รูป LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN - รูปที่ 1/21
รูป LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN - รูปที่ 2/21
รูป LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN - รูปที่ 3/21
รูป LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN - รูปที่ 4/21
รูป LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ31/59 ประเวศ กรุงเทพมหานคร5.0/5
48ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

คอนโดติดถนนใหญ่ ใกล์แอร์พอร์ต สถานีหัวหมาก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 48 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville อ่อนนุช - พัฒนาการ
  • LPN Ville อ่อนนุช - พัฒนาการ
  • LPN วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ
คอนโดมิเนียม
31/59 ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1594
2.4 เมตร
2014
30.00 บาท/ตร.ม.
7
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6820ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Prima Srinakarin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Prima Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prima Srinakarin

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Anchan Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Anchan Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Anchan Condominium

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Fortune Uni Mansion

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Fortune Uni Mansion

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Fortune Uni Mansion

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Fan Condovill

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Fan Condovill

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Fan Condovill

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Atmoz Oasis Onnut

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Atmoz Oasis Onnut

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Atmoz Oasis Onnut

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,082 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,485 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,033 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,666 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,207 ประกาศ

รร.นานาชาติชาร์เตอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติชาร์เตอร์

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัส อ่อนนุช 80

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า โลตัส อ่อนนุช 80

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย โลตัส อ่อนนุช 80

มีประกาศขาย 75 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,158 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,022 ประกาศ

เขตประเวศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตประเวศ

มีประกาศให้เช่า 333 ประกาศ

ประกาศขาย เขตประเวศ

มีประกาศขาย 339 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,033 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

อ่อนนุช 74/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อ่อนนุช 74/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อ่อนนุช 74/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อ่อนนุช 74

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า อ่อนนุช 74

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อ่อนนุช 74

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,592 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(8 รีวิวโครงการ)
ธัญญลักษณ์ ปรางทอง

ธัญญลักษณ์ ปรางทอง

21/04/2565

นิติมีการบำรุงรักษาตึกทำความสะอาดดี ดูแลสะอาด ตัดแต่งต้นไม้ดี การเก็บค่าส่วนเข็มแข็งเด็ดขาดดี

(5)
M.property

M.property

29/04/2564

คอนโดติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก

(5)
วรรณา

วรรณา

27/04/2564

ใกล้ห้างซีคอน ศรีนครินทร์ จะเดินทางไปรถไฟฟ้าแอร์พอทลิ้งหัวหมากก็มีรถตู้ lpn บริการ

(5)
Channel Condo

Channel Condo

15/02/2564

คอนโดน่าอยู่ นิติดูแลดี ส่วนกลาง ok ราคาไม่แพง หาของทานง่าย

(5)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

อยู่ติดถนนอ่อนนุช ด้านหน้าเป็น 7-11 และร้านค้าต่างๆ ข้างๆ โครงการมีตลาดนัดของกินเยอะมาก ภายในโครงการมีหลายอาคาร แต่ด้วยการสร้างเป็นแนวนอนขนานกันหลายๆ อาคาร ทำให้ทุกอาคารอยู่ใกล้ทางเข้า ไม่ต้องเดินไกล ข้อดีอีกอย่างคือมีคลับเฮ้าท์ที่เป็นส่วนกลางและฟิตเนสแยกออกมา ดูเป็นสัดส่วน น่าพักอาศัย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร D ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร D ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2.0
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร C ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร C ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿7,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ✅ LPNON146 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPNON146 ✅ Line : @p2nproperty

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿8,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ LPNON147 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ LPNON147 ⭐ Line : @p2nproperty

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ เช่าด่วน! Lumpini Ville Onnut - Phatthanakan 1 นอน 23 ตร.ม. | ชั้น 2 | พร้อมอยู่ 7,700 บาท

เช่าด่วน! Lumpini Ville Onnut - Phatthanakan 1 นอน 23 ตร.ม. | ชั้น 2 | พร้อมอยู่ 7,700 บาท

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿7,700/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:00
รูปภาพ #Z3539💥 081268🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan

#Z3539💥 081268🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2019💥200868🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan

#Z2019💥200868🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
52.57 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4470  ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phatthanakan-Srinagarindra Condominium

#R4470 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Phatthanakan-Srinagarindra Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z724 ให้เช่า Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan

#Z724 ให้เช่า Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ Lpn onnut pattanakard เช่าด่วนเพียง7500 line paolin1 ,call 0928242499

Lpn onnut pattanakard เช่าด่วนเพียง7500 line paolin1 ,call 0928242499

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ 55 ขนาดห้อง 26.12 ตรม. ตึก a ชั้น 3 มีเครื่องซักผ้า เพียง❌7800❌👈👈

ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ 55 ขนาดห้อง 26.12 ตรม. ตึก a ชั้น 3 มีเครื่องซักผ้า เพียง❌7800❌👈👈

