รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 1/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 2/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 3/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 4/9
รูป The Parkland Bangna - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

The Parkland Bangna

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนาบางนา กรุงเทพมหานคร4.0/5
13ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา The Parkland Bangna พัฒนาโดย บริษัท นารายณ์พร็อพเพอตี้ จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 506 ยูนิต, ร้านค้า 4 ยูนิต The Parkland Bangna โครงการตั้งอยู๋ที่ ถนนบางนา-ตราด กม.5 เขตบางนา มาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ อย่าง ลิฟท์ ที่จอดรถ สระว่ายน้ำ ฟิตเนสรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบทุกรูปแบบไม่ว่าจะเป็น ศูนย์การค้าหลากหลายแห่ง โรงพยาบาล และ สถานศึกษามากมาย -ม.เกษมบัณฑิต, รร.ปาณยา พัฒนาการ, รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ, ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด, ม.รามคำแหง 2 -รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์ -เมกะบางนา, เซ็นทรัลพลาซา บางนา ,บิ๊กซี บางนา ,อินเด็กซ์ ลิฟวิ่งมอลล์ บางนา ,ท็อปส์ มาร์เก็ตเพลส อุดมสุข

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

- เมตร
2008
- บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้ logo

นารายณ์ พร็อพเพอร์ตี้

29โครงการ
1560ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

City Home Srinakarin

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Srinakarin

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

B Condo

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า B Condo

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด B Condo

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Baan Suan La Salle

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan La Salle

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan La Salle

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Evergreen View Tower

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Ruanrom Bangna

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Ruanrom Bangna

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Ruanrom Bangna

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Spirit Srinakarin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Spirit Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Spirit Srinakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีเอี่ยม

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศให้เช่า 367 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศขาย 78 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.6 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 5.4 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,579 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 7.3 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,921 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,082 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,115 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 575 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,374 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,731 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,384 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,519 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 806 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,457 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,231 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,587 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,004 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 833 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,587 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 512 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,097 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,005 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,633 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,773 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,953 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,307 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,217 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,869 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 893 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(4 รีวิวโครงการ)
@maneemecondo

@maneemecondo

29/01/2569

ทำเลดีมาก

(5)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

13/02/2564

ถ.บางนา-ตราด กม.5 สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(4)
House White

House White

09/02/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกที่ The Parkland Bangna (เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ

(5)
@Feelgoodhome

@Feelgoodhome

05/02/2564

โครงการอยู่เส้นถนนบางนา-ตราด อยู่ติดกับโรงเรียนนานาชาติ ทำแลที่ตั้งถือว่าสะดวกในการเดินทาง ข้อดีคือห้องที่นี้ขนาดกว้างมาก ข้อเสียคือโครงการนี้มีอายุกว่า 20 ปี ทำให้ดูเก่าและโทรม

(2)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา MRT-ศรีเอี่ยม (สายสีเหลือง) บางนาเหนือ เขต บางนา กรุงเทพ CX-143174 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา MRT-ศรีเอี่ยม (สายสีเหลือง) บางนาเหนือ เขต บางนา กรุงเทพ CX-143174 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ7576  ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ7576 ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:21
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ3796  ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ3796 ให้เช่า The Parkland Bangna / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:21
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ129  ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ129 ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:21
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2190  ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2190 ให้เช่า The Parkland Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:21
รูปภาพ ปล่อยเช่า :: พร้อมอยู่ 37 ตรม. ถูกมาก มีเฟอร์ครบ ชั้น 3  วิวไม่บล๊อค เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5

ปล่อยเช่า :: พร้อมอยู่ 37 ตรม. ถูกมาก มีเฟอร์ครบ ชั้น 3 วิวไม่บล๊อค เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:06
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
51 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:12
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา 2 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร 2 ใกล้ห้างเซ็นทรัล บางนา

ให้เช่า เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา 2 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร 2 ใกล้ห้างเซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
74 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #R5053  ให้เช่าคอนโด The Parkland Bangna

#R5053 ให้เช่าคอนโด The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
90 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8432 🎉 241268 ให้เช่าคอนโด The Parkland Bangna

#R8432 🎉 241268 ให้เช่าคอนโด The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R058 ให้เช่า The Parkland Bangna

#R058 ให้เช่า The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1352 ให้เช่าคอนโด The Parkland Bangna

#Z1352 ให้เช่าคอนโด The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
87.4 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา | สตูดิโอ 37 ตร.ม. | **ค่าเช่า 7,000 บาท ** เฟอร์ใหม่หมด!! นัดชม แอดไลน์ ID : @property.ma

เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา | สตูดิโอ 37 ตร.ม. | **ค่าเช่า 7,000 บาท ** เฟอร์ใหม่หมด!! นัดชม แอดไลน์ ID : @property.ma

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
37 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 10 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2.0
38 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿39,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายถูกเวอร์  [ไม่ถึงล้าน ]  37 ตร.ม. รีโนเวทใหม่ งบไม่บานปลาย สบายตา เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5

ขายถูกเวอร์ [ไม่ถึงล้าน ] 37 ตร.ม. รีโนเวทใหม่ งบไม่บานปลาย สบายตา เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿980,000
UPDATE !
(฿26,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:06
ขายถูกมากจ้า  ห้องสวย 37 ตรม. รีโนเวทใหม่ไฉไล ชั้น 4 พร้อมเข้าอยู่ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5 รีบเลย

ขายถูกมากจ้า ห้องสวย 37 ตรม. รีโนเวทใหม่ไฉไล ชั้น 4 พร้อมเข้าอยู่ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา กม.5 รีบเลย

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿31,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:06
A033678 The Parkland Bangna

A033678 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿1,099,000
UPDATE !
(฿28,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033888 The Parkland Bangna

A033888 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿1,090,000
UPDATE !
(฿29,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A034083 The Parkland Bangna

A034083 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿29,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
A033773 The Parkland Bangna

A033773 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿1,199,000
UPDATE !
(฿32,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 87 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
87 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿39,080 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
พาร์คแลนด์ บางนา ห้องสวย จัดเต็ม เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ครัวบิ้วอินท์_Do889

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿39,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:09
ขาย เดอะพาร์คแลนด์ บางนา (ชั้น 2, 37 sq.m.)

ขาย เดอะพาร์คแลนด์ บางนา (ชั้น 2, 37 sq.m.)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿32,432 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 17:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา ใน บางนาเหนือ (ID 2635523)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.4 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿32,086 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/02/2569 19:10

A033729 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
50 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿37,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

A040085 The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
75 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿28,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า B Condo4 ประกาศ
ขาย B Condo48 ประกาศ
บ้านสวนลาซาล

Baan Suan La Salle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Suan La Salle12 ประกาศ
ขาย Baan Suan La Salle3 ประกาศ