รูป Atmoz Oasis Onnut - รูปที่ 1/31
รูป Atmoz Oasis Onnut - รูปที่ 2/31
รูป Atmoz Oasis Onnut - รูปที่ 3/31
รูป Atmoz Oasis Onnut - รูปที่ 4/31
รูป Atmoz Oasis Onnut - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

Atmoz Oasis Onnut

แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุชสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
166ยูนิตเช่า

แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช  

คอนโดสไตล์ Resort ที่สงบ เป็นส่วนตัว เหมือนได้พักผ่อนอยู่ใน Luxury Resort ในทุก ๆ วัน บนพื้นที่ขนาดใหญ่

ห้องพักให้ในรูปแบบ Fully Furnished ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คน Gen ใหม่ 

ด้วย Bluetooth Sound System และ Digital Door Lock 

มาพร้อมพื้นที่สีเขียวโอเอซิสขนาดใหญ่กว่า 3 ไร่ เสมือนที่นี่คือ ‘โอโซนของอ่อนนุช’

ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก

  • Makro Food Service ศรีนครินทร์ 2  
  • Seacon Square  
  • Thanya Park 
  • Paradise Park และ Paradise Place 
  • Lotus’s อ่อนนุช 80  
  • Makro Food Service อ่อนนุช 
  • People Park 
  • Big C Extra อ่อนนุช 
  • Lotus’s พัฒนาการ และ London Street  
  • Lotus’s สุขุมวิท 50 
  • Century The Movie Plaza สุขุมวิท (อ่อนนุช)  
  • Central บางนา (Bizzo, Big C) 
  • Summer Hill และ Summer Point  
  • Gateway เอกมัย 
  • Ekkamai Corner @APAC Tower 
  • Cloud 11 และ True Digital Park 
  • Bangkok Mall 
  • Emporium, Emquartier, Emsphere (Ikea สุขุมวิท)  
  • Robinson ลาดกระบัง  
  • Mega & Ikea บางนา
  • ตลาดเอี่ยมสมบัติ  
  • ตลาดนัดอ่อนนุช 55
  • ตลาดปากซอยอ่อนนุช 70 
  • Pickadaily 
  • Building Ville  
  • The Hare Rest  
  • ตลาดสดพัฒนาการ  
  • Max Valu พัฒนาการ 
  • T77 Community & Habito Mall
  • St. Mark’s Australian International School Srinakarin Campus 
  • วิทยาลัยดุสิตธานี 
  • รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์ 
  • Beaconhouse Yamsaard International School (BYIS)  
  • รร.จินดาพงศ์ 
  • Kincaid International School  
  • Kids’ Academy International School Srinagarindra Campus 
  • Centurion International School (CISB) 
  • รร.มินเดอร์พัฒนาศึกษา 
  • รร.เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ 
  • รร.อนุบาลกิ๊ฟเต็ดศึกษา 
  • Bangkok Prep International School  
  • Wells International School On Nut Campus 
  • St. Mark’s International School Rama 9 Campus  
  • ม.เกษมบัณฑิต  
  • สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น (TNI) 
  • Stamford International University  
  • International Community School (ICS) 
  • Pan-Asia International School 
  • St Andrews International School Bangkok (High School) 
  • Anglo Singapore International School 
  • Wells International School Bangna Campus 
  • Raffles American School (RAS) และ Raffles International College Bangkok 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 166 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1,110
2022
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

แอสเซทไวส์ logo

แอสเซทไวส์

71โครงการ
3283ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

A Space Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

A Space Me Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Me Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Me Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Prima Srinakarin

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Prima Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prima Srinakarin

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

St.Charm Condominium

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า St.Charm Condominium

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด St.Charm Condominium

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Onnuch Place

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Onnuch Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Onnuch Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Srinankarin Place Condominium

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Srinankarin Place Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Srinankarin Place Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Baan Fan Condovill

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Fan Condovill

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Fan Condovill

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีนุช

มีประกาศให้เช่า 144 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีนุช

มีประกาศขาย 18 ประกาศ

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,082 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,485 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,033 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,666 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,207 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ซีคอน ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 322 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 232 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,886 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 797 ประกาศ

โลตัส อ่อนนุช 80

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า โลตัส อ่อนนุช 80

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย โลตัส อ่อนนุช 80

มีประกาศขาย 75 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,158 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,022 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,180 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,033 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,592 ประกาศ

อ่อนนุช 66/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อ่อนนุช 66/1

มีประกาศให้เช่า 144 ประกาศ

ประกาศขาย อ่อนนุช 66/1

มีประกาศขาย 5 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.10 - 24.80 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (166)

ดูประกาศทั้งหมด (166)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Atmoz Oasis Onnut  📌ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีศรีนุช 450 ม.🚝EXCLUSIVE

ให้เช่า คอนโด Atmoz Oasis Onnut 📌ใกล้ MRT สายสีเหลือง สถานีศรีนุช 450 ม.🚝

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.1 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:23
รูปภาพ #A12480 ✅ 29/3/69  ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12480 ✅ 29/3/69 ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ Atmoz Oasis Onnut ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Atmoz Oasis Onnut ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43
รูปภาพ  Atmoz Oasis Onnut ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช ใน สวนหลวง (ID 2696760)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช ใน สวนหลวง (ID 2696760)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
55.4 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1515   ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut  🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1515 ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24.11 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2555  ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2555 ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
24 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ Code: 26KJ221  ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ221 ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ1884  ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1884 ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ1918  ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1918 ให้เช่า Atmoz Oasis Onnut 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-145736 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-145736 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-148022 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-148022 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.11 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-148023 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-148023 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-101378 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-101378 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-142528 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-142528 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-154416 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-154416 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24.1 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-95770 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-95770 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-143277 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-143277 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

DL26040827 ขายคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช (Atmoz Oasis Onnut) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿88,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL26040712 ขายคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช (Atmoz Oasis Onnut) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿87,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ขายคอนโด แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมสมบัติ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿2,420,000
UPDATE !
(฿86,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30
ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ Atmoz Oasis Onnut  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขายคอนโด มือ 1 จากโครงการ Atmoz Oasis Onnut | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-8
26 ตร.ม.
฿2,390,000
(฿91,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช ใน สวนหลวง (ID 1354181)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25.99 ตร.ม.
฿2,540,000
UPDATE !
(฿97,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 03:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอทโมซ โอเอซิส อ่อนนุช ใน สวนหลวง (ID 2219506)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27.85 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿104,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 03:47

โครงการใกล้เคียง Atmoz Oasis Onnut

ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช - พัฒนาการ

LUMPINI VILLE ONNUT - PHATTHANAKAN

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เอ สเปซ สุขุมวิท 77
เอ สเปซ สุขุมวิท 77

A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ขาย A Space Sukhumvit 7756 ประกาศ
เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77
เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77

A Space Me Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
พรีม่า ศรีนครินทร์
พรีม่า ศรีนครินทร์

Prima Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Prima Srinakarin0 ประกาศ
ขาย Prima Srinakarin14 ประกาศ
เซนต์ ชาร์ม คอนโดมิเนียม

St.Charm Condominium

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
อ่อนนุช เพลส

Onnuch Place

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Onnuch Place0 ประกาศ
ขาย Onnuch Place1 ประกาศ
ศรีนครินทร์ เพลส คอนโดมิเนียม

Srinankarin Place Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
บ้านฝัน คอนโด วิลล์

Baan Fan Condovill

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ขาย Baan Fan Condovill3 ประกาศ