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿7,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ 🎉ลุมพินี อ่อนนุช พัฒนาการ อ่อนนุช55-1 23ตรม. ห้องใหม่แต่งสวย ปล่อยเช่าด่วนค่ะ 0928242499 line paolin1 เพียง7000-👏👈🎉

🎉ลุมพินี อ่อนนุช พัฒนาการ อ่อนนุช55-1 23ตรม. ห้องใหม่แต่งสวย ปล่อยเช่าด่วนค่ะ 0928242499 line paolin1 เพียง7000-👏👈🎉

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช พัฒนาการ LUMPINI VILLE ONNUT PATTANAKARN

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช พัฒนาการ LUMPINI VILLE ONNUT PATTANAKARN

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ  มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ ( อ่อนนุช 55-1 )

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ ( อ่อนนุช 55-1 )

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:51

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
คอนโดมิเนียม 22.9 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 953,000

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
22.9 ตร.ม.
฿1,191,000
UPDATE !
(฿52,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
Lumpini onnut phattanakarn ให้ฟรี ผ่อนต่อเอง 1.25🎉🎉 0928242499

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
💖ลุมพินีอ่อนนุช พัฒนาการ ราคาต่ำสุด👏👏👈👈ห้องสภาพดี

💖ลุมพินีอ่อนนุช พัฒนาการ ราคาต่ำสุด👏👏👈👈ห้องสภาพดี

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,160,000
UPDATE !
(฿52,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
🔥 ขาย คอนโด ฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ฟรีโอน 🔥  Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ  ใกล้  MRT และ Airport Link

🔥 ขาย คอนโด ฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ฟรีโอน 🔥 Lumpini Ville On Nut - Phatthanakan ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ ใกล้ MRT และ Airport Link

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,280,000
UPDATE !
(฿55,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร C1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿58,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
A034186 Lumpini Ville Onnut - Pattanakarn

A034186 Lumpini Ville Onnut - Pattanakarn

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22.54 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿46,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿57,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿57,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
KARN290326  𝐋𝐮𝐦𝐩𝐢𝐧𝐢 𝐕𝐢𝐥𝐥𝐞 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭 - 𝐏𝐚𝐭𝐭𝐚𝐧𝐚𝐤𝐚𝐫𝐧

KARN290326 𝐋𝐮𝐦𝐩𝐢𝐧𝐢 𝐕𝐢𝐥𝐥𝐞 𝐎𝐧𝐧𝐮𝐭 - 𝐏𝐚𝐭𝐭𝐚𝐧𝐚𝐤𝐚𝐫𝐧

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:53
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร B2 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,320,000
UPDATE !
(฿57,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
💥SL-8371💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ👉แอดไลน์ @wincondo

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿60,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
P-103861 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า วิวสวนสวย ชั้นสูง - Lumpini Ville On Nut-Phatthanakan ราคาเพียง 1.45 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:40
ขายด่วน คอนโดห้องใหญ่ ราคาดี ใกล้ รฟฟ ศรีนุช เดินทางไปสนามบินสะดวก

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ APL หัวหมาก

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายด่วน ✨ LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN ✨ เดินทางสะดวก ใกล้ Airport Link รามคำแหง

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿56,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายคอนโด ️ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ (SA-01)

ขายคอนโด ️ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช-พัฒนาการ (SA-01)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22.54 ตร.ม.
฿1,399,999
UPDATE !
(฿62,112 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45
🌟คอนโดลุมพินีอ่อนนุชพัฒนาการ  ขนาด 26.5 ตารางเมตรตึกดีชั้น 8  ห้องมุมดีแต่งสวยรีโนเวทแล้วพร้อมอยู่🌟

🌟คอนโดลุมพินีอ่อนนุชพัฒนาการ ขนาด 26.5 ตารางเมตรตึกดีชั้น 8 ห้องมุมดีแต่งสวยรีโนเวทแล้วพร้อมอยู่🌟

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.5 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿52,453 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:43
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ อาคาร C2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ซูปเปอร์มาร์เกต แม็กซ์แวลู

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿54,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

พรีม่า ศรีนครินทร์
พรีม่า ศรีนครินทร์

Prima Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Prima Srinakarin0 ประกาศ
ขาย Prima Srinakarin14 ประกาศ
อัญชัน คอนโดมิเนียม

Anchan Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
ขาย Anchan Condominium12 ประกาศ
ฟอร์จูนยูนิ แมนชั่น

Fortune Uni Mansion

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
บ้านฝัน คอนโด วิลล์

Baan Fan Condovill

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ขาย Baan Fan Condovill3 ประกาศ
แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช
แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช

Atmoz Oasis Onnut

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Atmoz Oasis Onnut166 ประกาศ
ขาย Atmoz Oasis Onnut6 ประกาศ