รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 1/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 2/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 3/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 4/10
รูป Supalai Vista @ Pakkret Intersection - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Supalai Vista @ Pakkret Intersection

ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ดปากเกร็ด นนทบุรี3.0/5
15ยูนิตขาย
71ยูนิตเช่า

คอนโดติดถนนใหญ่ บนถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้ห้าแยกปากเกร็ด และใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีชมพู สถานีปากเกร็ดเพียง 200 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 71 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

ปากเกร็ด นนทบุรี
404
2.6 เมตร
2017
35 บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
8183ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Chaengwatthana - Pakkret

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Kith Tiwanon

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kith Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Tiwanon

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Kith Chaengwattana

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kith Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Chaengwattana

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Niche id @ Pakkret Station

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Niche id @ Pakkret Station

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id @ Pakkret Station

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Champs Elysees Avenue

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Avenue

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Avenue

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Pi Condominium

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Pi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pi Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Forest Chaengwattana

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Forest Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Forest Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Baan Suan Palm

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Palm

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Palm

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Sri Pak Kret Condotown

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Sri Pak Kret Condotown

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sri Pak Kret Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Urbana Nontaburi

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Urbana Nontaburi

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Urbana Nontaburi

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสารน์วิเทศ ราชพฤกษ์

ห่างไป 14.9 กม.

รร.ชลประทานวิทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,081 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 547 ประกาศ

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.ปากเกร็ด

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปากเกร็ด

มีประกาศให้เช่า 215 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปากเกร็ด

มีประกาศขาย 101 ประกาศ

วิทยาลัยการชลประทาน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,805 ประกาศ

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,546 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,043 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 950 ประกาศ

โฮมโปร ชัยพฤกษ์

ห่างไป 14.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 2,047 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร ชัยพฤกษ์

มีประกาศขาย 700 ประกาศ

เทสโก้โลตัสตลาด ปากเกร็ด

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 530 เมตร

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,470 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 632 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,511 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 652 ประกาศ

กระทรวงพาณิชย์ นนทบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

อาคารจัสมิน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 821 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 374 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,943 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 867 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,458 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 773 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,811 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,179 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 6.8 กม.

รพ.กรุงไทย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงไทย

มีประกาศให้เช่า 458 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงไทย

มีประกาศขาย 198 ประกาศ

รพ.ปากเกร็ด

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปากเกร็ด

มีประกาศให้เช่า 232 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปากเกร็ด

มีประกาศขาย 126 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

3.0/5(1 รีวิวโครงการ)
June June

June June

13/02/2564

คอนโดใหม่ ห้องกว้าง ส่วนกลางหรู ที่จอดรถเหลือเฟือ อยู่ติดรถไฟฟ้า กำลังสร้างเสร็จในเร็วๆนี้

(3)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
รูปภาพ #A124497 ✅ 19/10/68  ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124497 ✅ 19/10/68 ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
71 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12444 ✅ 21/2/69  ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12444 ✅ 21/2/69 ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
71 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124143 ✅ 1/5/69  ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124143 ✅ 1/5/69 ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2787656)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2787656)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
71 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2831302)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2831302)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
71 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ597  ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ597 ให้เช่า Supalai Vista @ Pak Kred Intersection ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
รูปภาพ G8575🚨คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🔥ห้องมุม🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8575🚨คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🔥ห้องมุม🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ G8612🤎คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8612🤎คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:40
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ปากเกร็ด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-90373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ปากเกร็ด ปากเกร็ด นนทบุรี CX-90373 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด ศุถาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa135 / Line : @forucondo

คอนโด ศุถาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่ #Fa135 / Line : @forucondo

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
47 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:44
รูปภาพ 📣ให้เช่า​ Condo​ Supalai Vista @ Pakkret Intersection (#ศุภาลัยวิสต้าห้าแยกปากเกร็ด )

📣ให้เช่า​ Condo​ Supalai Vista @ Pakkret Intersection (#ศุภาลัยวิสต้าห้าแยกปากเกร็ด )

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
รูปภาพ ให้เช่า  ศุภาลัยวิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด   มีเครื่องซักผ้า วิวสระว่ายน้ำ

ให้เช่า ศุภาลัยวิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด มีเครื่องซักผ้า วิวสระว่ายน้ำ

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
รูปภาพ ห้องสวย เดินทางสะดวก  เป็นสัดส่วน  ศุภาลัย วิสต้า แยกปากเกร็ด

ห้องสวย เดินทางสะดวก เป็นสัดส่วน ศุภาลัย วิสต้า แยกปากเกร็ด

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 47
47 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:42
รูปภาพ G 3487🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 3487🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
48 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 3522🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 3522🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ G 5639🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

G 5639🚨 คอนโดให้เช่า ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
34 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ ให้เช่าศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ชั้น21 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ให้เช่าศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ชั้น21 เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:10
รูปภาพ เช่าคอนโด Supalai Vista @ Pakkret Intersection/ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด (E6809040)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Supalai Vista @ Pakkret Intersection/ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด (E6809040) ID Line : @condo101

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
71 ตร.ม.
฿17,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องใหญ่ 46 ตร.ม. ใกล้ MRT สีชมพู เพียง 150 เมตร ราคา 9,500 บาท

ให้เช่า คอนโด ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องใหญ่ 46 ตร.ม. ใกล้ MRT สีชมพู เพียง 150 เมตร ราคา 9,500 บาท

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
46 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:25

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2031763)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68.79 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿58,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 1641899)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
67.58 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿73,838 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
A033662 Supalai Vista Pak Kred Intersection

A033662 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18884) Supalai Vista Pakkret Intersection

(18884) Supalai Vista Pakkret Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18885) Supalai Vista Pakkret Intersection

(18885) Supalai Vista Pakkret Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033661 Supalai Vista Pak Kred Intersection

A033661 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿56,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด  298/38

ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 298/38

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 298/308

ขาย ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด 298/308

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
47.57 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿58,861 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
Sale Supalai Vista ห้าแยกปากเกร็ด 31ตรม. ครัวแยก ห้องใหม่ไม่เคยอยู่ 1.69 ล้าน

ปากเกร็ด นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
31 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿54,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:21
คอนโดศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องใหญ่ พร้อมอยู่

คอนโดศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ห้องใหญ่ พร้อมอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
49.69 ตร.ม.
฿2,000,000
NEW !
(฿40,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด (ID 787172)

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿63,830 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2506809)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿44,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย วิสต้า ห้าแยกปากเกร็ด ใน บางพูด (ID 2609650)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿42,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

A033378 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
49.69 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿46,287 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

A033414 Supalai Vista Pak Kred Intersection

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
70 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿38,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง Supalai Vista @ Pakkret Intersection

เดอะ คิทท์ ติวานนท์

The Kith Tiwanon

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า The Kith Tiwanon34 ประกาศ
ขาย The Kith Tiwanon16 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Pi Condominium0 ประกาศ
ขาย Pi Condominium0 ประกาศ
เดอะ ฟอเรสต์ แจ้งวัฒนะ
เดอะ ฟอเรสต์ แจ้งวัฒนะ

The Forest Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี

Baan Suan Palm

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Baan Suan Palm0 ประกาศ
ขาย Baan Suan Palm1 ประกาศ