รูป Lumpini Ville Lasalle - Bearing - รูปที่ 1/17
รูป Lumpini Ville Lasalle - Bearing - รูปที่ 2/17
รูป Lumpini Ville Lasalle - Bearing - รูปที่ 3/17
รูป Lumpini Ville Lasalle - Bearing - รูปที่ 4/17
รูป Lumpini Ville Lasalle - Bearing - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Lasalle - Bearing

ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่งบางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

สะดวกสบาย กับห้องชุดพัฒนาขึ้นใหม่ เพื่อตอบสนองทุกประโยชน์ ใช้สอย New L.P.N. Design 2011 ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง สะดวกต่อการเดินทาง ทั้งถนนศรีนครินทร์ บางนา และสุขุมวิท พร้อมการดูแลหลังเข้าอยู่อาศัยกับมาตรฐานการดูแลเอกลักษณ์เฉพาะ ของแอล.พี.เอ็น ชุมชนน่าอยู่ โดย บริษัท ลุมพินี พรอพเพอร์ตี้ มาเนจเมนท์ จำกัด

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1028
2.40 เมตร
2012
28 บาท/ตร.ม.
4
15

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6820ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

I CONDO Sukhumvit 105

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

The Excel Groove

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Excel Parc

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Parc

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Parc

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Villa Lasalle

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Lasalle

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Lasalle

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Okas Sukumvit 105

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Okas Sukumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Okas Sukumvit 105

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

A Pool Bangna

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า A Pool Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด A Pool Bangna

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Alisha Court

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Alisha Court

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Alisha Court

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Teak Bangna-Trad

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Teak Bangna-Trad

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Teak Bangna-Trad

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.ลาซาล

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,124 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,748 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,096 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,697 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,381 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 5.1 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,899 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.9 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.1 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

ห่างไป 4 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,290 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,302 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,924 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,676 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,093 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.2 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,275 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 943 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.40 เมตร

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
Saravut

Saravut

13/02/2564

ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง สะดวกต่อการเดินทาง ทั้งถนนศรีนครินทร์ บางนา และสุขุมวิท

(5)
Dee Asset

Dee Asset

11/02/2564

เป็นคอนโดสูง ทำเลดี ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 105 ติดโรงเรียน บางกอกพัฒนา ใกล้สถานี bts แบริ่ง มีรถตู้โครงการรับ ส่ง เดินทางสะดวกสบาย ร้านอาหาร ตลาดนัด คอมมูนิตี้ มอล เยอะมาก สายชิลต้องชอบแน่ๆ ปลอดภัย เดินทางง่าย เหมาะกับ ใครที่ชอบความสะดวกและปลอดภัยมากๆ

(5)
House White

House White

09/02/2564

ผลิตภัณฑ์ – สะดวกสบาย กับห้องชุดพัฒนาขึ้นใหม่ เพื่อตอบสนองทุกประโยชน์ ใช้สอย “New L.P.N. Design 2011 ” ทำเล – ใกล้ BTS สถานีแบริ่ง สะดวกต่อการเดินทาง ทั้งถนนศรีนครินทร์, บางนา และสุขุมวิท ชุมชนน่าอยู่ – ดูแลหลังเข้าอยู่อาศัยกับมาตรฐานการดูแลเอกลักษณ์เฉพาะ ของแอล.พี.เอ็น “ชุมชนน่าอยู่” โดย บริษัท ลุมพินี พรอพเพอร์ตี้ มาเนจเมนท์ จำกัด

(5)
Teena 🟢

Teena 🟢

05/02/2564

โครงการน่าอยู่ เงียบสงบ และปลอดภัย

(5)
The Host P

The Host P

04/02/2564

ส่วนกลางดี ดูแลตลด รปภ. เข้มงวด

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ621  ให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ621 ให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-87093 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-87093 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-155810 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง BTS-บางนา บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-155810 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ #S3532 ให้เช่า Lumpini Ville La Salle - Bearing

#S3532 ให้เช่า Lumpini Ville La Salle - Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z101 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville La Salle-Bearing

