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 2614💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่

G 2614💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
23.5 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 4789💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4789💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
22.5 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G2614 💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด  Line❤️💜@condopremium💜❤️

G2614 💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
23.5 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G7677💙คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

G7677💙คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
22.78 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G8435💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด 🔥มีวิดีโอชมห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G8435💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด 🔥มีวิดีโอชมห้อง🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 3595💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3595💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
22.78 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ G 6999❤️ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 6999❤️ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด สเตชั่น Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ #b4821 7/12/68  ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4821 7/12/68 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
23 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ (v100)ให้เช่า คอนโด ลุมพินี แจ้งวัฒนะ  ปากเกร็ด   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

(v100)ให้เช่า คอนโด ลุมพินี แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ลุมพินี แจ้งวัฒนะ  ปากเกร็ด   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
25 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124489 ✅ 17/5/69  ให้เช่า Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124489 ✅ 17/5/69 ให้เช่า Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ  ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด พร้อมอยู่ (LINE : @hubcondo)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
45 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 16:59
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด  ไกล้มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช  พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ไกล้มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ ***ให้เช่า  #คอนโดลุมพินีวิลล์แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

***ให้เช่า #คอนโดลุมพินีวิลล์แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23.5 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

A033445 Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

A033445 Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A034071 Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

A034071 Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
22.78 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿57,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขายด่วน!!! 🏙️ ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด (ห้องสวย สภาพดี ราคาถูกมากกก ✨ )

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28 ตร.ม.
฿1,360,000
UPDATE !
(฿48,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret (ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11818

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret (ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11818

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
28 ตร.ม.
฿1,530,000
UPDATE !
(฿54,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
ขาย คอนโดลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด

ขาย คอนโดลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ ปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
23 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿52,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:41
#SC13544​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
45.84 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿56,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
🏢 ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า! ถูกสุดในโครงการ Lumpini Ville แจ้งวัฒนะ – ปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ - ปากเกร็ด ชั้น 9 เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีแยกปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.07 ตร.ม.
฿1,420,000
NEW !
(฿50,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:44
JK 4434794 : ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

JK 4434794 : ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
22.78 ตร.ม.
฿1,268,102
UPDATE !
(฿55,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 4434794 : ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

JK 4434794 : ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
23.13 ตร.ม.
฿1,241,000
UPDATE !
(฿53,653 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
SC0307🔥ขายด่วนลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 1นอน 23ตร.ม ชั้น19 ตึกA วิวพระราม4🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.6 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด [ชั้น 31 อาคาร A] ปากเกร็ด นนทบุรี 1.3M

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
22.6 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿57,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.17 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด [ชั้น 29 อาคาร B] ปากเกร็ด นนทบุรี 1.5M

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
23.17 ตร.ม.
฿1,460,000
UPDATE !
(฿63,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ใน ปากเกร็ด (ID 1001417)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28.17 ตร.ม.
฿3,373,432
UPDATE !
(฿119,753 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
📢 ขายด่วน ลดกระหน่ำ 📌 คอนโดลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

📢 ขายด่วน ลดกระหน่ำ 📌 คอนโดลุมพินีวิลล์ แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28.07 ตร.ม.
฿1,420,000
(฿50,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 04:46

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

เดอะ คิทท์ ติวานนท์

The Kith Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า The Kith Tiwanon32 ประกาศ
ขาย The Kith Tiwanon16 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Pi Condominium0 ประกาศ
ขาย Pi Condominium0 ประกาศ