รูป The Niche Mono Bangna Phase 2 - รูปที่ 1/12
รูป The Niche Mono Bangna Phase 2 - รูปที่ 2/12
รูป The Niche Mono Bangna Phase 2 - รูปที่ 3/12
รูป The Niche Mono Bangna Phase 2 - รูปที่ 4/12
รูป The Niche Mono Bangna Phase 2 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Niche Mono Bangna Phase 2

เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2บางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
31ยูนิตเช่า

คอนโดพร้อมอยู่ ตกแต่งครบ โดดเด่นด้วยทำเลแห่งการเติบโต และคุ้มค่าการลงทุน ใกล้ทั้ง BTS บางนา, ทางด่วนบางนา ทางด่วนบูรพาวิถี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำและฟิตเนส ให้คุณเติมเต็มชีวิตไปกับกิจกรรมสนุก และสุนทรีย์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 31 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Niche Mono Bangna Phase 2
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
293
2.4 เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3639ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 105

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Lumpini Ville Lasalle - Bearing

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Aspen Lasalle Phase A

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Parkland Srinakarin

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Excel Groove

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Parkland Bangna

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Parkland Srinakarin Lakeside

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.9 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.3 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 5 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,124 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,748 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,096 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,697 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,381 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,900 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,140 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 894 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.5 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

ห่างไป 2.7 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,290 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,623 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,676 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,093 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7.4 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,275 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 943 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
Saravut

Saravut

13/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS บางนา, ถนนสุขุมวิท, ทางด่วนเฉลิมมหานคร, Central บางนา และ MEGA บางนา-IKEA บางนา

(5)
Lookmai

Lookmai

11/02/2564

ทำเลดี คอนโดอยู่ใกล้เซ็นทรัลบางนา

(5)
ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

09/02/2564

ทำเลดี คอนโดอยู่ใกล้เซ็นทรัลบางนา

(5)
House White

House White

09/02/2564

คอนโดพร้อมอยู่ โดดเด่นด้วยทำเลแห่งการเติบโต และคุ้มค่าการลงทุน ใกล้ทั้ง BTS บางนา, ทางด่วนบางนา ทางด่วนบูรพาวิถี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำและฟิตเนส ให้คุณเติมเต็มชีวิตไปกับกิจกรรมสนุก และสุนทรีย์

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2 บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-151602 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2 บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-151602 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่า   เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2  🔴🔴

ให้เช่า เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2 🔴🔴

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:35
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🥳[เช่า-RAR2504-1991] The Niche MONO บางนา(เฟส 2). ตึก C, ชั้น 6*มีเครื่องซักผ้า *ตรงข้าม Central บางนา💚Line id: @thefirstagent**

🥳[เช่า-RAR2504-1991] The Niche MONO บางนา(เฟส 2). ตึก C, ชั้น 6*มีเครื่องซักผ้า *ตรงข้าม Central บางนา💚Line id: @thefirstagent**

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:11
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #R3786 ให้เช่าคอนโด The Niche MONO Bangna

#R3786 ให้เช่าคอนโด The Niche MONO Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9145 🎉 030269 ให้เช่าคอนโด The Niche MONO Bangna

#R9145 🎉 030269 ให้เช่าคอนโด The Niche MONO Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ The Niche Mono Bangna (เดอะ นีช โมโน บางนา) ห้องกว้าง พร้อมเข้าอยู่ [CC-01]

The Niche Mono Bangna (เดอะ นีช โมโน บางนา) ห้องกว้าง พร้อมเข้าอยู่ [CC-01]

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.4 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2  1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร D ใกล้ BTS บางนา

ให้เช่า เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร D ใกล้ BTS บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร C ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
รูปภาพ สถานะตามภาพปก**ห้องไม่ว่างครับผม **ให้เช่า **ห้องมุม**The Nich Mono Bangna  วิวสวยมากๆ มีเครื่องซักผ้า ราคาดี อย่างนี้ต้องรีบแล้ววว**

สถานะตามภาพปก**ห้องไม่ว่างครับผม **ให้เช่า **ห้องมุม**The Nich Mono Bangna วิวสวยมากๆ มีเครื่องซักผ้า ราคาดี อย่างนี้ต้องรีบแล้ววว**

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

#SC13936    📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.61 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿44,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
📌 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿45,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿45,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿45,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
🎉 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 40.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿45,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Central City บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿45,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
ขายคอนโด เดอะนิช โมโน บางนา เฟส 2 อาคาร D ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ Central City บางนา ขายด่วน

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿48,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:30

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿1,499,000
NEW !
(฿45,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:30
ขายด่วนพร้อมผู้เช่า!! เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2, 1 นอน ตึก C 34 ตรม. ใกล้ BTS บางนา สนใจติตด่อ Line @condobkk

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿1,620,000
(฿47,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.11 ตร.ม. ห้องชุด เดอะนิช โมโน บางนา [ชั้น 7 อาคาร D] บางนา กรุงเทพมหานคร 1.6M

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31.11 ตร.ม.
฿1,620,000
UPDATE !
(฿52,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 41.6 ตร.ม. ห้องชุด เดอะนิช โมโน บางนา [ชั้น 4 อาคาร B] บางนา กรุงเทพมหานคร 2M

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.6 ตร.ม.
฿2,020,000
UPDATE !
(฿48,558 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง The Niche Mono Bangna Phase 2

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขุมวิท 105
ไอ คอนโด สุขุมวิท 105

I CONDO Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove19 ประกาศ
ขาย The Excel Groove16 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna13 ประกาศ