รูป M Phayathai - รูปที่ 1/22
รูป M Phayathai - รูปที่ 2/22
รูป M Phayathai - รูปที่ 3/22
รูป M Phayathai - รูปที่ 4/22
รูป M Phayathai - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

M Phayathai

เอ็ม พญาไท31 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
22ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

โดดเด่นไม่เหมือนใคร ด้วยการประกอบทรงตึกที่นำวัสดุและโทนสีที่ต่างกันมาวางประกอบดันขึ้นเป็นอาคารที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โทนอาคารสีเข้มตัดกับส่วนสีอ่อน ทำให้เป็น Contrast เคลื่อนไหวไม่หยุดนิ่ง 100 เมตร จากอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

M Phayathai
คอนโดมิเนียม
31 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
213
2.8 เมตร
2014
50 บาท/ตร.ม.
1
35
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3569ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 468 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 338 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 261 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 132 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,487 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,284 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ห่างออกไป 200 เมตร

BTS พญาไท

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,470 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 945 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,974 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,691 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,425 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,153 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างออกไป 310 เมตร

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.5 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,599 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,549 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,730 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 640 เมตร

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,619 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,993 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 33,429 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,935 ประกาศ

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,726 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,732 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,280 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,020 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,151 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,189 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,214 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,205 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,948 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,053 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,015 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 260 เมตร

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,566 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,303 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,164 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,248 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,846 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,161 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 6,288 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,982 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,961 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,559 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,486 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,764 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,057 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,781 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,936 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 43.07 - 49.02 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
chill

chill

08/02/2564

– ให้ทุกๆที่ ใกล้กว่าที่เคย M พญาไท อยู่ติดถนนพญาไท ถนนสายหลักเพียง 100 เมตรจาก BTS สถานีอนุสาวรีย์ชัยฯ ใกล้ Airport Link และทางด่วน Exit อนุสาวรีย์ชัยฯ พร้อมอยู่ใกล้แหล่ง Shopping และ Entertain ทุกสไตล์ – คิดมากกว่า เพื่อให้ที่นี่เป็นการอยู่อาศัยที่สมบูรณ์แบบ Pocket Garden มุมนั่งเล่นในสวนทุก 4 ชั้น, Sky Garden with Cabanas สวนเปิดโล่งที่ชั้น 6 พร้อมคาบาน่าและมุมบาร์บีคิว, Top Floor Facility ยอดตึกคือส่วนสันทนาการ 3 ชั้น แยกต่างหากจากชั้นที่อยู่อาศัย – ตัวตนที่แท้จริงของคุณเป็นอย่างไร เลือกได้ตามที่ใจอยากเป็นกับ Fully furnished 5 ทางเลือก 1.Metro-the sleek urban cool 2. Mod-the colorful hip 3. Minimalux – the chic minimalist 4. Mystique – the rich ethnic flavors 5. Mademoiselle – the intricate subtle elegance

(5)
PP AGENT ติดต่อ Line ID: @ppagent

PP AGENT ติดต่อ Line ID: @ppagent

05/02/2564

โครงการทำเลดี เชื่อมต่อย่านธุรกิจ เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2911476)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2911476)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ  M Phayathai ⚡️ ยูนิตว่าง พร้อมอยู่ ⚡️ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

M Phayathai ⚡️ ยูนิตว่าง พร้อมอยู่ ⚡️ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
43 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ M Phayathai 3 bedrooms, for rent

M Phayathai 3 bedrooms, for rent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
115 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥30K-ห้องกว้าง 1นอน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ชั้นสูง วิวดีมาก ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท @ M Phayathai

🔥30K-ห้องกว้าง 1นอน คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ชั้นสูง วิวดีมาก ห้องแต่งสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พญาไท @ M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:01
รูปภาพ เช่าคอนโด M Phayathai/เอ็ม พญาไท (D6808008)  ID Line : @condo888

เช่าคอนโด M Phayathai/เอ็ม พญาไท (D6808008) ID Line : @condo888

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ A031378 M Phayathai

A031378 M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
69 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A034755 M Phayathai

A034755 M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A031377 M Phayathai

A031377 M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เอ็ม พญาไท  MD-25043386

