รูป I CONDO Sukhumvit 103 - รูปที่ 1/9
รูป I CONDO Sukhumvit 103 - รูปที่ 2/9
รูป I CONDO Sukhumvit 103 - รูปที่ 3/9
รูป I CONDO Sukhumvit 103 - รูปที่ 4/9
รูป I CONDO Sukhumvit 103 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

I CONDO Sukhumvit 103

ไอ คอนโด สุขุมวิท 103บางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
50ยูนิตขาย
72ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมตกแต่งครบ สไตล์ Modern Loft บนถนนสุขุมวิท 103 พร้อมสดชื่นท่ามกลางสวนสวยบรรยากาศร่มรื่นขนาดใหญ่ถึง 3,000 ตร.ม. และตอบรับ Lifestyle ทันสมัยด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ทั้ง Fithess Center สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่ Ultra Hi-Speed Internet จาก TRUE พร้อม Wi-Fi Hotspot ให้บริการในพื้นที่ส่วนกลาง เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนบางนา ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีอุดมสุข และมี iShuttle Bus บริการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 72 ห้อง และประกาศขาย 50 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

I CONDO Sukhumvit 103

ชื่ออื่นๆ

  • iCondo Sukhumvit 103
  • iCondo สุขุมวิท 103
  • ไอคอนโด สุขุมวิท 103
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
840
- เมตร
2013
30 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
3021ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Log 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Escape Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

The Log @ Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

NS Tower Central City Bangna

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Bangna Complex

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangna Complex

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Bangna Complex

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ศรีอุดม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีอุดม

มีประกาศให้เช่า 229 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีอุดม

มีประกาศขาย 138 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,899 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,124 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,141 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,743 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 889 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,200 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,140 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 894 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

แม็คโคร บางนา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางนา

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,290 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,613 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,194 ประกาศ

อุดมสุข 58

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 58

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 58

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,275 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,065 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 943 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

12/02/2564

คอนโดนี้สวยจริงค่ะ บรรยากาศรอบๆดีมาก น่าอยู่ค่ะ

(5)
House White

House White

09/02/2564

“คอนโดตกแต่งครบ สไตล์ Modern Loft บนถนนสุขุมวิท 103 พร้อมสดชื่นท่ามกลางสวนสวยบรรยากาศร่มรื่นขนาดใหญ่ถึง 3,000 ตร.ม. และตอบรับ Lifestyle ทันสมัยด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ทั้ง Fithess Center สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่ Ultra Hi-Speed Internet จาก TRUE พร้อม Wi-Fi Hotspot ให้บริการในพื้นที่ส่วนกลาง เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนบางนา ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีอุดมสุข และมี iShuttle Bus บริการ”

(5)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

น่าอยู่ค่ะทำเลดีค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (72)

ดูประกาศทั้งหมด (72)
รูปภาพ D.H.Grand Tower Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

D.H.Grand Tower Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
220 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ D.H.Grand Tower Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

D.H.Grand Tower Sukhumvit 39 3 bedrooms, for rent

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
240 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่า ไอคอนโด สุขุมวิท103 ห้องสวย เฟอร์ครบ

ให้เช่า ไอคอนโด สุขุมวิท103 ห้องสวย เฟอร์ครบ

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2560)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : ไอคอนโดสุขุมวิท 103 ซอยอุดมสุข 58 (rt-01)

ให้เช่าคอนโด : ไอคอนโดสุขุมวิท 103 ซอยอุดมสุข 58 (rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ For Rent Icondo Sukhumvit 103( 3 km. to bts Udomsuk Station)

For Rent Icondo Sukhumvit 103( 3 km. to bts Udomsuk Station)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2561)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 BTS-อุดมสุข บางนา เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-115538 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 BTS-อุดมสุข บางนา เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-115538 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.92 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ I condo sukhumvit 103 ☎️2 bed 2 bath only 14000/month‼️ BEST PRICE ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

I condo sukhumvit 103 ☎️2 bed 2 bath only 14000/month‼️ BEST PRICE ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร A ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ DL26050337 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26050337 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

📌 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z1099 ให้เช่าคอนโด iCondo Sukhumvit 103

#Z1099 ให้เช่าคอนโด iCondo Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2355 ให้เช่า iCondo Sukhumvit 103

#R2355 ให้เช่า iCondo Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.92 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1424 ให้เช่า Icondo Sukhumvit103

#S1424 ให้เช่า Icondo Sukhumvit103

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร A2 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร A2 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร C ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร D ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

🔺 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร D ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

🚩 ให้เช่าคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
#A124174 ✅ 28/2/69  ขายคอนโด I Condo Sukhumvit 103 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124174 ✅ 28/2/69 ขายคอนโด I Condo Sukhumvit 103 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.92 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿54,825 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124258 ✅ 3/9/68  ขายคอนโด I Condo Sukhumvit 103 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124258 ✅ 3/9/68 ขายคอนโด I Condo Sukhumvit 103 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124138 ✅ 27/1/68  ขายคอนโด I Condo Sukhumvit 103 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124138 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด I Condo Sukhumvit 103 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.92 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿52,945 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC11138   📌 ขาย | 🟦🟨ไอ คอนโด สุขุมวิท 103​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28.96 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,997 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
ขายคอนโด :  ไอคอนโด สุขุมวิท 103 (บีทีเอส อุดมสูข)(Rt-01)

ขายคอนโด : ไอคอนโด สุขุมวิท 103 (บีทีเอส อุดมสูข)(Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
31.27 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿52,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ขายคอนโด : Icondo Sukhumvit 103 (ไอคอนโดสุขุมวิท 103 ) ซ.อุดมสุข 58 (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿53,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ขายคอนโด  Icondo Sukhumvt 103 ( ไอคอนโด สุขุมวิท 103) (Rt-01)

ขายคอนโด Icondo Sukhumvt 103 ( ไอคอนโด สุขุมวิท 103) (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
32 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿52,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
P-113802คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า ไอ คอนโด สุขุมวิท 103  Udom Suk 56/2  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

P-113802คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 Udom Suk 56/2 บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿58,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:20
ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 2 ห้องนอน ชั้น 3 อาคาร D ใกล้ BTS อุดมสุข

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿44,694 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
50.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

50.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿54,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 6262128

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 6262128

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿61,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร C ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร D ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿62,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
🚩 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿59,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿59,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🚈 ขายคอนโด iCondo Sukhumvit 103 | ห้องสวยแต่งครบ ใกล้ BTS อุดมสุข เพียง 1.89 ลบ.!

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
34 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 49 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ Berkly

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿59,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง I CONDO Sukhumvit 103

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 21 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1

The Escape Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1

The Log @ Sukhumvit 101/1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Bangna Complex10 ประกาศ
ขาย Bangna Complex2 ประกาศ