รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 1/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 2/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 3/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 4/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Supalai Park Srinakarin

ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ประเวศ กรุงเทพมหานคร2.0/5
40ยูนิตขาย
38ยูนิตเช่า

คอนโดฯหรู สร้างเสร็จพร้อมโอน ริมถนนศรีนครินทร์ ใกล้รถไฟฟ้า ทางด่วน และสุวรรณภูมิ ตรงข้ามโรงแรมโนโวเทล ใกล้ MRT สายสีเหลือง (ลาดพร้าว-สำโรง) แนวคิด Smart Design ออกแบบให้ระเบียงกันแดดกันฝนได้ (Flexy Balcony) พร้อมกั้นครัวเป็นสัดส่วน รื่นรมณ์ด้วยบรรยากาศของพื้นที่สีเขียวเปิดโล่งกว่า 56% รอบโครงการ ที่เน้นให้ความรู้สึกใกล้ชิดธรรมชาติ และทิวทัศน์เมือง โดดเด่นด้วยสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ยาว 62 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 38 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1415
2.65 เมตร
2009
18 บาท/ตร.ม.
2
25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
8172ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Parkland Bangna

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 103

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

NS Tower Central City Bangna

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Evergreen View Tower

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Bangna Complex

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangna Complex

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Bangna Complex

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ศรีอุดม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีอุดม

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีอุดม

มีประกาศขาย 138 ประกาศ

MRT ศรีเอี่ยม

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศให้เช่า 414 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศขาย 79 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.8 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.6 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,743 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 889 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.9 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,124 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,899 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,140 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 894 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.5 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,290 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

เขตประเวศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตประเวศ

มีประกาศให้เช่า 376 ประกาศ

ประกาศขาย เขตประเวศ

มีประกาศขาย 372 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,613 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,194 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,267 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างออกไป 840 เมตร

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,275 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 943 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

2.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลที่ตั้งค่อนข้างดี​ แต่โครงการค่อนข้างมีอายุ​ มีปัญหาเรื่องระบบน้ำและการบริหารจัดการ​ ห้องค่อนข้างกว้างแต่ไม่มีการแบ่งเป็นสัดส่วน

(2)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
รูปภาพ #b4828 10/12/68  ให้เช่า ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4828 10/12/68 ให้เช่า ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51.29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 1963596)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 1963596)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
94 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ Code KJ9255  ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code KJ9255 ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
94 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ Code KJ6366  ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code KJ6366 ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 386560)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 386560)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
84 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MRT-ศรีอุดม (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-89548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MRT-ศรีอุดม (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-89548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Supalai park ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Supalai park ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35.2 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
37 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ #R3222 ให้เช่า Supalai Park Srinagarindra

#R3222 ให้เช่า Supalai Park Srinagarindra

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3947  ให้เช่าคอนโด Supalai Park Srinagarindra

#R3947 ให้เช่าคอนโด Supalai Park Srinagarindra

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R909 ให้เช่า Supalai Park Srinagarindra   ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์ รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 37 ตรม. ชั้น 16

#R909 ให้เช่า Supalai Park Srinagarindra ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์ รูปแบบห้อง สตูดิโอ ขนาดห้อง 37 ตรม. ชั้น 16

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z786 ให้เช่าคอนโด Supalai Park Srinagarindra

#Z786 ให้เช่าคอนโด Supalai Park Srinagarindra

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z844 ให้เช่าคอนโด Supalai Park Srinagarindra

#Z844 ให้เช่าคอนโด Supalai Park Srinagarindra

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
51 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
#b4659 6/3/69  ขาย คอนโด ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4659 6/3/69 ขาย คอนโด ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
36.93 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC13543​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51.29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿38,994 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
BP00613 ขายคอนโด ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ ชั้น 1 แขวง หนองบอน เขต ประเวศ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
43 ตร.ม.
฿2,006,000
UPDATE !
(฿46,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:43
Supalai Park Srinakarin | 📍 Near Srinakarin Road

Supalai Park Srinakarin | 📍 Near Srinakarin Road

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿1,999,000
NEW !
(฿39,196 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโดมิเนียม 51.61 ตร.ม. ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 1.8M

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
51.61 ตร.ม.
฿2,297,000
UPDATE !
(฿44,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 93.79 ตร.ม. ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 2.5M

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
93.79 ตร.ม.
฿3,377,000
UPDATE !
(฿36,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
P-1389🌈ราคาดีที่สุดในโครงการ🔥 ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เพียง 1.1 ล้าน 🔥ราคาสุดคุ้ม 🔥0659174222🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.93 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:26
ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin ห้องใหญ่ 2 นอน รีโนเวทแล้ว พร้อมอยู่ (Rt-01)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
93.79 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿41,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
52.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองบอน

52.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองบอน

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿3,699,000
UPDATE !
(฿71,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥Supalai Park Srinakarin (ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์) ✨

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
36.93 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
ขาย!!! 🏙️ คอนโด Supalai Park Srinakarin ( ห้องกว้าง รีโนเวทใหม่เรียบ หรู👍👍👍 )

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51.29 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿46,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:35
A040046 Supalai Park Srinakarin

A040046 Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿36,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033715 Supalai Park Srinakarin

A033715 Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
37.18 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿34,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 36 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿30,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MD-25085048

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
84 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿43,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
ขาย ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เลขที่ 688/1114

ขาย ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เลขที่ 688/1114

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿44,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:01
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ 1 นอน แต่งครบ ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก_Do846 .

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
37.17 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿42,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
[P-40711] ขายด่วน! ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ 1.5 ล้าน (พร้อมผู้เช่า) | สตูดิโอ 38 ตรม. ชั้น 18 ตึก A 085-592-2897 Line: @easythaihome

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿39,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 00:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Park Srinakarin

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna13 ประกาศ
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Bangna Complex10 ประกาศ
ขาย Bangna Complex2 ประกาศ