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เอ็ม พญาไท MD-25043386

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
44.04 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ เช่าคอนโด M Phayathai/เอ็ม พญาไท (F6904024) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด M Phayathai/เอ็ม พญาไท (F6904024) ID Line : @pccenter

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:05
รูปภาพ #S3654     ให้เช่า M Phayathai

#S3654 ให้เช่า M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
49 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1492      ให้เช่า M Phayathai

#S1492 ให้เช่า M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8365 🎉 221268  ให้เช่าคอนโด M Phayathai

#R8365 🎉 221268 ให้เช่าคอนโด M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
44 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ็ม พญาไท ตกแต่งครบครัน (S15-25968)

ให้เช่าคอนโด เอ็ม พญาไท ตกแต่งครบครัน (S15-25968)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
49 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
รูปภาพ AS1764 ให้เช่าคอนโด M พญาไท ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1764 ให้เช่าคอนโด M พญาไท ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
49 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:34
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2897993)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2897993)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ M Phayathai ⚡️ ยูนิตว่าง พร้อมอยู่ ⚡️ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ  Rental Price : 36,000 Baht / Month  Size: 65.42 sq.m. | 2 Bedroom, 2 Bathroom

M Phayathai ⚡️ ยูนิตว่าง พร้อมอยู่ ⚡️ ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ Rental Price : 36,000 Baht / Month Size: 65.42 sq.m. | 2 Bedroom, 2 Bathroom

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
65.42 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:26
รูปภาพ 44 sqm 1 Bedroom Condo at M Phayathai Ratchathewi Bangkok

44 sqm 1 Bedroom Condo at M Phayathai Ratchathewi Bangkok

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:00

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
49 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

ขายคอนโด M Phayathai ห้องสวย เฟอร์ครบ ใจกลางเมือง ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
44 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿170,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 2369906)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30+
108 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿189,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
เพ้นท์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 1338948)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
115 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿216,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ็ม พญาไท ใกล้ BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ (ID 720901)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿186,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿188,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
M Phayathai 1 bedroom, for sale

M Phayathai 1 bedroom, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
49 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿218,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
M Phayathai 2 bedrooms, for sale

M Phayathai 2 bedrooms, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65.96 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿197,089 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
M Phayathai 3 bedrooms, for sale

M Phayathai 3 bedrooms, for sale

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
115 ตร.ม.
฿29,000,000
UPDATE !
(฿252,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
49.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

49.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
49 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿222,449 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
44 ตร.ม.
฿9,820,000
UPDATE !
(฿223,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
65.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

65.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ถนนพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
65.8 ตร.ม.
฿15,750,000
UPDATE !
(฿239,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม พญาไท 1710854

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม พญาไท 1710854

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿8,610,000
UPDATE !
(฿195,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม พญาไท 1942230

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอ็ม พญาไท 1942230

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
65 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿183,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
A036501 M Phayathai

A036501 M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
115 ตร.ม.
฿24,900,000
NEW !
(฿216,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🚆SELL คอนโดหรู M Phayathai คอนโดทำเลดีมากใกล้ BTS พญาไท และ Airport Rail Link ✈

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30-35
43.07 ตร.ม.
฿7,400,000
NEW !
(฿171,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:49
LTH4342 – M Phayathai FOR SALE 3 beds 2 baths size 115 Sq.M. Nearby BTS Victory Monument station ONLY 26.5 MB

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
115 ตร.ม.
฿26,500,000
UPDATE !
(฿230,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
🔥🔥เอ็ม พญาไท ใช้ชีวิตสไตล์ Luxury บนทำเลศักยภาพ ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31-40
43.07 ตร.ม.
฿8,090,000
UPDATE !
(฿187,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:37
🔥คอนโด เลี้ยงสัตว์ได้ 1นอน เฟอร์แน่น ทำเลดีย่านพญาไท ลงทุนสุดคุ้ม @  M Phayathai

🔥คอนโด เลี้ยงสัตว์ได้ 1นอน เฟอร์แน่น ทำเลดีย่านพญาไท ลงทุนสุดคุ้ม @ M Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
44 ตร.ม.
฿8,300,000
(฿188,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:14

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi338 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi120 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi106 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam211 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam112 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai261 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai75 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi230 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi86 ประกาศ