#Z101 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville La Salle-Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z705 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville La Salle-Bearing

#Z705 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville La Salle-Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z790 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville La Salle-Bearing

#Z790 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville La Salle-Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
53.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5634 ให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

#S5634 ให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26.41 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า LUMPINI VILLE LASALLE – BEARING( ลุมพินี วิลล์ ลาซาล-แบริ่ง) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H28128

ให้เช่า LUMPINI VILLE LASALLE – BEARING( ลุมพินี วิลล์ ลาซาล-แบริ่ง) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H28128

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:16
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส650201 ด่วน!!! ให้เช่าLumpini Ville Lasalle - Bearing 1นอน ห้องสวย เฟอร์ใหม่ ราคาพิเศษ!!!.ใกล้บางนา!!!

🌸🌸🌸รหัส650201 ด่วน!!! ให้เช่าLumpini Ville Lasalle - Bearing 1นอน ห้องสวย เฟอร์ใหม่ ราคาพิเศษ!!!.ใกล้บางนา!!!

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:00
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
22 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ P-27470 — คอนโดให้เช่า! Lumpini Ville Lasalle-Barring ชั้น 15 ใกล้ รร.นานาชาติบางกอกพัฒนา เริ่มต้น 7,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

P-27470 — คอนโดให้เช่า! Lumpini Ville Lasalle-Barring ชั้น 15 ใกล้ รร.นานาชาติบางกอกพัฒนา เริ่มต้น 7,000 บาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:10
รูปภาพ AS2021 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville ลาซาล ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS2021 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville ลาซาล ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

#SC11953​   📌  ขาย | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23.5 ตร.ม.
฿1,236,000
UPDATE !
(฿52,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
A033727 Lumpini Ville Lasalle - Barring

A033727 Lumpini Ville Lasalle - Barring

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿49,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
POUND170126  📍 ลุมพินีวิลล์ ลาซาลแบริ่ง

POUND170126 📍 ลุมพินีวิลล์ ลาซาลแบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.41 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿62,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:33
Call : 063-963-0333 Owner Post ขายห้องรีโนเวทแต่งใหม่ ได้ทุกอย่างตามภาพ ลุมพินี วิลล์ ลาซาล-แบริ่ง ยินดีรับเอเจ้นท์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.41 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿60,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
ขายด่วน ✨ Lumpini Ville Lasalle - Bearing ✨ ตกแต่งสวย ใกล้ BTS เดินทางสะดวก ใกล้ BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ลุมพินีคอนโด วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง ห้องสวย แต่ง พร้อมอยู่_Do747

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12.0
23 ตร.ม.
฿1,060,000
UPDATE !
(฿46,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร C ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
23 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿47,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง อาคาร D ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
22 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿61,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
✅ S-LVLS107 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LVLS107 ✅ Line : @p2nproperty

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
22.5 ตร.ม.
฿1,080,000
UPDATE !
(฿48,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Lasalle - Bearing

ไอ คอนโด สุขุมวิท 105
ไอ คอนโด สุขุมวิท 105

I CONDO Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ

The Excel Groove

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove19 ประกาศ
ขาย The Excel Groove16 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็กเซล พาร์ค
ดิ เอ็กเซล พาร์ค

The Excel Parc

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Parc3 ประกาศ
ขาย The Excel Parc1 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
วิลล่า ลาซาล
วิลล่า ลาซาล

Villa Lasalle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Lasalle6 ประกาศ
ขาย Villa Lasalle28 ประกาศ
โอกาส สุขุมวิท 105

Okas Sukumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Okas Sukumvit 1050 ประกาศ
ขาย Okas Sukumvit 1053 ประกาศ
อะพูล บางนา
อะพูล บางนา

A Pool Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า A Pool Bangna0 ประกาศ
ขาย A Pool Bangna2 ประกาศ
อลิชา คอร์ท
อลิชา คอร์ท

Alisha Court

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Alisha Court3 ประกาศ
ขาย Alisha Court1 ประกาศ