รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 1/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 2/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 3/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 4/20
รูป City Home Srinakarin - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

City Home Srinakarin

ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์บางนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
30ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า และสุวรรณภูมิ รูปแบบอาคารแนวคิด Modern Spanish & Mexican style เป็นการผสมผสานรูปแบบของสถาปัตยกรรมหลากหลายวัฒนธรรมในท้องถิ่นเขตร้อนกับรูปแบบอาคารและพื้นที่ใช้สอยแบบ Modern ที่สอดคล้องและเหมาะสมกับการอยู่อาศัยในปัจจุบัน ซึ่งทำให้รูปแบบอาคารมีเอกลักษณ์เฉพาะ ที่ให้ความรู้สึกอบอุ่น สดชื่น มีชีวิตชีวา น่าอยู่อาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1,100
2.6 เมตร
2012
20 บาท/ตร.ม.
6
12
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspen Lasalle Phase A

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Aspen Lasalle Phase A

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Parkland Srinakarin

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Excel Groove

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Groove

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Groove

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Parkland Bangna

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Parkland Srinakarin Lakeside

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Srinakarin Lakeside

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Baan Suan La Salle

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan La Salle

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan La Salle

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Baan Suanthon Srinakarin

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suanthon Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suanthon Srinakarin

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Evergreen View Tower

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีลาซาล

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีลาซาล

มีประกาศให้เช่า 704 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีลาซาล

มีประกาศขาย 217 ประกาศ

รร.ลาซาล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,124 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

รร.ราชวินิตบางแก้ว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,252 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 588 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,748 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,096 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,697 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,381 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.7 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,743 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 889 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,900 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,685 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 534 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,685 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 533 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.9 กม.

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,623 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,676 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,093 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,267 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,275 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 12.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,191 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 659 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 943 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

ให้เช่าคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:45
รูปภาพ คอนโดให้เช่า คอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ City Home ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง MRT ศรีลาซาล

คอนโดให้เช่า คอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ City Home ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4+
30 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:28
รูปภาพ ให้เช่า ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์  ✔ห้องเเต่งสวย อยู่สบาย ~ ลมเย็น วิวไม่บล้อค บีทีเอสศรีลาซาล

ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ ✔ห้องเเต่งสวย อยู่สบาย ~ ลมเย็น วิวไม่บล้อค บีทีเอสศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 13:30
รูปภาพ 🗼For Rent 🌅 City Home Srinakarin (ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์) 🌅 JA-1314

🗼For Rent 🌅 City Home Srinakarin (ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์) 🌅 JA-1314

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 30 ตรม ราคาดี รถไฟฟ้าศรีลาซาล900เมตร ติดโรงพยาบาลศิครินทร์แค่500เมตร

คอนโดให้เช่า 30 ตรม ราคาดี รถไฟฟ้าศรีลาซาล900เมตร ติดโรงพยาบาลศิครินทร์แค่500เมตร

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/11/2568 14:29

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ ⚡เดินทางสะดวก ใกล้ BTS บางนา! 10 นาที และ MRT ศรีลาซาล 650 ม.⚡สนใจติดต่อ @best_condo

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
30 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿33,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:00
#A124360 ✅ 11/11/68  ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124360 ✅ 11/11/68 ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30.68 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿45,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124248 ✅ 2/1/69  ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124248 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด City Home Srinakarin📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 3 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
29 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿36,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
🔥 ขายถูก ที่สุดในโครงการ 🔥  ✅ ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ (City Home Srinakarin) ใกล้ MRT ศรีลาซาล / BTS แบริ่ง

🔥 ขายถูก ที่สุดในโครงการ 🔥 ✅ ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ (City Home Srinakarin) ใกล้ MRT ศรีลาซาล / BTS แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,030,000
UPDATE !
(฿34,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
A034229 City Home Srinakarin (Lasalle)

A034229 City Home Srinakarin (Lasalle)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿35,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033908 City Home Srinakarin (Lasalle)

A033908 City Home Srinakarin (Lasalle)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿35,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ บลอสซั่ม คอนโด City Home Srinagarindra MD-26086237

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
31 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿44,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
EZYHOME300426  𝘾𝙞𝙩𝙮 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙎𝙞𝙧𝙣𝙖𝙠𝙖𝙧𝙞𝙣   | ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ |

EZYHOME300426 𝘾𝙞𝙩𝙮 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙎𝙞𝙧𝙣𝙖𝙠𝙖𝙧𝙞𝙣 | ซิตี้ โฮม ศรีนครินทร์ |

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.9 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:32
ขายด่วน ✨ City Home Srinakarin ✨ ห้องสวย ใกล้รถไฟฟ้า และสุวรรณภูมิ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
30 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 City Home Srinakarin 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT ศรีลาซาล

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-8
30 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ 1 นอน ห้องเทห์ มีสไตล์ ผ่อนถูกกว่าเช่า  ใกล้รถไฟฟ้า_Do594

ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ 1 นอน ห้องเทห์ มีสไตล์ ผ่อนถูกกว่าเช่า ใกล้รถไฟฟ้า_Do594

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.9 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,144 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿43,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,140,000
UPDATE !
(฿38,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 5 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด ซิตี้โฮม ศรีนครินทร์ อาคาร 6 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลศิครินทร์

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿33,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Groove19 ประกาศ
ขาย The Excel Groove16 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna13 ประกาศ
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์
เดอะ พาร์คแลนด์ ศรีนครินทร์ เลคไซด์

The Parkland Srinakarin Lakeside

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
บ้านสวนลาซาล

Baan Suan La Salle

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Suan La Salle14 ประกาศ
ขาย Baan Suan La Salle3 ประกาศ